Tăng tốc cho Hp Touchpad của bạn !

nova_ck
9/9/2011 8:47Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn bật Developer mode trên TP chưa?
agent7t7
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nova ơi em đã làm đầy đủ như bác hướng dẫn nhưng đến đoạn vào govnah thì không thấy cái profile jj bác bảo đâu cả. Chỉ có mỗi palm default profile thui. Bác chỉ dùm em với
À, các bác cho mình hỏi tý nữa, các patch nào tương thích và chạy tốt trên 3.0.5 nhỉ 😁
Mình đang quan tâm mấy patch cho CPU lên 1.5, tối ưu ram, nâng bộ nhớ đệm lên 1mb. Hy vọng các bác chỉ giáo và cho em tên patch, e về gài vào, chứ em gà lắm ^^
Thanks các bác
bác chủ cho e hỏi open webos có cài cho e TP của mình đc k ạ bác chủ cập nhật thông tin và hướng dẫn cài đặt cho a e đi ạ.
@weqweq Open WebOS dùng nhân khác nên không hỗ trợ các máy hiện tại bao gồm cả TouchPad.
WebOS CE sẽ hỗ trợ TouchPad và có thể cả pre3 nữa.
Hiện tại đã có Luna CE beta rồi.
Nếu bạn thích cài thì làm theo hướng dẫn của mình ở bài 1 , bật alpha feeds của Preware rồi vào đó cài Luna CE Beta.

Bạn có thể tham khảo videos này để biết cách cài và các tính năng mới của Luna CE :

Chú ý là có thể sau khi cài một số patch sẽ không tương thích.
bản luna ce này bác có đang sài không,cảm giác thế nào tốt hơn 3.0.5 không ạ,bác choe link hướng dẫn cài Luna CE của bác đi e xem ở trang 1 là hướng dẫn tăng tốc TP mà.
Nova_ck
giup do minh voi
con Palm pre minh tu nhien no luc tang luc giam volume hoai khong bam gi duoc het
khong vao menu dc luon,phai bam nhieu lan moi vao menu dc
khoi dong lai may luc sao cung bi tiep
@balet Bạn thử kiểm tra lại xem nút có bị kẹt không.
Gỡ mấy patch hay chương trình mới cái gần nhất ra , rồi khởi động lại máy xem sao.
cai muc prewave nam cho nao z
buzichitno
TÍCH CỰC
8 năm
@Nguyen phuc2401 download webosquickinstall về, đọc hướng dẫn sử dụng và cài thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019