Tham dự Sư Phụ Chat với Tinh Tế, trúng 10 chiếc Nokia E5

sonlazio
12/12/2010 13:13Phản hồi: 390
390 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manzzzzz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khi nào gửi vậy anh, thứ 2 àh...
Chiều mai là lấy. mà h em không biết là ở đâu luôn!
manzzzzz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hết chiều thứ 2 rồi, tình hình thế nào rồi ta?..
xong, đã chính thức xác nhận lại với nokia là sẽ trao lúc 11h trưa thứ 4 tại tòa nha Metropolitan, lầu 9, văn phòng Nokia đông dương. Không có gì thay đổi nữa đâu😃 mình sẽ giao máy cho các bạn ở ngoài SG ngay trong buổi chiều hôm đó, khoảng thứ 5 hoặc 6 là các bạn có thể nhận dc máy rùi.
Thành thật xin lỡi vì sự chậm trễ này.
tới thứ 5, 6 mới nhận được máy hả anh. Sốt ruột quá thôi ngóng chờ từng ngày..........
Đã nhận máy, chụp hình và trao quà.... 😁! máy ngon, tết này có cái làm quà cho gia đình! hihi, cảm ơn anh Sơn và BQT tinh tế! anh Sơn vất vả vì vụ này quá!
Các bạn trong HCM nhận đựoc rồi còn mình ngoài này chưa biết lúc nào:giggle:
manzzzzz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khi chiều anh gửi chưa vậy anh.......? Không biết thứ 7 là có chưa nhỉ...
đã gửi từ chìu rồi😃 thứ 7 mà ko có nhớ báo mình dể9 mình hỏi lại tín thành nhé😃
đã nhận được máy rồi, cảm ơn Tinh tế và bác Sơn nhé
Chưa thấy chủ thớt trả lời vấn đề quan trọng. Đang hóng hớt lắm đây
Code:
http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-88/tham-du-su-phu-chat-voi-tinh-te-trung-10-chiec-nokia-e5-545266/index38.html#post6560344
manzzzzz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác ở đâu mà nhận nhanh thế. em ở Quảng Bình vẫn chưa thấy mô cả 😃
em ở hà nội à. Chắc em đi máy bay còn bác đi ô tô rồi🆒
Chat Nokia thì em E66 potay rồi. Nokia có vẻ hơi thiên vị hè, mấy đời QWERTY thì có còn em E66 lại potay. Trả lời mấy câu của suphuchat không khó nhưng dùng Nimbuzz trả lời chỉ có 1d/1c nên nản.
Chủ thớt có cách nào help vụ này ko?
(*)Lưu ý: Chỉ áp dụng cho điện thoại Nokia bàn phím QWERTY có cài đặt sẵn Chat Yahoo! Messenger : E5, E72, E71, E63, C3 wifi, C3 – Chạm và bấm, X3 – 02 Chạm và bấm => không có cách nào khác!

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

máy màu đen đúng hok bác? hehe, có 2 cái màu trắng em với anh Hoài hốt hết rùi! Máy quá ngon, về giao diện lẫn tính năng hơn E63 của em đang xài rất nhiều!

uh máy đen bạn à dùng sướng phết chỉ ghét cái là nó cứ tự động vào qua wap chứ không cài đặt hỏi người dùng là vào kiểu nào như E63 hay E71
manzzzzz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã nhận được máy khi sáng, cảm ơn anh Sơn, tinhtuong.vn, nokia 😃. Mong sao nokia tổ chức thêm vài chục cuộc thi như thế này nữa để mọi người nâng cao hiểu biết ( và đạt giải nữa) 😃 hihi
xong rùi nhé😃 mình khóa topic ở đây kẻo 1 vài bạn tưởng là còn thi hhee😃
Cảm ơn mọi người đã tham gia😃
chúc các bạn vui vẻ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019