Teamviewer trên ios bị giới hạn 5 phút
faithfulhusband
2 năm trướcBình luận: 12Lượt xem: 6.185
Tình hình là app teamviewer trên iphone và ipad của em bị giới hạn 5p. Em hay ra ngoài nên phải teamview vào máy tính để làm việc. Giờ bị thế này khổ quá. Bác nào biết cách nào fix giúp em với ạ
Tags:ios
teamviewer đó bị giới hạn 5p trên pc đó bạn, ko phải ip hay ipad đâu
@AbihT Teamview bị giới hạn trên iphone do không đổi ID được, PC đổi đc, chủ thớt bị lỗi ở app TV trên ios bạn ạ
Cái này do team trên pc nhé . Nếu biết cài thì thoải mái luôn .
Tức là mình chỉ cần reset ID trên PC là ok phải không các bác?
@faithfulhusband
@faithfulhusband Chỉ cài lại win chứ mọi kiểu điều khó 5 p không mua bản quyên
Tôi cũng bị như trên. Ios lock 5p. Ko phải do pc mình dk. Pc tôi mới tinh cả ổ cứng. Vào bằng ios vẫn bị 5p. Từ 1 tb khác dk pc đó thì vẫn ok. Ko biết làm thế nào
@phongsfone mua ban quyen di
Mình thì bị trên iPhone còn trên iPad lại không bị giới hạn 5ph. Trên iPhone thì mỗi lần vào đều nhận thông báo 5ph, có khi vừa mới vào xong là dis ra liền. iPad thì vào bình thường???
Bác sửa đc lỗi này chưa???
ae sửa đc lỗi này chưa,mình sài mấy tháng nay vẫn ngon lành,tự dưng hôm nay bị điên thật,cứ bị báo 5',có khi mới vào cái văng luôn,mò hoài ko đc 😔
Trên PC các bạn tải tool về reset id teamview. Còn trên đt chỉ có 1 cách là chạy lại đt mới và tải lại nó thôi. Mình cũng đang bị và lỗi này là do trên PC các bạn đã click vô mục kinh doanh của nó nên nó vơ hết các id kết nối với cái id mà các bạn setup nó là kinh doanh rồi nó đòi các bạn trả phí cho nó chứ sao.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.499 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.554 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156