TCL và BlackBerry ngừng hợp tác với nhau, giấc mơ về chiếc BlackBerry KEY3 một xa vời...

Kính Cận 0_0
3/2/2020 16:56Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngưng là phải rồi vì BB đã gần như ngáp ngáp rồi còn gì
@minhdoduc Tạm lui 1 bước để sau này bước dài hơn 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Cũng mấy lần định mua k2 về dùng với ipad nhưng lấn cấn lại mua note10 về dùng vì giá quá cao so với những gì được nhận 😁, mặc dù dùng BB từ năm 2007 đến tận 2012 mới đổi sang android 😔
@manhcuong04 Mua hàng 2nd cũng đỡ được nhiều đấy nếu bạn đơn thuần muốn xài BBAndroid như K2 để trải nghiệm ;)
danghoai
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giá toàn dành cho doanh nhân,mà doanh nhân giờ xài iphone không
@danghoai Vậy những ai xài BB đều là doanh nhân? 😁
chờ sale off để mua K2
@binhtran89 Mua bản NFS cho rẻ 😃
giá cao quá mà cũng không còn gì đặc biệt như trước nữa. vẫn đang dùng PPSE giờ chỉ để nghe gọi và nghe nhạc. Loa to vãi chưởng
@boysun07051992 Xác nhận loa ngoài nghe nhạc của Passport quá bá, to nhưng vẫn giữ được bass khá ấm, chả bù với mấy dòng K-series 😁
@crazysexycool1981 Em quyết định giữ lại nghe gọi và làm kỷ niệm. Từ đợt Bb android em thấy k khoái lắm bác ạ
@boysun07051992 Thú thiệt khi còn xài Passport Silver, mình cũng thấy ko khoái cảm giác khi BB chạy Android. Đợt K1 chưa mở bán, vẫn đang ở dạng concept được leak trên mạng, mình thấy ghét vô cùng, ko chỉ vì hình thức xấu mà còn vì chạy Android vay mượn của Google nhưng chắc "ghét của nào trời trao của nấy", rốt cục mình lại mua K1 và xài thấy cũng hay hay, để rồi sau đó nữa tiếp tục lấn sân lên đời chiếc K2 và xài từ tháng 8/2018 đến giờ mà ko dứt ra nổi 😁
@crazysexycool1981 K2 thì em chưa cầm. nhưng K1 dùng thấy không khoái lắm. em thấy cứ sao sao ý.
@boysun07051992 Hình thức, thiết kế của K1 ko đẹp và tinh tế như K2, có lẽ đây cũng là cảm giá cchung của những hầu hết AE 😁
huedo84
TÍCH CỰC
4 năm
Không biết có ông nào lại tái hôn với Blackberry không, chứ khai tử thì quả là buồn!?
@huedo84 Hồi sau sẽ rõ, tương lai sẽ trả lời, giờ sao mà biết được? Giống như cuối năm ngoái có tin em Vy rời Tinh Tế nhưng ko ai biết em ấy sẽ đi đâu về đâu, cứ đoán đại, rốt cục thì ẻm đã đến với Techrum 😁
huedo84
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 Đối với em Vy thì không quan tâm chứ, với em Blackberry thì phải quan tâm bác ơi.
@huedo84 😁
BBW
TÍCH CỰC
4 năm
cứ Passport làm Android xem, thằng BB này chày cối vcl
@BBW Mình ghét ý kiến này, trước giờ cũng ko ít người ước Passport chạy Android nhưng cảm giác chạy Android khiến Passport mất chất quá 😁
Theo mình BB nên dẹp luôn mảng điện thoại, tập trung làm cái khác. Quá khó cho BB, cho tới thời điểm này.
bustalyme
TÍCH CỰC
4 năm
BB trở lại đê, passport chạy android đê yeye
hoặc chạy BBOS cũng được mà hỗ trợ app apk
@bustalyme Hỗ trợ app apk thì BB10 cũng hỗ trợ mà nhỉ 😁
bustalyme
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 không native nên số app hỗ trợ rất hãn hữu anh ạ :D mong họ làm lại thì BBOS ngon hơn
@bustalyme Cái đó thì khó, chính vì app native ít nên BB10 phải vay mượn từ nguồn của Google, đúng là có nhiều app/game ko tương thích và ko cài được trên BB10 :D
bustalyme
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 nên option 1 là chạy luôn android được RIM tuỳ biến 😃 cắt bớt chức năng rườm rà đi, xài BB không cần chạy đua cấu hình
@bustalyme Thì có ai xài BB mà muốn so cấu hình với các thiết bị Android của các hãng khác đâu, mục đích xài BB mà quan tâm đến cấu hình thì nhiều người đã ko gắn bó với BB 😁
Sai chính tả là bắt buộc để làm mod tinh tế hả ? 10 ông 9 ông sai, sai toàn tiêu đề luôn
@ly_tam_hoan Ủa, topic này sai gì ở title vậy bạn? :eek:
@crazysexycool1981 Học lại chính tả đi bạn
@ly_tam_hoan Câu nói ở trên của mình sai chính tả chỗ nào vậy bạn :eek:
Nokia điện thoại tầm trung bán ổn mà. sao lại so sánh với BB và Sony
Cái loa chụp cảnh em k1 kia tên là gì các bác nhỉ
Buồn quá
@Tuanvu10hp Quá buồn, nhất là với những BBers 😔
15centimett
ĐẠI BÀNG
4 năm
quá bùn. dg key1
Chuẩn bị mua K1s giá bèo 😁 Giờ bỏ ra 2 củ mua K1s thấy phí phí nên thôi. Đợi xuống 1 củ rồi mua!
@Khẩu trang xanh Đù, giá đã bèo đến vậy còn muốn bèo hơn mới chịu :D
@crazysexycool1981 Phải bèo nữa :d
@Khẩu trang xanh Smartphone có 2tr mà còn muốn bèo nữa thiệt ư? 😁
@crazysexycool1981 Càng rẻ càng tốt :D Mua về ngắm là chính, chứ có sử dụng mấy đâu bạn. Mình đã mua Z10 và Q20. Ngắm chán cho bạn hết, vì ko dùng đc!
@Khẩu trang xanh Hy vọng K1s sớm về giá bạn mong :D
Cái kết được dự báo trước cho Dâu Đen
Máy cùi bán đắt. Ko ai mua thì dừng là đúng rồi.
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Nguồn ở đâu nói "ko ai mua"? 😃
Họ sẽ chuyển qua mảng dịch vụ để kiếm lời, còn di động thì có lẽ đợi vài năm nữa, đến khi họ cảm thấy tài chính đủ mạnh để có thể tham gia tiếp cuộc chơi tốn kém.
Mr.Fly
TÍCH CỰC
4 năm
@samsung focus Chuyển lâu rồi. Chuyển hết rồi.
Tin này đối với tôi chỉ thua tin Corona thôi. R.I.P thật rồi ông giáo ạ
Mr.Fly
TÍCH CỰC
4 năm
Chết hẳn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119