Tạo chữ kí nhắn tin cho Symbian giống nokia 1200

tuan_langtu
30/1/2010 5:38Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chivung
TÍCH CỰC
14 năm
đầu năm mới ghé thăm mấy bác,chúc các bác năm mới sức khỏe,may mắn và thành công....!
nhân tiện hỏi thăm các bác. tình hình fix lỗi của phần mềm tạo chữ kí thế nào rồi? khi nào cho ra bản mới thế?
tình hình là sẽ post bản khác lên cho anh em dùng vì fix k được,để anh em đợi lâu thấy ngại 😁
thông báo để anh em nhanh chân vào pm tc mà down nhé,chúc mọi người vừa ý
vẫn chưa fix được lỗi à các bác.E muốn hỏi phần mền này cài vào máy có hiện chữ kí ở phần tin nhắn mặc định của máy như nokia 1200 hay là phải vào phần tin nhắn riêng.thank các bác nhé.chúc các bác sớm làm xong.
Hy vọng bạn post sớm để ae không phải chờ lâu nhé.
vẫn chưa có hả bác.e thích nhất phần mền này đấy..!
vẫn chưa fix được lỗi à các bác.E muốn hỏi phần mền này cài vào máy có hiện chữ kí ở phần tin nhắn mặc định của máy như nokia 1200 hay là phải vào phần tin nhắn riêng.thank các bác nhé.chúc các bác sớm làm xong
Tình hình rất là tình hình. Bác tuan_langtu đã post phần mềm mơi chưa ạ? E đợi cái này lâu quá. hôm trước cài bản bác up lên nhưng khi remove đi thì mất cả cái AnimateSMS. Có bản khác pro hơn chưa bác
cái nì cũng rất quan tâm
noi post ma thay ji dau
chivung
TÍCH CỰC
14 năm
nghe nói là làm hẳn phần mềm mới hay gì đó. cũng không chắc chắn lắm....!
để bác tuấn lên thỉ mới chính xác được.
chivung
TÍCH CỰC
14 năm
nghe nói là làm hẳn phần mềm mới hay gì đó. cũng không chắc chắn lắm....!
để bác tuấn lên thỉ mới chính xác được.
vẫn chưa fix được lỗi à các bác.E muốn hỏi phần mền này cài vào máy có hiện chữ kí ở phần tin nhắn mặc định của máy như nokia 1200 hay là phải vào phần tin nhắn riêng.thank các bác nhé.chúc các bác sớm làm xong
vẫn chưa có hả bác.e thích nhất phần mền này đấy..!
Lâu lâu đi tìm Pm mà vào đây thấy nản quá đi! chủ topic thật là biết đùa khi để anh em chờ đợi.....rồi 1 lời hẹn.....rồi lặn.....rồi vào chém gió......rồi lặn.......rồi! mệt quá chủ thớt à! tôi vào đọc từ Trang 1 ---->7 mà thấy não lòng! vậy bác làm gì để chứng tỏ với ACE đang mong mỏi nào! bác nên nhớ đây là "tinhte.com" nhé! nếu thật sự bác không muốn post thì bác cử nói thẳng để ACe khỏi phải mong mỏi nhé! em về đây! dỗi rồi!😢
sao bác chủ k post lên nhỉ.pó tay
anh chủ topic chắc chém gió cho anh em vui thôi . nói xong té rồi 😆
Mình là người đợi chờ phần mềm này lâu lắm rùi. Cũng đã down về dùng thử 1 lần rồi
Thấy các bạn bảo down về dùng thử rồi test xem lỗi như thế nào thì góp ý với ACE để chỉnh sửa hoàn chỉnh cho ra 1 soft ít lỗi nhất.
Mình tuy không biết j về phần mềm(hay nói cách khác là mình chỉ biết down về dùng) nên mình cũng đã dùng thử và đóng góp ý kiến. Sau đó thì không thấy bạn chủ topic nói gì nữa và cũng không thấy có bản chính thức hay có một lời nói nào cho ACE trên box này được biết là tiến trình phần mềm đi đến đâu rùi. Một phần mềm hay và đươc nhiều người quan tâm như vậy mà bạn chủ topic như đem con bỏ chợ ấy.
chuyên gia chém gió....
ông này chém gió cho vui ý mà
Ặc. cái này hay tuyệt luôn. Em search mãi trong 4rum mà không thấy có. Bác post lên đi. Nhanh nhé
có. có. có. mình cũng đang kiếm phần mềm này mỏi mắt.:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019