Tinhte App

Tinhte App
Thằng sendo fake mã giảm giá ah anh em?
hienlanh
2 năm trướcBình luận: 4Lượt xem: 1.197
Nó có khung giờ vàng mua iphone, note 9, ... với mã giảm giá 5tr, đúng giờ vàng mình canh lấy mã và nhập vào đơn hàng thành công và đã được giảm nhưng khi nhấn vào nút thanh toán thì vẫn hiện ra y nguyên giá tiền cũ chả có trừ gì.
Thử vài lần sau đều bị.
Điếm thúi thiệt.
Anh em có bị giống mình không?
Tẩy chay nó đi.
lừa đảo đó bạn đừng nghe nó
@trumboclot Chào bạn trumboclot,

Bạn cần hỗ trợ thông tin gì ạ? Bạn có thể chia sẽ những khó khăn khi bạn trải nghiệm dịch vụ tại Sen Đỏ nhé.

Cám ơn bạn đã đồng hành cùng Sendo.vn.
Trân Trọng.
Tuấn An
Chào bạn hienlanh,

Chương trình mã giảm giá điện thoại Flash Sale giảm 5 triệu được diễn ra ở nhiều khung giờ khác nhau và số lượng mã giảm giá rất thấp nên các khách hàng luôn theo dõi tại Sen Đỏ và nhanh tay đặt hàng nhé. Ai nhanh tay đặt hàng trước sẽ sẽ áp dụng được mã giảm giá vì mã giảm giá sẽ được công khai tại các khung giờ và bạn có thể tham khảo tại link goo.gl/vL3sK4 nhé. nếu mã giảm giá đã được sử dụng khi bạn áp dụng sẽ không đặt hàng được với giá giảm nhé. Tuy nhiên bạn vui lòng tham khảo thể lệ chương trình trước khi mua nhé.

Cám ơn bạn đã đồng hành cùng Sendo.vn.
Trân Trọng.
Tuấn An
Không phải Fake mà cơ bản là ít mã quá thôi. Mã giờ vàng này canh khó lắm, bạn nào mua thì thao khảo thêm các mã khác ở đây nhé: https://www.offers.vn/ma-giam-gia-sendo/
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 126VIPhemilo
9.155 bài đăng
Minguyet_@pple+ 104ĐẠI BÀNGMinguyet_@pple
190 bài đăng
huanvippnch+ 76Trứnghuanvippnch
0 bài đăng
hoangsytai+ 67CAO CẤPhoangsytai
3.172 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM