TAT giới thiệu các ứng dụng đầu tiên cho PlayBook

bk9sw
21/2/2011 16:47Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bad_child88
ĐẠI BÀNG
13 năm
bữa giờ kko theo dõi nên ko biết, cái này chừng nào ra + giá khoảng bao nhiêu, có ai biết ko?
Bản thấp nhất nghe nói 500$
Mình đã nói rồi mà TAT với QNX sẽ không im lặng đâu. Còn nhiều thú vị hơn nữa từ RIM vì có vẻ RIM không muốn bán em này vì nó quá tuyệt.
HDH thì hiện nay chỉ có RIM với APPLE là tương đối hoàn chỉnh và phù hợp phần cứng thôi android 3.0 cũng đang thực nghiệm thôi
Không biết nếu lượm được 1 em trên trời rơi xuống liệu có còn dùng được không nhỉ 😕
huy507
ĐẠI BÀNG
13 năm
quá hấp dẫn ! màn hình cảm ứng 4 điểm chạm ! hic ! playbook , anh đợi em ......
Sub 500$ chứ nhiu

link

em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
RIM đã có cuộc lột xác ngoạn mục. Trước đây thì giao diện đơn giản, nhưng thông minh. Giờ thì thêm hiệu ứng bắt mắt nhưng rất mượt mà. Cái TV mà người ta connect với playbook chắc là loại TV 3D có thể tự chuyển 2D thành 3D, chứ không nghe nói playbook hỗ trợ 3D. Nhưng tap được 4 ngón là quá tuyệt rồi.
làm j có chuyện tự chuyển 2D thành 3D, phải chụp 2 ống kính mới ra 3D chứ. 3D playbook phải đeo kính.
Híc, muốn có 3D là phải làm từ khâu sản xuất cơ bác ơi. Phim 3D là phải dùng máy quay 3D có 2 ống kính ấy ạ
Hai tay hai súng luôn 😁 cảm ứng 4 chạm liền :D
con mấy ngón chân cái nữa thì sao ta hahaha, quá đã nhưng nếu không ra sớm thì mấy thằng kia chạy trước...nghe nói trong quý tức tháng 4
rim găm hàng lâu quá
Ha_TM68
TÍCH CỰC
13 năm
Cũng sắp phát hành Playbook rồi bạn 😃
ngon thế, hơn cả ipad, hu hu, bao giờ cho đến lúc có tiền mua
IPAD núp rồi😁.............................
Phải nói là PLAY BOOK Ngon thật! :p
aphong_92
ĐẠI BÀNG
13 năm
trời nhìn phê quá >< .... 4 ngón lun .... tháng 4-5 e ấy ra , tháng 7-8 ta qua múc ... chaiyoooooooooooooooooooooooo
banana090
TÍCH CỰC
13 năm
quá đã, năm nay sẽ là năm của RIM 😁
meoden8x
TÍCH CỰC
13 năm
Hu hu, nền tảng nào cũng hay thế này thì chỉ khổ lập trình viên thôi, sức con người có hạn, nền tảng nào cũng theo thì chịu sao nổi. Đã trót theo iOS rồi, giờ biết làm sao😔(.
tungvo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ngày đầu tiên được bán mình sẽ mua em này, đơi lâu quá rồi. 😔
ciao2me
ĐẠI BÀNG
13 năm
em playbook này nhỏ gọn trông hay hay phết, lại được RIM chăm chút kỹ lưỡng nữa, các bác bỏ công đợi cũng đáng đồng xiền bát gạo còn gì.

mình đang thích mấy apps này của iOS, nếu nó xuất hiện trong chợ ứng dụng của RIM thì mình thấy cũng đáng để đấu tư một em playbook lắm:

thật là đáng để chờ đời em nó ra mắt công chúng ............
nhìn đã thật mượt kinh khủng :rolleyes:
Thế này thì iPad toi mie roài!⭕️cool:
Bó gối ngồi chờ để được sờ mó tận tay em nó ekkee
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Hôm nào qua USA sách 1 chú về xem vậy .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM