Test & đánh giá sạc 20W Belkin và Mophie, 2 củ sạc chất lượng thay thế cho sạc chính hãng

dhphucs
22/6/2024 6:26Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tui đề nghị bạn dhphucs test và so sánh trực diện 2 cục sạc này với cục sạc tốt nhất mà loài người có được - Apple Adapter 20W
@dinhbao17 Ripple Noise mẫu A2347 Apple đang bán tại VN thua xa 2 mẫu Belkin và Mophie này nhe.
@dinhbao17 Cùng là sạc 20W nhưng mỗi năm Apple ra 1 mẫu (model), gần đây nhất là Model A2940 giới thiệu cùng với IP15, Apple đã thay tụ đầu vào củ sạctừ tụ Nhật bằng tụ AiShi Trung Quốc (tụ đầu ra vẫn là Nhật), trong khi Model 20W A2244 ra cùng IP14 vẫn còn dùng full tụ Nhật, sạc Apple sang, xịn, mịn là trước kia thôi, giờ đỡ nhiều rồi
dinhbao17
ĐẠI BÀNG
21 ngày
@dhphucs cám ơn sạc thủ dhphucs. Mình đã ra mua củ Mophie 20W PD Type C. Vì xài máy chính là iPhone 14 pro, máy phụ Samsung Note 8 nên chọn củ có PPS. Song song đó mình vẫn xài củ Apple 20W. 😁
dinhbao17
ĐẠI BÀNG
21 ngày
@cdang mình chưa xài 2 hãng kia nên chưa biết. Có sử dụng cục pin dự phòng Mophie cảm thấy rất tốt. Sẽ mua 1 củ Mophie để trải nghiệm.
dinhbao17
ĐẠI BÀNG
21 ngày
@cdang mình chưa xài 2 hãng kia nên chưa biết. Có sử dụng cục pin dự phòng Mophie cảm thấy rất tốt. Sẽ mua 1 củ Mophie để trải nghiệm.
sạc thủ đây rồi, quá là chuyên nghiệp
mình dùng củ cáp zin apple, cũng có rất nhiều củ cáp khác, thường để back up thôi
Sạc + cáp ugreen có phải combo ngon bổ rẻ cho Android chưa các bác :v
App gì đo chụp được ảnh nhiệt hay nhỉ
@tranbinh198074 Hình như phải có cục phụ kiện lắp vào điện thoại mới đo được đó bác
@tranbinh198074 Mình dùng camera ảnh nhiệt Infiray P2 pro loại dùng với điện thoại (gắn cổng sạc)
@Trung197 Cuối đt có gắn camera ảnh nhiệt đó bác
từ khi mất cục sạc zin apple 20w thì mình chơi hẳn cục 96w của macbook sạc luôn, mấy lần cứ quên mua sạc mới nên thôi xài tạm
Đã xài qua bao nhiêu cục sạc từ hãng bên t3 cũng từ quảng cáo và review này kia nhưng mình vẫn thấy sạc chính hãng Apple vẫn là chuẩn nhất.
Bác cho hỏi mua sạc cho apple watch thì loại nào p/p tốt bác. tính mua củ 20w của apple nhưng e đang muốn tham khảo thêm có củ sạc nào ngon hơn ko. Vì cũng chỉ làm sạc phụ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019