Tất tần tật về Deebot N5 Power (DJ65)

vuhai6
12/11/2021 7:53Phản hồi: 12
Tất tần tật về Deebot N5 Power (DJ65)
Deebot N5 Power (DJ65) có điểm mạnh là mỏng gọn, chỉ dày có 7.7cm nên chui gầm ghế gầm giường tủ dễ dàng và không bị kẹt. Sử dụng camera nên về lâu dài dễ vệ sinh, ko bị hiện tượng bụi chui vào laser gây lỗi giống loại khác → giống với iRobot của mỹ. Cấu hình và giẻ lau của máy cũng là đời mới do đó khả năng hút và lau rất ok, có thể nói là ngon hơn các em khác trong cùng tầm giá. Chất lượng build của N5 Power này phải tương đương với T5 T8, những chiếc máy ở phân khúc cao cấp.

Vài thông tin cấu hình và tính năng của máy:
  • Lực hút lên đến 1400PA
  • Pin 3200 mAh Lithium
  • Vừa hút và lau cùng 1 lúc. Lau nhà với bơm chủ động điều chỉnh được lượng nước.
  • Công nghệ rỉ nước đồng đều OZMO chính là thế mạnh của robot hút bụi lau nhà Ecovacs Deebot DJ65, bình nước lớn (lên tới 240ml) cho phép robot làm việc sạch sẽ mặt sàn 100 mét vuông
  • Tự động về sạc
  • Độ ồn của robot hút bụi: <65dB
  • Công nghệ định vị Smart Eye 2.0: sử dụng camera để xác định đường đi làm việc hiệu quả nhất
  • Robot hút bụi lau nhà Ecovacs Deebot DJ65 được trang bị bộ chip lõi tứ xử lí thông minh, thuật toán tối ưu hoá để xử lí rác bụi nhanh chóng, làm sạch bụi bẩn lên tới 92%, lau sàn và khử trùng được 99,26%

VIDEO ĐẬP HỘP - TÍNH NĂNG CỦA MÁY

HƯỚNG DẪN CÀI APP - ĐĂNG NHẬP ECOVACS ID

HƯỚNG DẪN THÊM ROBOT VÀO PHẦN MỀM ECOVACS HOME

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG N5 POWER (DJ65)

HÌNH MÀN HÌNH ĐIỀU KHIỂN CHÍNH
HÌNH MENU CÀI ĐẶT CỦA ROBOT

Hải
0906944311
fb.com/vuhai6
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này lực hút có 1400pa liệu có yếu quá ko ta? Thấy Dreame toàn 3000pa rồi con L10 Pro tới 4000pa. Ko biết thông số này có ảo ko?
@lienthanhquyet ảo thôi bác, bọn nó giống android ấy -> cứ làm cấu hình cho cao để quảng cáo, xong chạy thực tế thì thấp hơn. Cao quá thì pin chịu đâu có nổi 😁
@lienthanhquyet Em này hút với lau ok lắm, ngay bản thân mình dùng bữa giờ cũng thấy ngon. Ngang với mấy con cao cấp như T5 T8 😁
@vuhai6 Giá phụ kiện thay thế như filter, mop...thì bên nào rẻ hơn bác? Con này filter có giặt đc ko? Con filter của Dreame hình như giặt đc.
@lienthanhquyet Rẻ bèo bác. Giặt được
Con này so với dn55 thì sao bác
@eveningstar2709 Co này ko lưu map và tường ảo. Bù lại hút sạch và lau sạch hơn.
caothanglc
ĐẠI BÀNG
2 năm
cây này và cây T5 Max có khác gì nhau ko bác Hải
@caothanglc khác nhiều chứ, t5 max ở level khác rồi. Mà giờ mua t8 max luôn giá ngon lắm này 😃 cần thì chart fb.com/vuhai6 nhé.
Deebot N5 Power và U2 thì nên chọn máy nào ạ?
@tranthanhtung1984 N5 nhé, vì nó dùng chung phụ kiện với dòng cao cấp T5 T8 ngon hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019