TeamViewer ra mắt phiên bản dành cho Android

vuhai6
27/11/2010 8:5Phản hồi: 76
TeamViewer ra mắt phiên bản dành cho Android
Vừa qua TeamViewer đã cho ra mắt phiên bản beta của phần mềm Team Viewer cho hệ điều hành Android. Với phần mềm này giờ đây bạn đã có thể sử dụng chú điện thoại của mình để điều khiển máy tính từ xa. Các hệ điều hành được hỗ trợ là Windows, Linux và Mac. Điều này rất tiện khi bạn có thể ngồi ở cafe và ra lệnh cho máy tính thực hiện các thao tác mong muốn như gửi email, tải file hay đơn giản là cắm games online 😃. Truy cập trực tiếp vào teamviewer.com để tải về cho máy tính và android.

[​IMG] [​IMG]

Nguồn: teamviewer
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xài sao ta? Có ai xài chưa ta?
😕😕😕
geniusbmt
TÍCH CỰC
13 năm
quá tuyệt,càng ngày càng yêu chú android của mình hơn🆒
bác chỉ em cách xài nó vs bác ơi dow rồi mà hông biết xài 😔(
Xemdidong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@geniusbmt Android is the bét https://************/download-teamviewer/
Tuyệt vời, mấy anh kỹ thuật IT, quản lý máy tính mạng Windows sẽ rất thích cái này.
Cái này không dành cho người không có cài TeamViewer trên các máy tính để quản lý máy tính từ xa, quản lý mạng từ xa, người truy cập máy tính từ xa.
Chúc mừng.
rất là tuyệt,như thế này thì dân admin sẽ cưới 1 em adroid...ôi cái mình mong đợi đã đến...hi vọng sẽ có bản dành cho wp chứ cưới em adroid hok bít bx có đồng ý hok nữa..😕
trihay
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá tuyệt vời. Hehe, máu con ip4 hỗm rày mà ko mua được, chắc fải đắg đo suy nghĩ nữa rồi đây :smoke:
TeamViewer cho iPhone iPad có từ thời Bảo Đại rùi mà 😁 Android mới Beta thôi :p
alexzai
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn cái giá của nó trên apple store mới ác :d,ủa mà cái này miễn phí trên pc sao có bạn hì hục ..... làm j,ban dành cho doanh nghiệp mới tính phí mà
Jolly Joker
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ẹ, đang dùng bản 5 ở tất cả các máy cơ quan và ở nhà, mà cái này nó đòi bản 6, thế có chán ko 😔
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
cái này giống PhoneMyPC em sài lâu rồi, mà ko bik khi truy cập vào máy tính no có thông báo j ko ;)) , chứ phonemypc ẩn tren PC ko hiện ra j cả truy cập vào máy ng` khác đang sài ko bik j lun ;))
hí hí
ngon quá
cảm ơn rối rít tít mù các bác đã tạo ra
lại lôi em hd2 ra vọc nữa ròi 😆
từ nay thì vợ ở nhà , mình đi làm kiểm soát chặt chẽ hơn nữa 😃)
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
hehe bác kiem PhoneMyPC cài xong ẩn file tren window là dien thoại connect vào ko hiện thông báo j cả 😁
cái ứng dụng này đành cho Winmo hay android vậy bạn?
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
android bác à, down free trên applanet đó bác 😁
@btchicken Nhung ma no bat mua ban a
Co ban fre e. K
Jolly Joker
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này ko dùng để kiểm soát được đâu, mỗi lần vào thì bên kia có thông báo hiện ra, tải bao nhiêu tập tin thì nó cũng có log hết, vì cái này mục đích chính là để các bộ phận kỹ thuật của các công ty, tổ chức hỗ trợ khách hàng của mình, nên nó thông báo rất rành mạch.
cái này sao kết nối máy tính mình được vậy mấy bác?
đơn giản thôi, bác cài teamview trên máy android, rồi vào đây load nó về cài trên pc: http://www.teamviewer.com/download/version_6x/TeamViewer_Setup.exe

sau đó lấy ID và Pass hiện trên máy tính rồi nhâp vào trên máy android, thế là có thể kết nối được rồi

Lưu ý: máy android phải kết nối internet rồi, vì cái này liên kết qua mạng

Trước hay sài cái này để giúp nhau ở xa rất tiện lợi, giờ lại còn trên android nữa tuyệt thật
Cái này có khác gì logmein ko mấy bác? Tui đang dùng logmein thấy cũng okay.
googlevn83
ĐẠI BÀNG
13 năm
thật hữu dụng ,android quá tuyệt 😁
teamviewer càng ngày có nhiều phiên bản ....
để test xem cái này với logme in cái nào tốt hơn ^^!
Xài TeamViewer trên máy tính thấy hay lắm nhưng cr*ck khó quá, nó cứ update liên tục. Chưa xài bản trên Android, không biết có hay hơn LogMeIn ?
Jolly Joker
ĐẠI BÀNG
13 năm
Teamviewer là phần mềm free cho cá nhân và phi thương mại, cr để làm gì....? :|
Hay quá ta!dạo này android dc hỗ trợ nhìu quá,những hdh khác có ghen ko nào?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019