Thang-10_2020-Bphone-se-ra-sao?
Nam Sồn Sồn
2 thángBình luận: 14
Thưa các bác!

Theo thông tin mà kênh The Pixel chia sẻ thì Vsmart Aris 5G sẽ có 3 phiên bản được bán vào tháng 10 năm 2020 với 3 mức giá lần lượt là: 7 triệu, 8 triệu và 9 triệu đồng.

Thế thì khi ấy, Bphone của nhà họ Nổ sẽ:
- B86, B86s đắp chiếu.
- B40, B60 trùm chăn.
- C85 trở thành sản phẩm chủ lực và có thể sẽ bán chạy nhất ... thế giới. Ahihi...

Mời các bác xem tin:

B40, B60, C85 chết từ trong trứng rồi bác ơi, k có ra nữa đâu
@Ngô Thanh Đông Haha... Thì mình cứ nói thế để lão Nổ không ghép mình vào tội "có định kiến với Bphone" của lão. 😃
dolivnus
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Nam Sồn Sồn Coi chừng bị bom nó kiện cho giờ
chotoi
TÍCH CỰC
2 tháng
Mấy con B' kia cũng là sản phẩm của nổ, nhưng xịt.
adnpop
TÍCH CỰC
2 tháng
@chotoi người ta là bom tấn....bác lại nói xịt...không lẽ ghép 2 mãng lại thành ra bom xịt sao ta
Con điện thoại phổ cập 4G cho dân Việt Nam kia chắc anh Quảng chả dám nhập về bán nữa đâu, chưa đầy 15phút anh em đã tìm ra nguồn hàng trên các kênh thương mại điện tử bên Trung Hoa anh hùng rồi còn đâu 😂
adnpop
TÍCH CỰC
2 tháng
phát tài phát lộc....chuẩn bị phát hỏa rồi...liệu những thành phần tự nhận là tinh hoa sáng suốt có dám bỏ tiền ra mua khi có một sản phẩm VN khác làm đối trọng ngon hơn không. Căng à
Em lại nghĩ khác các bác. Với tài thể hiện của aq thì chưa bao giờ bphone giảm nhiệt. Còn doanh số thì em ko biết nha 😅
adnpop
TÍCH CỰC
2 tháng
@tranthuy85 Bác nói vậy thì nguy hiểm quá....đã là bomfon mà không giảm thiệt thì nó mà nổ gây nguy hiểm cho người dùng à
@adnpop Em nên lịch rồi, cứ vài ngày em lại ra 1 tính năng đầu tiên trên thế giới thế là ổn, lại sóng lớn dội về bao ko cháy 😂
Quảng đăng status lên trang cá nhân thì chỉ tấu hài thôi. Cố tình thu hút sự chú ý nhưng cuối cùng sản phẩm lại không bán được. 😆)
B40 60 chưa chắc đã ra mắt
C85 bị vsmart bee đè bẹp nếu ra mắt
Máy thở đang ở dạng trình chiếu trên màn hình, chưa biết ngày nào
Bê e cũng vậy
Tập đoàn chuyên sx các loại rác công nghệ Bê thải
huy6683
TÍCH CỰC
2 tháng
Quảng ơi 😁
B40, 60 chíp, ram ế từ thời Bô 3, khác biệt là camera kép có đặc biệt gì đâu, ra làm gì ruợu cũ bình mới.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019