Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Team Magic M1 Buggy - Ác quỷ lửa địa ngục

Cu Cứng
1/7/2007 15:19Phản hồi: 12
Team Magic M1 Buggy - Ác quỷ lửa địa ngục
Thông tin về xe:
Tỉ lệ: 1/8
Đối tượng: chuyên nghiệp
Gía cả: 1.100 USD
Trang chủ: teammagic.com.tw
Lời bình: do con này thuộc hàng quá dữ nên không biết nói gì thêm, bạn hãy vào trang chủ của sản phẩm để mà ngâm cứu vậy. Mình đã bị hớp hồn bởi dáng vẻ oai vệ của nó rồi.

Một vài hình ảnh:
Hình ảnh bao quát bên ngoài. Body và kiểu dáng được thiết kế rất đẹp, toát lên nét hùng dũng oai phong của một con chiến mã thuộc hàng đẳng cấp chuyên nghiệp.

Bộ khung được làm bằng sợi carbon nên bạn có thể cảm nhận nét uy nguy của chiếc xe, một chiến mã chẳng những đẹp ở bên ngoài mà ngay cả bộ đồ lòng cũng cực kỳ tốt. Và đương nhiên là bô kim loại đúc sáng choang rồi. Riêng khung gầm là tấm thép mạ bóng sáng bạc.

12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy Novarosi nhé, máy Ý đó. Quá xá ngon luôn. Con này mà đi ra ngoài
Sao trang chủ lại là .tw hả bác?
nếu là tw mà giá đó thì em chẳng mua:d
Nó ráp ở TW đó anh Hiệp 😃

Loại xe nó có nhiều hãng, miễn là dừng CN là ngon ;)

Tụi Tây nó cũng chơi như vầy, chỉ là kit nên máy, đồ điện bên trong mới quan trọng 😃

Nếu anh ko thích TW thì có Us và German hay Japan

hpiracing.com
robitronic.com
kyosho.com
bro killed hay đua ở đâu thế,nếu là ở Q7 PHM thì khi nào (thứ 7,CN) đua cho mình đi xem ké vơí :p
Mình đua quận 7 sáng 10g chủ nhật
Trong này nó quảng cáo con Savage X4.6 chạy trên đường thật
http://www.hpi-europe.com/

Ngoài đời có thể chạy dc vậy ko,bèo nhất cho cái thú vui này là bao nhiêu vậy bro 😃
Max speed là bao nhiêu
Y chang như vậy. Bèo nhất là trên 200usd

Tốc độ chậm nhất 30mph và ko có giới hạn tốc độ cực đại nào ;)

Con xe điều khiển chạy điện gầm thấp đạt vận tốc 134.4 mph [tức trên 215.04km/giờ]. Được thử nghiệm tại sân đua bởi các chuyên gia Nascar Mỹ: http://youtube.com/watch?v=yI5xLNeNDO8&mode=related&search=
200 buck là bao gồm
à
,nếu dc cả kit car thì dc cái xe na ná cuả bro lúc trước giới thiệu ,hay chỉ dc`cái RC toys kiểu như chú này thôi

À hỏi thêm chút là cái xe bro đang chơi ko fải là dạng driff thì phải ,nghe nói xe dạng driff thì sạch và kinh tế hơn thì fải 😃
RC có 2 loại:
_Động cơ nổ: Công suất cao, hiệu suất vừa
_Động cơ điện: Công suất vừa, hiệu suất cao

Điện thì sạch hơn.

Xe dạng Drift [lết bánh] là loại gầm thấp. Do loại này chạy trên đường nhựa láng chủ yếu nên nói nó sạch cũng có phần đúng. Tên thông dụng là dạng xe On-road. Về giá cả thì cái nào cũng sem sem như nhau thôi.

Trong hình cậu đưa chỉ là 1 mẫu xe vận hành Mini 4WD của Tamiya một thời, hiện tại VN ta đã hết ai chơi rồi [trừ tui vẫn còn chơi]. Xe đó khi độ lên thì trên 1.000.000. Tốc độ tối đa khoảng 30km/g nếu dùng động cơ Plasma. Nhỏ nằm gọn trong bằng lòng bàn tay.
Con trong hình là con đầu tiên mà mình có của hãng Tamiya, con đó thiết kế đẹp và vào cua rất ngọt

Xe mình đang chơi là dạng Off-road có thể chơi bất kỳ địa hình nào: đường thằng, đường đất, đá, ...

Giá 200usd như con của mình là sẵn sàn để chạy, chỉ việc mua pin và xăng là chạy: Ready To Run [RTR]
mình đang co 4 em xe pro nào cần thì tới mình xem, hien trang như sao
- 1 con bo, mình chỉ bán kit và tay khiển, máy bị hư rồi nhưng ko muốn sửa vì chán chơi em nó rồi, con bò này 2 cầu, nguyên con là kyoso nhe, nói chung em nó còn rất good, mua về sửa lại cái máy là ok, gí em nó là 1 triệu ko bớt.
- 3 con giống như nhau, nhưng có con đẹp con xấu nên giá cả cũng chênh lệch nhau, có con màu xanh và màu vàng đẹp tuyệt vời, giá cũa mấy em nó từ 2 triệu trở lên , còn đầy đủ luôn, xe đang chơi rất đã, mình ko có máy chụp ảnh, anh em nào cần thì gọi mình, 0916353191, địa chỉ nhà mình là 220/50a xô viết nghệ tỉnh, phường 21, bình thạnh.
Mai mình qua coi ;)

Giá cũng ổn đó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019