Tạo chữ kí nhắn tin cho Symbian giống nokia 1200

tuan_langtu
30/1/2010 5:38Phản hồi: 77
K biết cái này có cần thiết k nên chưa dám post lên,nếu có nhiều bác quan tâm thì em sẽ post file rar lên.Trùng bài thì mong bác mod delete hộ em 🆒
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh post luôn đi. cái này em quan tâm lắm. đang cần 😃
Bác post đi post rùi em thank bác
linhatm
TÍCH CỰC
14 năm
Ăc, có kg đấy, ăn ói lấp lửng thế.
Rất nhiều người đang muốn săn nó đó.
Ặc. cái này hay tuyệt luôn. Em search mãi trong 4rum mà không thấy có. Bác post lên đi. Nhanh nhé
chivung
TÍCH CỰC
14 năm
ừ cái này hay lắm,lần trước đã thử hỏi mọi người rồi nhưng mà không thấy có. bác biết thì pót lên luôn đi để anh em còn thanks chứ
mình nghịch symbian lâu lám rồi tìm không có giờ này bác này nói thế này thì nghi ngờ quá , sợ chém gió mất rồi , bác này mà biết mình lên google tìm có ngay ah 😁
happy_heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái chữ ký nhắn tin trên 1200 là thế nào vậy các bác? em không biết cái vụ này
chivung
TÍCH CỰC
14 năm
không đơn giản đâu bạn! Nếu là với máy 1200,1100 va một số máy nữa thì thật là đơn giản. nhưng với một số máy thì quả thật là không biết phải làm thế nào? trước cũng nghĩ ra cách tạo ra một tin nhắn nhanh có sẵn chữ kí rồi viết thêm vào. nhưng quả thật như thế thấy bất tiện quá. Nếu có thể tạo được chữ kí ngay thì mỗi lần reply là có ngay rồi.
Chủ topic tự nhiên đề ra vấn đề này rồi không hiểu giờ lặn đii đâu rồi.
happy_heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vậy bạn tạo 1 template có chữ ký, nhắn tin xong bạn insert template ấy vào là xong, chỉ thêm 1 bước thôi mà
chivung
TÍCH CỰC
14 năm
đủng rồi nhưng mà cách đó cũng không thích bằng chỉ cần reply là được. tạo template thì lại phải copy,có vẻ hơi mất thời gian một chút. Nếu có thể làm được chữ kí thì tốt,không cần phải làm gì hết,chỉ cần vào phần nhắn tin là được rồi
happy_heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
Copy gì vậy bạn, insert vào luôn mà
t_huy789
ĐẠI BÀNG
14 năm
pác có thì cứ post ae đều ghi nhận đưng nói lấp lửng , mất công!
dcnghia
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ặc....! Không hiểu chủ topic đang chơi trò gì đây. Trưng cầu dân ý hay tạo điều kiện cho anh em vô spam. Tạo ra topic rồi để đó, không có chút gì gọi là có trách nhiệm. Đề nghị MOD xóa topic để không làm loãng 4rum. Thanks.
chờ chủ topic thôi.
Cứ như BB em thì lành có autotext hyhy
Bác chủ top chắc lặn sâu quá ko ngoi lên đc nữa rùi
bác chủ topic này chém gió rồi . biến đi đâu rồi không biết nữa . bực mình quá đó
Cái kiểu đem con bỏ chợ. Đưa tin đồn nhảm gây hoang mang dư luận thế này đề nghị mod vào chém ngay. không có chút j là tinh tế cả. Mod ơi. ban nick ông này đi
Em ấy có thật đó.

Tuấn vào up cho mọi người đi nào, anh em kêu ca nhiều là ban nick thật đó 😔
Thưa toàn thể a e,em lập topic này ra k phải là để chém gió đâu,sự thật là em đã test thử trên n82 rồi và rất ok nên mới dám nói ra.Nếu lập ra mà để chém gió thì anh Long đã delete lâu rồi.Lí do mấy hnay em lặn là vì em mới ở hà nội bay vào,vẫn còn đang lang thang ở sg chưa về đến nhà nên k có file để up.Em đang vào rum bằng đt đây,khổ lắm các bác cứ la hoài.Nhưng em cũng đã nói trước rồi,nhiều người "quan tâm" thì em sẽ post,k thì thôi.Hix,vào thấy toàn la ó,có mỗi TomRyan 8891 là "quan tâm" nên cũng nản lòng.manhtoan112 lại còn có sâu slogan nghe sốc nữa Bác post đi post rùi em thank bác,ôi chán.Thôi vậy để đến trưa mai em cf ol,nếu có nhiều bác quan tâm thì em post,k thì nhờ anh Long delete topic dùm em vậy
Em chẳng nói sốc bác làm gì
Có thì em thank ko có em ko thank ==>em đơn giản vậy thôi .
bác này hay thật , nếu bác post lên thì ok kick thank ngay cơ mà . đợi mãi mới thấy bác phát biểu 1 câu chán nghe sock quá đó , bác post thì post lẹ đi , đợi mãi mà không thấy đâu hết
dcnghia
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bro đừng nóng, đừng nóng. Chủ topic đã vô nói rõ lý do rồi mà.Cũng phải thông cảm cho nhau chút chứ.
Em có đôi lời với chủ topic:
1. Những mem vô đây post bài đều là những người quan tâm đó chứ. Nếu ko thì họ đâu có nóng nảy như vậy.
2. Chủ topic trách pác manhtoan112 cũng ko đúng. "Bác post đi post rùi em thank bác" thì cũng giống như "nhiều người "quan tâm" thì em sẽ post,k thì thôi"
3. Pác nên để lại 1 cái hẹn cho ae. Sau đó del topic cũng chưa muộn mà.
4. Pác post lên thì càng làm cho diễn đàn thêm phong phú thôi mà. Lúc này ít người quan tâm, nhưg lúc khác sẽ nhiều thì sao.

Đôi lời tâm sự cùng chủ topic.
Anh Long đẹp trai ơi cho em xin ít time nhé 😁
Bác Tuan_LangTu nhiệt tình với a e trong 4rum như vậy thật sự a e cảm ơn bác rất nhiều,tuy nhiên em phê bình bác 1 chút là nên up file luôn khi tạo topic tránh thăm dò như vậy,vì khi bác up nếu chỉ có 1 người quan tâm thôi như vậy là bài của bác cũng có ý nghĩa rất nhiều rồi,huống chi bài này của bác rất nhiều a e trong 4rum cần.
P/S: a e trong 4rum thông cảm vì bác Tuan_langTu chưa về nhà nên chưa up file lên được.
post nhanh nhé bác Tuấn, các anh em chờ cái này lắm đó .
datmacom
TÍCH CỰC
14 năm
Bác Tuấn ui bác định bao giờ mới up cho anh em thế. Thèm chảy cả 1 số thứ ra đây rồi này.
chủ topic làm thế này là như chơi đố anh em còn gì 😃
đáng lẽ lập một cái poll cho anh em vote là thể hiện dc có ai chú y ngay không ý mà.
Mà nếu đã không ai quan tâm thì họ post bài ở đây làm gì 😃. Chẳng qua là cách thể hiện hơi thái quá thôi.
Mọi người mong quá đó mà 😃
linhatm
TÍCH CỰC
14 năm
Những topic kiểu như thế này, đa số anh em ở đây đều cảm thấy kg tinh tế chút nào, và có cái gì đó xem thường người khác
Tui kiến nghị bác mod BAN nick ngay.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019