TẶNG CỤC PIN KHỦNG MOPHIE USB-C 3XL
cuhiep
5 tháng trướcBình luận: 855Lượt xem: 24.147
tặng bạn gái
Cắm điện cho nó đầy rồi xài
Ko phải lúc nào cũng tiện cắm sạc, nên 1 cục pin dự phòng là rất cần thiết tròn cuộc sống bây h, cả công việc lẫn giải trí...
Mình chạy tour du lịch nên sử dụng sạc dự phòng hàng ngày. Bồ kết em này lắm mà đắt quá nên...
Cảm ơn Mod, bây giờ đi đâu xa cũng nên có sạc dự phòng, sạc được nhiều máy với cả laptop mang sạc to cũng hơi bất tiện ạ.
Chưa có cục nào. Đang tính mua mà chờ được tặng đã. Ha ha
Dùng để đi chơi sạc tiện
Mình cần pin dự phòng vì mình hay di chuyển và du lịch nhiều, nên dùng pin dự phòng rất tiện!
sử dụng những lúc cần thiết và ko nên quá lạm dụng ^^!
Cần thiết trong quá trình di chuyển, hội họp du lịch, chơi game nữa này và trong những lúc nhà or cơ quan mất điện mà điện thoại cũng đang hết pin , như e đang dùng bể cá thủy sinh Xiaomi đến lúc điện mất là dùng đến ngay cục pin dự phòng để dùng cho việc tạo oxi cho cá nói chung là tiện lợi trong mọi hoàn cảnh
Đang xài cục 20.000 thấy còn ít, cục này dung lượng bao nhiêu nhỉ.
Em cần vì em chưa tìm được cục nào khủng như cục này
Vì khi đi ra ngoài, đôi lúc không có ổ điện để cắm sạc nên pin sạc dự phòng là giải pháp thiết thực.
nhà mìn hay bị cúp điện nên rất cần sạc dự phòng lớn... share cả nhà cùng dùng
Do công việc thương xuyên ở ngoài đường và phải dùng điện thoại đi động nên điện thoại nhanh hết pin, do đó cần pin sạc dự phòng để có thể duy trì và tránh làm ngắt quãng công việc
Lý do dùng pin di động vì tính di động của nó thôi, chứ trong nhà đã dùng ổ sạc
Vì em đang làm quay phim, hay di chuyển nhiều, với dùng sạc dự phòng cho máy ảnh nên rất cần một pin sạc dự phòng có dung lượng cao. Em cũng thích Mophie từ lâu nhưng chưa chọn được con nào ưng ý một phần vì giá cả khá cao so với thu nhập hiện tại của em.
Dung lượng cao đủ dùng khi cần thiết
Cần pin di động để sạc pin mọi lúc mọi nơi. Kể cả khi ở nhà thì mình vẫn dùng cục này để sạc chứ ít khi sạc bằng ổ cắm vì tính tiện dụng.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019