Tặng đồng hồ Coros Pace 3 cho thành viên Tinh tế tham gia UpRace

17/10/2023 2:5Phản hồi: 75
Tặng đồng hồ Coros Pace 3 cho thành viên Tinh tế tham gia UpRace
Coros Pace 3, một trong những chiếc đồng hồ tập luyện đáng tiền nhất hiện nay, sẽ dùng làm phần thưởng cho anh em Tinh tế tham gia UpRace 2023.

Hai người có thành tích tốt nhất của nhóm chạy Tinh tế trong sự kiện UpRace 2023 sẽ được trao mỗi người một chiếc Coros Pace 3. Quà cho người về thứ 3 và một quà ngẫu nhiên cho tất cả mọi người sẽ công bố sau (để mình về lục ở nhà xem có gì tặng anh em hehe)
Anh em vẫn còn cơ hội trúng thêm xe đạp Thống Nhất, giày, ví Sen trong chủ đề này nhé (hết hạn trong hôm nay): https://tinhte.vn/thread/tang-xe-dap-giay-chay-va-vi-sen-cho-anh-em-team-uprace-tinh-te.3725143/

Tặng xe đạp, giày chạy và Ví SEN cho anh em team UpRace Tinh tế

Screenshot anh em làm member của team Tinh tế trong app UpRace để có cơ hội trúng chiếc xe đạp Thống Nhất The Flash và Ví SEN 4 từ Khacten.com. UpRace là nền tảng đa năng phục vụ cho chạy bộ và đạp xe, nơi mọi người có thể ghi nhận hoạt động tập…
tinhte.vn

Như anh em đã biết, sự kiện chạy bộ trực tuyến UpRace 2023 bắt đầu từ 6/10, đến nay đi gần nửa chặng đường. Tổng khoảng cách những người tham gia chạy được tính tới sáng nay gần 3,3 triệu km, đồng nghĩa với việc có ít nhất 3,3 tỷ đồng sẽ được trao cho các tổ chức xã hội để thực hiện những công việc ý nghĩa với cộng đồng.

Mỗi km anh em chạy được đều đóng góp 1.000 đồng cho các tổ chức xã hội.

Các thành viên Tinh tế đến thời điểm này đóng góp gần 18,4 ngàn km cho sự kiện. Hy vọng con số này tiếp tục tăng nhiều hơn trong những ngày tới.

Anh em lưu ý mỗi ngày chủ nhật sẽ nhân đôi thành tích, nên anh em có thể dành thời gian chạy thêm trong ngày này nhé.

Mình và mod @long đã vắt óc suy nghĩ quà gì cho anh em. Cuối cùng nghĩ rằng Coros, một thương hiệu đồng hồ mới, có thể là một thứ gì đó mới lạ để thu hút anh em hơn.

Tóm lại, quà tặng dành cho thành viên tham gia nhóm chạy Tinh tế trên UpRace 2023 như sau:
  • Nhất: 1 đồng hồ Coros Pace 3 (có thể thêm một món gì đó nữa)
  • Nhì: 1 đồng hồ Coros Pace 3
  • Ba: Để mình đi xin bạn bè hehe
  • May mắn: Bất kỳ ai trong nhóm chạy, có phát sinh cự ly chạy hợp lệ. Mình sẽ random chọn 1 bạn may mắn nhất để tặng một món quà.

Thứ hạng của anh em sẽ chốt khi UpRace 2023 kết thúc vào ngày 29/10. Sau đó tụi mình sẽ thực hiện trao giải nhé.

Cảm ơn MoMoKhắc Tên đã đồng hành cùng team chạy bộ của Tinhte.

Tặng xe đạp, giày chạy và Ví SEN cho anh em team UpRace Tinh tế

Screenshot anh em làm member của team Tinh tế trong app UpRace để có cơ hội trúng chiếc xe đạp Thống Nhất The Flash và Ví SEN 4 từ Khacten.com. UpRace là nền tảng đa năng phục vụ cho chạy bộ và đạp xe, nơi mọi người có thể ghi nhận hoạt động tập…
tinhte.vn

Trên tay Coros Pace 3: Trọng lượng cực nhẹ, tim và GPS rất chính xác, pin 24 ngày, GPS 38 tiếng

Coros Pace 3 hoàn toàn mới ra mắt, được nâng cấp toàn diện phần cứng từ cụm cảm biến nhịp tim, chip GPS và pin lớn hơn nhưng vẫn giữ trọng lượng tổng thể cực nhẹ, chỉ 30 gram. Mời anh em xem video trên tay: 1.
tinhte.vn
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrzigzag
ĐẠI BÀNG
4 tháng
tặng pace3 quá ngon rồi, mình hóng pace3 ra để anh em bán lại pace2 thì hốt đây 😄
BA SU BO
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Lót dép hóng nào!
@BA SU BO Cùng chơi UpRace nha
BA SU BO
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@tuantomobile Okie la!
@BA SU BO Cũng đang hóng cuộc đua top 2
Ui! Căng đét! Em chưa có cơ hội dùng Coros luôn ấy Anh ey
@tuantomobile kệ em
@ahihidongocahiahi Vầng, kệ, haha
Kahny La
TÍCH CỰC
4 tháng
uprace này có tính treadmill k bạn
biscuits
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Kahny La mình chạy treadmill thấy nó vẫn tính là hoạt động hợp lệ đó bạn
Kahny La
TÍCH CỰC
4 tháng
@biscuits vậy thể lệ tham dự là tham gia nhóm tinhte hả bạn

dạo này ngày nào cũng làm 5km vô nhóm tinhte chơi
biscuits
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Kahny La Bạn phải tham gia trong nhóm tinhte mới được xếp hạng chứ, mình không tham gia nhóm này nên không quan tâm lắm haha
Kahny La
TÍCH CỰC
4 tháng
@biscuits dùng được 1 tuần, thấy app khá là ngu
nhưng chức năng màu mè khác như thưởng material để chế đồ chả có lợi ích gì, như trò trẻ con
người đứng đầu (lúc mới cài app) là 560km, thôi bye sớm, k đú lại mấy siu nhưn
Ngon lành
3 người đầu hốt quà rồi 😆
Sói Ca!
TÍCH CỰC
4 tháng
@user1624757362387 Chúng nó mỗi tay đeo 10 cái đồng hồ luân phiên nhau bạn ơi. Mấy thằng đần háo danh kệ nó
Mrsimply
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Huong-Dung toàn chạy tiếp sức thế này sau có quà cũng khó chia lắm=)))
@user1624757362387 Lần trước cũng tính tham gia mà thấy người về nhất chạy 1 ngày 120km đành quay xe! kkk
@user1624757362387 ngày x2 thì tranh thủ chạy nữa, chạy 1 được 2 nên tăng nhiều lắm
Hix chán quá ko out team BNR trốn sang tinhte được 😔
pigboy_09
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Random 01 chiếc Garmin 965 nữa thì ngon 😁
Tặng mình đi
xịn quá mod ơi
nghe nói pace 3 tháng 12 mới có hàng ở VN
PGISs
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Em thì không chạy được bao nhiêu nhưng mà cứ chạy là Uprace báo Hoạt động không hợp lệ thế này cũng mất vui nhiều lắm
maicasio
TÍCH CỰC
4 tháng
Cả tuần nay mưa gió tầm tả không chạy được.
Chạy nhiều nhất hay chạy nhanh nhất 😃
Ngon lành 😁
@NghiepTranVINA em cũng tập cho giảm cân là chính thôi àh Anh
@tuantomobile Dzậy là được rồi, chứ giải đừng nghĩ tới chi cho mệt đầu, dừng sức uống bia cho nó phẻ em ơi 😉😉
@NghiepTranVINA Dạ! Em vẫn chờ Anh em chốt kèo ngày giờ rồi uống bia với Anh thôi àh
@tuantomobile Anh em setup xong hú anh tới là được 😁😁😁
zeroabs
TÍCH CỰC
4 tháng
Đã gỡ uprace sau khi biết không link với strava được.
@zeroabs Mình cũng vậy, mở app này thì app kia tịt!
zeroabs
TÍCH CỰC
4 tháng
@ngocquangit Căn bản không ai chạy mà mở đt cả. Toàn dùng đồng hồ hoặc smartband. Mấy cái link được uprace thì đắt và không cần thiết.
maicasio
TÍCH CỰC
4 tháng
@zeroabs Tắt điện thoại vẫn được mà.
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Có cách nào sync từ Strava qua Uprace ko mod nhỉ? Đợt rồi em vừa chạy HGDM full marathon, mà ko sync đc qua
@TuanDanh95 Uprace năm nay ko cho sync với Strava bạn ạ
Bốc thắm hay theo số Km từ cao tới thấp vậy mod?
khanh doan
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Toàn mấy thánh cheating thì không chơi nổi. cài app xong gỡ luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019