Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tháng 2 LG G Flex sẽ chính thức có mặt, giá bán vào khoảng 17tr đến 18tr

vuhai6
16/1/2014 3:44Phản hồi: 133
Tháng 2 LG G Flex sẽ chính thức có mặt, giá bán vào khoảng 17tr đến 18tr

Mình vừa nhận được thông tin cho biết LG VN sẽ chính thức ra mắt và bán G Flex vào tháng 2 năm nay với mức giá vào khoảng từ 17 triệu đến 18 triệu. Nếu bạn chưa nhớ ra thì G Flex là chiếc điện thoại màn hình cong rất đặc biệt, không chỉ có màn hình mà cả pin của G Flex cũng cong theo. Ngoài ra thì mặt lưng có khả năng tự phục hồi các vết xước và đây là những công nghệ do chính LG phát triển. Máy có màn hình 6" độ phân giải HD 720p, chip Snapdragon 800 và camera chụp hình 13 MP.

Tham khảo thêm: Trên tay LG G Flex: cong hiệu quả, viền mỏng.

133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranduymb
TÍCH CỰC
10 năm
Con này chắc ít người mua.
phuc0810
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá cao nhỉ, cơ mà cũng rất đáng để trải nghiệm 😃
LG giảm nhanh lắm , vài tháng là xuống 10 , trước mắt thì sách tay 11tr sống khoẻ.
ĐƯờng cong :v
http://www.phonearena.com/news/LG-G-Flexs-curved-display-may-develop-bumps.-The-company-says-these-dont-affect-performance_id51455
Mọi người xài nên cẩn than đừng ỷ y mà tự bẻ cong thử nghiệm. Có thể gánh hậu quả
Nhìn cũng thích nhưng mà cong vậy để trong túi quần chắc k thoải mái !
@hoanganhmobi để túi hậu quay màn hình vào mông ấy 😁
Giá cao nhỉ?
Các bác nào thích sài hàng độc đáo thì mua đc,chứ con này 12tr em cũng ko mua :p
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
Mình từng cầm qua em này. Nhìn bên ngoài đẹp hơn trong hình nhiều. Tuy màn hình lớn nhưng cầm rất thoải mái. Giống như cầm Note 3 ấy. Nhưng có nhược điểm là màn hình tệ quá, màu sắc cứ bị rực kinh, góc nhìn cũng ko tốt. Còn cái tính năng tự lành ấy. Cũng ko hữu hiệu. Hôm trước thử tì 1 vết lên cái dt của thằng bạn, nào ngờ nó trầy lun. Xém chút nó quánh chít rồi hixxx.
@tn2108 Cái này trước bác có nói rồi thì phải 😁
Giá cao quá... Chờ em ấy Down giá....Nhưng lúc ấy lại có 1 loạt em mới ngon hơn....haizzzz
Dự là sẽ bán chậm đây. Hàng xách tay thấp như thế cơ mà...
minhqp107
TÍCH CỰC
10 năm
Tầm đấy mới về G-Flex mà bán giá đó chắc LG VN định tiêu thụ 2 chiếc 1 tháng 😃
Nhìu tiền quá vậy.. Bớt chút đi
Ế chắc! Ế hơn iphone 5c nữa (1 thất bại của Tim Cook). Công nghệ màn hình cong là công nghệ đi lùi. Ko lo tập trung phát triển những thứ khác, tào lao mía lao! Bon chen với thằng Samsung củ chuối làm gi! 😆)
tan.hd
TÍCH CỰC
10 năm
@thienthanbenhos mình thì thấy bạn đang bon chen vì ko sỡ hữu dc em smartphone nào của samsung =))))
@thienthanbenhos tầm nhìn dưới 100m =)))
@thienthanbenhos bạn có biết j ko mà nói vậy:eek:, có thể bẻ cong là đặc tính của oled mà các hãng(ss, lg, pana...) đang đầu tư vào pt, chứ ai pt cái cong đấy. cơ mà ngta cũng có chuyên gia tính hết rồi chứ ko cần bạn mách nc đâu😁
thế ko nghe được thông tin nâng cấp con nào lên 4.4 à .....
@hoanghaidang để bị bỏ rơi lắm vì đây là con bài thử nghiệm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019