[Computex 2012] Tham quan gian gian hàng Microsoft

levuongthinh
5/6/2012 15:36Phản hồi: 62
[Computex 2012] Tham quan gian gian hàng Microsoft
Windows 8 là một trong những sản phẩm nổi bật nhất ở Computex 2012. Chúng ta có thể bắt gặp giao diện Metro ở rất nhiều nơi trong khu vực triển lãm và tất nhiên không thể thiếu gian hàng Microsoft. Ở gian hình của mình, Microsoft có nhiều màn hình lớn trình diễn Windows 8, cùng rất nhiều netbook, ultrabook chạy hệ điều hành này. Bạn cũng có thể tìm được khu vực các sản phẩm chạy Windows Phone bên trong gian hàng của Microsoft, trong đó có các điện thoại smartphone như Nokia Lumia 900, HTC Titan...
[prebreak][/prebreak]

62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thongphm
ĐẠI BÀNG
12 năm
ước gì mình có cái TV cảm ứng 100" chạy Window 8😁
quanbaoqn
TÍCH CỰC
12 năm
@th0ngpham Ngta nói muốn k đau mắt thì ngôi cách xa màn hình với khoảng cách gấp 2,5 lần kích cỡ màn hình. Mua cái này về nhà phải bự mới được :d
@quanbaoqn 😕 TV này chắc phải để ngoài ruộng coi mới ko hại mắt
@th0ngpham thế thì bác phải ước xây được cái nhà hoặc cái phòng đặt cái tivi này chiều dài cũng phải tầm cái rạp hát nữa.. không thì NỔ MẮT. @.@
bilyntth
TÍCH CỰC
12 năm
@namvan_nd chắc bạn cũng xem Iron Men rồi
Mơ ước của tớ cũng nhỏ nhoi thôi : Màn hình 100",trong suốt,có cảm ứng chuyển động,tớ ngồi cách xa 6-10m ,đưa tay ra và chọn Start....

Đâu thể bắc ghế đứng lên mà Touch vào cái màn hình đc ,đúng hok ?
CuHanhTay
ĐẠI BÀNG
12 năm
đến khi nào thì tổ chức ở VN nhỉ ? chắc đến khi VN sản xuất được cái ji đó chăng ? chứ toàn nhập 😔 ... E thấy buồn quá à:(
@CuHanhTay Chắc khi đó đã là đời cháu tổ của bạn rồi😁
Chủ đạo của Microsoft năm nay toàn là Win8
bilyntth
TÍCH CỰC
12 năm
nghiền giao diện mới của w8
Chờ đợi từng ngày ....
Re0
CAO CẤP
12 năm
chất thật .
lordofbank
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ một, hai năm nữa thôi thì trên khắp thế giới sẽ tràn ngập các sản phẩm chạy win 8 và đồng bộ cùng với wp 8 Apollo :d hy vọng là lúc ấy sẽ dc cẩm 1 e Lumia vs wp8 và một tablet Nokia chạy win 8 😃
dien3x3
ĐẠI BÀNG
12 năm
win 8, win 8, win 8 ,win 8, win 8, win 8 câu logan được nghe nhiều nhất trong tuần này,sáng thức zậy vào mở máy vào tinh tế :"win 8,win 8,win 8...." chiều đi làm về vào tinh tế :"win 8,win 8,win 8,"
win 8 đang làm thây đỗi nhiều suy nghĩ của mọi người,họ thấy không còn xa lạ với metro,nó đang chứng minh cho người ta thấy nó nhẹ,nó mượt,ổn định,rất nhiều người chờ mua,học sinh,sinh viên,cán bộ văn phòng zậy ,nhưng liệu cái giá của nó có rẻ hay không ,khi toàn là ultrabook ra đời dung inte..ivy..Br.... + win 8,her!
àk đố các bạn từ nào được nghe ngiều thứ 2
lordofbank
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dien3x3 có phải wp 8 không bạn 🤔?
@dien3x3 từ ultrabook, sau đó là asus, acer chứ gì
@dien3x3 Từ được nghe nhiều nhất là tiền và từ thứ 2 hình như cũng liên quan đến tiền vì cứ nghe thấy những từ Win 8, Ivy,... là trong đầu lại vang lên hàng loạt từ tiền, tiền, tiền,.... Mơ ước vẫn chỉ là mơ ước
tjjjjj
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhiều hàng quớ nhỉ
giao diện metro càng nhìn càng thấy nó hấp dẫn,....😁
khi nào mềnh mới có cơ hội tham gia nhi😔
Mới cài win 8 cho máy xong mà sao dung trình duyệt IE không back lại đc gì cả. Bấm hoài cũng ko đc. Phải bấm 2 lần nhanh mới chịu back. Lỗi gì ngộ thế. 😁. Ai biết cách khắc phục ko ạ. E thấy mê win 8 rồi đấy.
@hanhph0ng Eò. Mình vào đc fb chứ. Chỉnh DNS GG cái vào đc thôi. Khó hiểu thằng này quá. IE trong Metro ko sao nhưng ngoài Destkop thì bị vậy
@hanhph0ng Chuột mới mua đó ba 😁.
TUM LUM
TÍCH CỰC
12 năm
@hanguyen129 Bạn vào Open network and sharing center chỉnh , vào network conection properties- chọn internet protocol verson 4 - chọn properties - rồi chỉnh như hình

lordofbank
ĐẠI BÀNG
12 năm
mính vần nhấn back bt mà bạn, không thì bạn click chuột phải nó hiện ra nút back ngay cạnh chỗ address ấy
Chẳng biết có phải do bản chất của gian hàng mic ko có gì hay ko. Mà bài viết ngắn quá. Ảnh thì ít. Video thì giọng buồn ngủ, ko có sức hút
P/s : ko phải chém anh thịnh đâu vì mọi bữa em thấy anh làm tốt lắm mà
denpiero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình chỉ hy vọng WP 8 sẽ được đồng bộ để xài phần mềm của Window 8 như vậy thì vấn đề về kho ứng dụng cho WP không còn nan giải rồi
màn hình 100' ich lướt web chắn sướng tê người đóng tiền điện thì người tê tái luôn 😁
triển lãm công nghệ nhìn quá mê :x
video ngắn quá, chưa quay dc hết gian hàng, cái màn hình xịn quá
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn giao diện metro là thấy mê rùi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095