TẾT VÔ SAO NHIỀU BỆNH TIỂU MỦ QUÁ ANH EM ƠI!

tanle85
18/2/2021 7:49Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em đi đái toàn ra mùi bia có sao ko bác sĩ. Em ko đi mát xa, em đưa người khác đi mát xa em có bị lây ko bác sĩ. :troll
Giang mai, bệnh lậu rồi chứ còn sao trăng gì nữa
Nguy hiểm thật
Tết mà các "chị em ngành" vẫn làm à? May là mình chưa bao giờ phải cần "chị em ngành" giúp
Miệng, lưỡi gây bệnh cho chim, bím. Chiều ngược lại có không?
@Xmatphon Do chính chim bím có bệnh trước, lây qua miệng, xong miệng lây cho chim bím, bím chim lại đi lây bệnh 😆))))
kub4undre
TÍCH CỰC
3 năm
=)) chắc lại karaoke & massage đèn mờ
Cắt bỏ luôn đi, có mỗi thằng em ruột không biết chăm sóc cho cẩn thận.
Bao Fake!
hlp
ĐẠI BÀNG
3 năm
vậy là nên mặc áo mưa kể cả lúc oral sẽ hả bác sỹ :v
@hlp chính xác bạn
Ôi cho mấy thằng chơi gái chết m. hết đi, loại đi chơi gái ngoài luồng thì sống làm cc gì.
MrHải999
TÍCH CỰC
3 năm
Em muốn dạt lịch khám riêng bs thì sao
Kể ra chưa được như các bác cũng buồn 😔
esata
CAO CẤP
3 năm
Có người vẫn tin rằng người VN nhờ ở dơ đái bậy nên miễn dịch với COVID chứ không phải nhờ chống dịch hay.
Vậy thì sợ chi bệnh chó dại, HIV hay lậu giang mai mào gà khó nói - cứ ở dơ dái bậy ngay trong nhà mình là bệnh nào cũng chấp hết!
TiaMe
TÍCH CỰC
3 năm
:v hôm có e nào dính lậu vẫn đưa kết quả giả và đi phục vụ ae ấy,chắc mấy bác đó từng cùng đi ra 1 chỗ :v
donquijote
TÍCH CỰC
3 năm
Đam mê dòng này
Cười mặt nồi
Ghê thật, tks bác sĩ
Niềm tin vào phụ nữ của tui đã về gần mo rồi, giờ ráng cày để dành sau này mua cúp bê tình yêu.
tết hay nhậu, hoặc tụ tập rồi lại hê tăng 3 đê, nhậu xong mà ko đi hát thì chán lắm, mà hát xong là 11h 12h đêm rồi, đi kiếm chỗ nào ngủ chứ về làm gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019