Thái Dương Store khai trương cửa hàng mới tại 686 Lê Hồng Phong, HCM

Hư Trúc
24/8/2011 9:52Phản hồi: 93
Thái Dương Store khai trương cửa hàng mới tại  686 Lê Hồng Phong, HCM
Hôm nay là ngày vui cho các cửa hàng và người dùng các sản phẩm của Apple khi mà cửa hàng Thái Dương Store cũng khai trương tại địa điểm mới - 686 Lê Hồng Phong Q10, TP.HCM. Nhân dịp khai trương địa điểm mới này, cửa hàng cũng có một chương trình nho nhỏ nhằm tri ân các khách hàng đã ủng hộ trong suốt thời gian qua. Chi tiết xem tại đây.

Thái Dương Store là cửa hàng chuyên kinh doanh về các sản phẩm Điện thoại, Máy tính bảng, Máy tính của Apple và các loại phụ kiện liên quan. Mời bạn xem qua một số hình ảnh về cửa hàng mới của Thái Dương Store:

Các bạn quan tâm có thể tham khảo các sản phẩm của Thái Dương Store tại website: http://chuyeniphone.net/
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Store nhìn xinh xinh
HNT24681
TÍCH CỰC
13 năm
Giờ những tin quảng cáo, khuyến mại cũng được lên trang chủ tinhte. Đúng là rất tinh tế!
Chắc "nhờ" Tinh Tế quảng cáo dùm đó bạn 😃
mrlingling
ĐẠI BÀNG
13 năm
càng ngày càng mang màu sắc thương mại !
vuphh70
ĐẠI BÀNG
13 năm
- Tinh tế hùng mạnh cũng nhờ 1 trong những tin như thế này mà bồ. 😁
nhỏ nhỏ xinh xinh , hì
không đông bằng HnamMobile khai trương! 😁
Chúc đắt khách!
Store đẹp, số nhà đẹp hơn store... 😁
CIRCLE H
TÍCH CỰC
13 năm
Chúc bạn bán đắt hàng nha.:showoff:
Cái này lên được trang nhất chi vậy mấy bác ? Tinhte giờ quái quái nhỉ ?
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Cửa hàng nhìn xấu quá không đúng chất của Apple, không biết dịch vụ thế nào nhỉ.

Chúc các bác may mắn nhé.
Nhin dep nhi...be be xinh xinh😁
Tháng trước có ghé cửa hàng ở Lê Văn sỹ để mua chiếc IP4. Trước khi đi đã đt hỏi là cửa hàng có hàng của HK hay Sing không, thì cửa hàng trả lời là có hàng (có sẵn lun), nhưng khi tới nơi thì mấy anh bán hàng ở đó lại nói là không có hàng Sing hay HK mà chỉ có hàng Korea, mà hài nhất ở chỗ là còn nói( hàng HK hay Sing mở ra 10 cái thì cả 10 đều bị lỗi điểm mù gì đó), thiệt là hài................! Và tôi đã ghé Tiến Dũng ở CMT8, Tân Bình mua 1 em IP4 hàng HK, xài cả tháng nay thấy có lỗi điểm mù gì đâu chứ
đã từng giao dich với cửa hàng này vài lần.............
thacvinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thuê mặt bằng, chưng một vài phụ kiện ra bán tự dưng trở thành "APPLE STORE" vào rồi kiểu gì cũng dính chưởng.
inviet
TÍCH CỰC
13 năm
Cũng phải để tinh tế lấy được tiền qc chứ bạn, ai cũng miễn phí lấy tiền đâu duy trì web, hosting bạn?
Bạn thấy web joomlaviet.org chết weo chưa, ko có kinh phí, truy cập đông, hết tiền duy trì, chết weo
nhìn nhỏ nhỉ🆒
Thankx anh em ủng hộ trong suốt thời gian qua,hôm nay em ch1nh thức dời cửa hàng 1 từ 584 Lê Hồng Phong P10 Q10 về 686 Lê Hồng Phong P10 Q10 cách cửa hàng củ 500M,cạnh phòng thu Jet Studio và chính thức đổi tên thành Thái Dương Store nhầm bán nhìu mặt hàng hơn,phục vụ anh em tốt hơn..chân thành cảm ơn anh em nhìu 😃

---------- Post added at 05:31 PM ---------- Previous post was at 05:27 PM ----------

Thankx anh,trên hình nó nhỏ,nhưng ở ngoài thì chắc nó lớn nhất nhì đường Lê Hồng Phong rùi anh hihi😁
Cho hỏi ngoài chút: ĐT VN sao toàn là Made In China ko vậy? Nhiều cửa hàng để là ĐT chính hãng mà vẫn là đồ China, ai giải thích giùm?
Hãng đó thiết kế nhưng sản xuất, gia công ở China. Nhưng vẫn là hàng tốt đó bạn
Ra vậy. Trước giờ cứ kì thị với cái loại đồ này. Thế yên tâm mua đt rồi. ^^
Nhờ có những tin quảng cáo này mới có nơi để bác ngồi chém gió đó. Đã đc chém gió free mà còn đòi không quảng cáo... Ứng dụng free nó còn kèm quảng cáo đó bác.

Sent from my iPhone 5Gs 2 SIM 2 Sóng Online using Tinh tế
e là khách ruột ở đây ! haha
cb vài bữa ghé làm con case cho 3GS 😁
heheh
chúc a đông khách
Chúc cửa hàng làm ăn phát đạt, Khi nào vào SG thì ghé chụp ảnh cho biết, Mình dân núi 1 năm mới được vô SG một lần. Có gì nhờ Devil chỉ cho giao du với nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019