Tất cả khách hàng Office 365 sẽ được dùng OneDrive với mức lưu trữ không giới hạn
Blaze1st
6 năm trướcBình luận: 173Lượt xem: 26.783
Đang sử dụng Office 365 Personal và rất hài lòng. Khoảng 1,6 triệu/năm lưu trữ thả ga.
Rất tốt. MS dạo này rất hào phóng đấy. Office 365 1 đăng ký cho cài trên 5 máy, mời được 5 người dùng, mỗi người dùng hiện tại đều được 1 TB OneDrive, hi vọng cho không giới hạn vẫn được 5 người dùng cho 1 đăng ký.
Hiện giờ mình đang quản lý và cấp tài khoản này miễn phí cho sinh viên Đà Nẵng. Quả thật rất tuyệt, dùng tẹt ga, chứa phim và ảnh vô bến 😃
http://msita.udn.vn/tin-tuc/tap-huan-va-cap-tk-office-365-tai-dai-hoc-kinh-te-dai-hoc-ngoai-ngu209-40
@hongan.bk Bạn quản lý và cấp cho sinh viên, vậy đến khi sinh viên ra trường thì account có bị thu hồi lại ko? hay đc dùng vĩnh viễn luôn?
Các bác cho em hỏi 1 vấn đề này em thắc mắc bấy lâu mà không hiểu. Đó là nếu mua điện thoại Windows Phone thì mặc nhiên mình có cái App Office trong đó và dùng được Free luôn, đồng thời nếu có tài khoản Microsoft thì cũng có thể dùng Office Web Free luôn. Vậy thì tại sao lại phải mua bản quyền? Chẳng nhẽ bản quyền chỉ để cài trên PC?
có gói trọn đời ko nhỉ 😁
Bác nào rành confirm giúp bọn em 1 phát là Office 365 Home bây giờ là bản Office 365 Home Premium lúc trước ko ah ?
Sau mấy lần mất dữ liệu... giờ trỏ thẳng 30GB onedriver vào ổ chứa phần mềm , còn 15G của google chứa ảnh nhạc. Công nhận có mấy cái dịch vụ này chia sẻ dữ liệu cho bạn bè sướng thật... đi đâu cũng làm việc được mà không cần ôm theo máy cá nhân :v
Đang dùng Dropbox và Onedrive vẫn thấy Dropbox có gì đó hay hơn. oneDrive đã ổn định hơn trước và dung lương cao hơn. Nên dùng dropbox vào các tài liệu dung lượng nhỏ, còn dùng ONE để lưu software nhẹ và hình hảnh
Bác nào ở HN thì vào
http://phucanh.vn/product-16891/pm-office-365-personal-32-bitx64-english-subscr-1yr-apac-em-medialess.html

Phần mềm Office Microsoft 365 Personal 32b/x64 English 1YR
Tình trạng: Có hàng
PM Office 365 Personal 32-bit/x64 English Subscr 1YR APAC EM Medialess (dùng cho 1PC hoặc 1 Mac và 1 máy tính bảng Windows /thời hạn 12 tháng)
Bảo hành: Không bảo hành
Giá thị trường: 1.290.000 VNĐ

Giá bán: 499.000 VNĐ [Giá chưa bao gồm VAT]. Tiết kiệm 61%

KHUYẾN MÃI Áp dụng từ ngày 24/10-30/10/2014, Giảm 800.000 VNĐ đã trừ vào giá bán

MUA NGAY GIAO HÀNG LÊN TỚI 150KM
Khung giờ giao hàng từ 8h - 20h hàng ngày.
Nhận hàng trong 12h tại Hà Nội.
Bảo hành chính hãng.
Gọi đặt hàng tư vấn (04). 35.73.73.83 (ấn phím 1). Hotline tư vấn kỹ thuật: 098 656 1212 (8giờ - 22giờ)
Từ 8h15 - 20h30 tất cả các ngày trong tuần
giá bên Phúc Anh bán thế là quá đẹp rồi 😁
Nói chung, với mình sẽ là sự kết hợp giữa Onedrive-Dropbox-G Drive và Flickr. Nhu cầu ổ cứng di động ---> bằng 0. kiếm cái usb 32Gb mang theo khi cần thiết thôi.
Bên mình đang dùng cái này
Công ty mình đang dùng Office 365 Enterprise. Nhưng nói thật, OneDrive For Bussiness dùng chuối lắm các bạn à. Khi nào nó muốn lỗi là lỗi à. Bình thường bỏ lên cả chục GB dữ liệu. Một ngày đẹp trời nó hiện lên thông báo, tất cả các file bạn đã up lên không sync được nữa. Và thế là chỉ có 1 cách là click vào từng file (cả chục GB file office thì có bao nhiêu là file) để chọn version trên máy hay trên cloud. thật là chán. Nên cái vụ tăng dụng lượng này không có nhiều ý nghĩa, đưa lên cho nhiều thì càng phụ thuộc nó nhiều mà thôi. Nói chung tôi thích Google Drive hơn, vì nó ổn định hơn nhiều!
Em thấy dùng dropbox là hay nhất. Hôm trước tự nhiên đăng nhập vào dropbox của máy note 3 thế là được tăng lên 50gb

Gửi từ iPhone 8S của tôi sử dụng Tinhte.vn
Apple với Google khoe có nhiều người sử dụng mà đua theo ông Microsoft kiểu này thì vỡ nợ à. Thâm thật.
1TB là dung lượng vĩnh viễn hả các bác ?
Vì ví dụ như office 365 phải trả phí hàng năm mà (trên MS tính ra 9.99$/tháng thì phải)
@minabe Ko bác ạ, hết thuê bao gói Office 365 là mất 1TB đó
Nó ko xóa nhưng file sẽ thành read-only, muốn có chỗ trống để upload thêm thì phải mua tiếp
Vừa đăng ký office 365 home xong.
Đăng ký Office 365 10.240 GB. Vậy mọi người hài lòng chưa ?
@behochocnua Ôi sao được tới 10 TB vậy bác ?
@Khổng Tước CŨng chung câu hỏi với bác này,. mình được có 1 TB thôi
có bác nào mà muốn mua chung office thì cho mình xin 1 slot với nhé
@Gone10051994 Mình còn 1 hộp cuối cùng bản quyền Office 365 Personal cho 1 máy tính và 1 iPad đây
Bác có mua ko, 6 lít nhé
@yudhoyono còn không bác, em mua😁
Hình như mới đầu nó chỉ có 10TB thôi, không biết chừng nào mới có dung lượng không giới hạn nữa
@huunghia3007 10TB là số tượng trưng thôi baca. Trong email gửi khách hàng nói rõ là up lên tìwng nào tự to ra từng đó mà.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.420 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.996 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119