#Tet20: trên tay và lì xì Givi TL11-C: khoá chống trộm
su béo béo
6 tháng trướcBình luận: 602Lượt xem: 20.164
Mình thì chưa lần nào mất hay xém mất xe cả,nhưng có thằng bạn bị trộm mất chiếc Sirius,hên cho nó là có để Cavet trong xe lúc mất luôn,bọn trộm chạy xe từ Bình Thuận xuống Vũng Tàu,thấy có Cavet xe nên bán lại cho 2 anh chàng kia theo giá có giấy tờ,2 anh này mua xe về mà lại muốn sang tên chính chủ nên truy theo địa chỉ trong Cavet chạy ngược lại về Bình Thuận để xin chủ xe cũ cái giấy tay để sang tên,thế là thằng bạn lấy lại đc xe còn 2 anh nọ mất tiền ngu =]]
Khu nhà mình nhiều người bị mất...
Vừa quay lưng là nó lên xe vọt đi... Khi bị bắt nó còn hăm doạ sẽ trả thù..
Mong không ai bị mất xe.
Hồi năm 2007 mất con jupiter gravita. Moá. Mới rửa xe đổ full xăng xong phi vô quán net ngồi được 10’. Quay ra đã éo thấy xe đâu. Nản thật. Lại còn là xe mượn thằng bạn nữa chứ. Thế là phải đền cho nó 20tr
Mình chưa bao h mất xe và xém mất. 😁
cái khóa smart key có an toàn không mấy bác. em tính lắp cho ẽ 135 của em =)))
Mình chưa bị bao giờ, cmt để lấy chỗ thôi 😆)
Mình chế cái công tắc bí mật thằng trộm xe bẻ khóa xong cái xe nó hú ừm lên và thế là thằng trộm bỏ chạy mất tích
Hồi học năm nhất bị mất cái xe đạp martin, k biết givi có loại nào gắn cho xe đạp k nhỉ
Mình chưa từng mất xe nhưng xem mấy clip bẻ khoá trong 3s cũng rất sợ.
mình thì chỉ mất vé xe là nhiều thôi 😆
Mình có mất, nhưng là mất com xe đạp cùi, hàng xóm mình mới là mất thường xuyên :v
ngồi đánh lol rồi đi ngủ, quên mang xe vào thế là mất ab 😆)) 2010
chưa bị mất xe lần nào.và cũng hi vọng có việc đó xảy ra
Hồi gần 30/4 năm ngoái, bị đạo chích chạy vô tận sân (nhà người thân ở quê nên cửa sắt mở thông vào sân khá sơ sài) bẻ khóa xe, may mà lúc đó có lắp 1 bộ chống trộm bình dân, bật sẵn chống dắt. Thế là vừa dắt ra mươi bước là xe hú te te, nó hoảng quá vứt xe luôn 😁
Xe mình dơ quá trôm lấy về lười rửa nên trả lại.
Em k mất cũng k xém mất, đều e chứng kiến người ta xém mất chiếc wave vì ổ khoá xỏ chìa nào vào cũng mở được. Nên họ vô tình xỏ nhầm xe của người khác... và thế lạ quấn quýt đi tìm xe
Đã từng bị trộm cậy ổ khóa xe Wave RS. May mà có khóa cái nắp đậy ổ nên đã làm khó được tên trộm
Giữa năm 2018 tí mất xe trên QL1 do a Beer nhập, trộm thì ko có mà xe tải cán nát mất xe 😆
Cũng chưa có cái khoá kiểu này bao giờ 😁
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019