#Tet20: Cùng chơi game Lắc Xì trong ví Momo trúng nhiều quà (tổng hợp mẹo chơi để tăng lượt lắc)

ND Minh Đức
23/1/2020 13:46Phản hồi: 183
#Tet20: Cùng chơi game Lắc Xì trong ví Momo trúng nhiều quà (tổng hợp mẹo chơi để tăng lượt lắc)
Kiếm được tiền lì xì, tiền trong ví lẫn “tiền tươi”, sưu tập linh thú để đổi thưởng game lớn hơn, nuôi được heo đất để tích quà và quyên góp cho anh em khác chưa có được cái tết trọn vẹn, làm nhiệm vụ như chơi game cày kéo và cả những “thủ đoạn” đi trộm của nhau,… đó chính là những gì mà chúng ta sẽ vui vẻ với nhau trong game Lắc Xì, đập lu lấy quà trong ví MoMo. Mình phát hiện ra Momo triển khai game này dịp tết, cũng nhiều cái vui nên chia sẻ lên đây để rủ anh em cùng chơi cho vui.

Ví MoMo là dịch vụ ví điện tử mà mình dùng rất nhiều để mở rộng khả năng của ngân hàng điện tử đã liên kết với ví, qua đó sẽ đơn giản hóa rất nhiều thứ như quản lý và thanh toán đủ loại hóa đơn, chuyển tiền nhanh, mua vé xem phim,… Lần này lại phát hiện ra game Lắc Xì này.

Thời gian diễn ra game

21/01/2020 đến 14/02/2020 (từ 27 âm lịch tới 14 tết)

Những ai có thể chơi?
Người dùng cũ của MoMo và Người dùng mới cài, miễn là có phiên bản Momo mới nhất là chiến được hết

Cách chơi:
Basic
: Cầm điện thoại, mở MoMo, vào lu và lắc
Nâng cao:
  • Để sử dụng được các thẻ quà tặng CẦN LIÊN KẾT TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG với Ví MoMo (đây là quy định của Ngân hàng Nhà nước đối với người dùng ví điện tử)
  • Lần đăng nhập Game Lắc Xì đầu tiên vào Ứng dụng Ví MoMo, người chơi sẽ được tặng 03 lượt lắc lu miễn phí
  • Để có thêm lượt lắc, anh em sẽ thực hiện các nhiệm vụ (xem tại “TÌM THÊM LƯỢT” hoàn thành nhiệm vụ).
Lắc lu được gì?

• Linh thú: Sưu tập đủ 8 Linh thú gồm: 4 thú quý (Thiên Long - Phụng Hoàng - Kim Quy - Kỳ Lân) và 4 tiểu linh thú (Long, Lân, Quy, Phụng) người chơi thực hiện ghép thẻ lộc và được quyền chọn tham gia: Chia giải thưởng 10 tỷ đồng hoặc nhận gói quà 1 triệu đồng.
  • Quà đặc biệt: Hàng trăm giải thưởng khủng ngẫu nhiên như: Vàng PNJ, tiền “tươi”... vào các giờ vàng cũng như vào các sự kiện quan trọng của game.
  • Heo vàng: Khi lắc được Heo vàng, người chơi có thể dùng để quyên góp cho các hoàn cảnh khó khăn trên Ví MoMo.
  • Thẻ quà tặng: Các phiếu quà tặng giảm giá để ăn uống, mua sắm, giải trí… đến từ của các đối tác MoMo. Tổng thẻ quà lên tới hàng trăm tỷ đồng không giới hạn tặng cho người chơi.
  • Bẫy: Bẫy có tác dụng bảo vệ Lu của bạn khỏi kẻ trộm. Đặt bẫy ngay để bảo vệ quà nhà mình - đây cũng chính là “quà” thú vị giúp người chơi game Lắc Xì thêm nhiều niềm vui.
  • Câu chúc: Những câu đối, câu chúc mà mọi người thường chúc nhau cho một năm may mắn.

Các mẹo cần biết để chơi

Mình có chơi thử, đi ngâm cứu và tổng hợp lại toàn bộ những mẹo để chúng ta có thể tối đa hóa chiến thắng trò chơi này. mời anh em xem qua.

Quảng cáo

Canh khung giờ vàng để lắc, có tỷ lệ trúng quà cao hơn.
GIỜ VÀNG:
Khung giờ 14 giờ - 18 giờ vào:
Tháng 1/2020: Các ngày 20, 21, 22, 30, 31
Tháng 2/2020:
Từ ngày 4 đến ngày 7/2/2020
Từ ngày 10 đến ngày 14/2/2020
Ngoài các thẻ quà tặng, linh thú sẽ có các GIẢI ĐẶC BIỆT là Bao lì xì 1 triệu; hoặc chỉ vàng PNJ 24K. Anh em nhớ canh cái này.​

ĐÊM GIAO THỪA. Ngày 24/1/2019

Từ 20 giờ (24/01/2020) đến 1 giờ (25/01/2020)
Ngoài các thẻ quà tặng, linh thú sẽ có GIẢI THƯỞNG BẰNG TIỀN ‘TƯƠI’:

Quảng cáo

• Bao lì xì 1 triệu đồng (sẽ được gửi vào tài khoản MoMo của người chơi trúng giải ngay sau khi người chơi nhận được thông báo trúng giải).
  • Bao lì xì 100 triệu đồng (sẽ được trao trực tiếp cho người chơi trúng giải tại Trụ sở MoMo hoặc chuyển khoản tới người chơi trong trường hợp người chơi không trực tiếp tới nhận được).

Cách có thêm lượt lắc:

Nhiệm vụ hàng ngày
Screen Shot 2020-01-23 at 20.32.01.png

Nhiệm vụ đặc biệt
Screen Shot 2020-01-23 at 20.32.15.png Screen Shot 2020-01-23 at 20.32.22.png

Anh em lưu ý nhiệm vụ có thể thay đổi hàng ngày. Anh em xem tại mục Tìm thêm lượt trong game Lắc Xì nha để cập nhật sớm nhất có thể nha. Mình cứ bấm check vài lần mỗi ngày luôn cho chắc.
183 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lắc gì mà cho 1 lúc tới 3 cái bẫy chuột 😔

@ntdieu 3 cái thì ăn thua gì, mình full 6 lu toàn bẫy nhé
@ntdieu Mình kiếm để làm nhiệm vụ ko có, toàn câu chúc
@ntdieu Đã cho 1* vì lắc gì mà toàn văng app.
HMToon
CAO CẤP
4 năm
Rút kinh nghiệm năm ngoái nên năm nay.....sẽ không quan tâm tới! 😁
HMToon
CAO CẤP
4 năm
@nicolasdoan Haha vẫn xài bình thường nhưng k lắc nữa nà :v
HMToon
CAO CẤP
4 năm
@Long kengg T không nhớ là mình có trúng k nữa :d
@ThienAnimation Lắc chơi ko thèm lì xì kiếm lượt nữa 😁
@ThienAnimation Chơi vui thôi chứ ăn thua với nó thì tốn thời gian với thất vọng nhiều.
Tứng LD
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quảng cáo mà ko thấy để tag quảng cáo.
Năm ngoái hot vì dân tình ngỡ trúng tiền tỷ. Ai ngờ là chia đều
@shinichi_11_11 Quan trọng là không công bố số lượng trúng giải ntn.
hfff1080
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lắc mạnh có hại cảm biến trong đt ko nhỉ?
@letuanlrc chắc bác phải lắc dữ lắm mới hư cái cảm biến.
letuanlrc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@sonha28 Hi... Thành tỉ phú của cái ông Momo thì cũng lắc cũng không ít. Nhưng mới lắc tí là tèo rồi bạn. Mà ban đầu nghĩ lỗi máy nên reset và nhảy qua Iphone lắc tiếp... Xong quay là reset,up room các kiểu... Lên tìm hiểu mới biết đợt cố thành tỉ phú nhiều anh em cũng toang lắm... Lỗi do bản thân nên cũng ko đem đi bảo hành luôn...
@letuanlrc hên cái mình ko ham lắm, lắc cho vui thôi nên máy chưa bị sao.
dongson08
TÍCH CỰC
4 năm
@sonha28 hên mình cũng chưa bị sao mặc dù lắc khá nhiều
anhtkl
TÍCH CỰC
4 năm
Kể từ lúc có Viettelpay thì mình ít xài tới Momo rồi
HMToon
CAO CẤP
4 năm
@anhtkl Thanks 2 bác! Chuyển tiền thì k lo vì Mình cũng chuyển ngoại mạng free đc! Cái hay ở momo là mình hay mua linh tinh ở cửa hàng thanh toán bằng momo luôn đc giảm 10% thấy tiện ghê nên chưa muốn xài mấy cái khác ấy! Chưa chứ k phải k 😆
HMToon
CAO CẤP
4 năm
@Khôi 121900 Trước làm cái Master để mua ổ cứng giảm đc 250k xong t huỷ luôn rùi 😁
@anhtkl Cái nào tiện thì dùng thôi.
dongson08
TÍCH CỰC
4 năm
@sonha28 thêm zalo pay còn hay hơn vtpay ấy
tuan_maokkhe
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lắc đến hỏng cả điện thoại mà chẳng đc gì
Năm ngoái lừa rồi năm nay vẫn lừa tiếp ak, quảng cáo trúng 1 tỷ rốt cuộc được 50k
timmyboynhoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@archi-T cưa đều mờ. hihi
@archi-T nhiều bạn thiếu mua con giáp hiếm tới mấy trăm.
dongson08
TÍCH CỰC
4 năm
@sonha28 chơi vui thôi chứ ăn thua là lỗ, momo có nói trc là chia tiền tỷ mà
timmyboynhoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
năm rùi giải thưởng chia đều. ai sưu tầm được 12 con giáp là thắng được chia tiền. hình như tầm 100k thì phải không nhớ nổi.
Truong.ld
TÍCH CỰC
4 năm
Vãi giải thưởng chia đều, nghe anh em phản ánh quá trời trong khi mình cũng ham hố đang tham gia chơi
Dream82
ĐẠI BÀNG
4 năm
Minhg đc 4 thằng tiểu long 😆
shcodon
CAO CẤP
4 năm
Tặng thẻ quà tặng mà kêu xài trong vài ngày hết hạn, tết đến nhiều việc cần phải làm, đường xá kẹt xe kinh khủng, vậy thời gian đâu mà rãnh đi xài mấy cái voucher với thời hạn nhanh hết như vậy. Vậy mà thẻ quà tặng đó khách hàng ko xài kịp mà vẫn dc momo quảng cáo là tặng cho khách, tặng nhưng khách có xài hết ko? Hay tặng rồi khách ko xài kịp sẽ hết hạn
Mr.ZP
TÍCH CỰC
4 năm
Game lag kinh dị luôn chứ lắc xì lắc xí gì nổi nữa
IQ52
TÍCH CỰC
4 năm
Mới bán 2 con quy đc 30k, khá bèo, ra long phụng bán may ra trên 100k
IQ52
TÍCH CỰC
4 năm
@deka Lên group cộng đồng ví momo bán thôi, mà giờ mất giá rồi, còn 8-10k lân quy, ông có long phụng cứ mạnh dạn hét 150k có đứa theo
// đây là nói long phụng ko phải tiểu long, tiểu phụng nhé
deka
ĐẠI BÀNG
4 năm
@IQ52 Thanks
@IQ52 bán dc là ngon rồi bác
dongson08
TÍCH CỰC
4 năm
@IQ52 long cũng nhiều người có, phụng thì hiếm
Vẫn đang lắc điên cuồng đây!
chéo đi các bác
golderos1026
ĐẠI BÀNG
4 năm
Năm ngoái chơi cuối tổng kết được lì xì 3k trên tổng giải thưởng 2 tỷ há há
ChipHero
TÍCH CỰC
4 năm
T ko tham gia, ko xài Momo. Vẫn nhớ vố lừa siêu to năm ngoái. Giải 2 tỷ, ng chơi mua con giáp hiếm 100k/con. Cuối cùng chia giải ra, mỗi ng đc 43 hay 47k gì đó. Hài vcc
@ChipHero Chuẩn quá a ơi, vãi thằng momo nó ăn đẹp
@ChipHero Từ đầu nó đã nói là chia đều mà. Tại mấy thánh ham hố mua bán nên dính đòn thôi. Mình không mua con nào vẫn đủ để nhận quà
ChipHero
TÍCH CỰC
4 năm
@binhtran89 Thì đúng vậy. Nhưng ai cũng nghĩ ko nhiều ng trúng, ít cũng đc vài trăm tới 1 củ. Ai ngờ =))))))
@ChipHero Mình cũng đủ con và hơi hụt hẫn. Mà năm nay vẫn chơi. Chủ yếu là chơi với bạn bà cho vui thôi. Năm nay trộm được nên cũng vui
minihorse
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lắc cái gì? Giang hồ kêu là lag đó. Kẹt mạng, máy chậm như server quá tải, cần thanh toán tiền không đc chỉ còn cách lắc đầu móc tiền chứ lắc lắc cái gì?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019