[Thảo luận + Chia sẻ] Dark Avenger v1.1.3 - Nơi cảm xúc thăng hoa - Post bài lịch sự
tiengmede
7 năm trướcBình luận: 31.304Lượt xem: 1.473.495
GameVil đó bạn
Công cuộc hack/mod/cày tay của các bác thành thần chưa 😁

Sent from my SGH-I897 using Tinhte.vn mobile app
cộng dây chuyển cổ break dc mấy viên MT các thím
hix đêm qua đập 10 lên 11 sịt liền 10 lần tức quá mua kiếm BP đổi đá giờ hềt BP rồi.😔
dây chiền break đc 3 hoặc 4 cục
vk break đc 5.6.7.8 cục
@abc_bluesky Cả đc 5 luôn nhá,nhiều...cú break thử là biết liền 😃
Ai chỉ e cách vào bản mod 1.3.0 với... e xài id android không vào dc dm br... báo lỗi error : 8 là s vậy các bác
lAOGIA nhà mình đây hử😁
@ForeAcher kinh thế ước gì mình được như anh ấy:rolleyes:
@Janlyphuong2014 Uớc làm gì,gánh vác mọi ng....mệt lắm
@Janlyphuong2014 Lòng tham vô đáy😁
Ẩn dật 128 bao lâu vừa ngó lên 130 đã bị truy lùng như Lê Văn Luyện @_@
@LouisKul Co gi khó chú cứ bảo a,ko phải thẹn
@laogia_laogia A có xài bản mod k... có thì hướng dẫn cho e đi... e login id android mod 1.3.0 r... nhưng k load dc shop, k vào dc dm br , bị lỗi error 😔
@nguyennam95 Gio mọi ng đâu hack nữa. Tạo.acc mới thi xoá hết dâtâ cu đi, log in ngay tù đẩu rồi mới tạo nv thì mới đc nhá
Đúng rôì đâý, cho thag đệ chơi mà đồ khung qúa, 1 hít là 1 hoaặc2 mạng, thi thoảng nó vác vào thôi, ko lâu...tụi taây nó quên
@laogia_laogia Thế chiều nay cũng lên báo bọn tây hi😁
@ForeAcher Lên rồi
Các bác có để ý k dạo này cái bọn tên là player k thấy đâu nhỉ chắc bị band cmn hết rồi nhỉ sv0 ý
Moi lay con nay.k biet sao? Cac bac xem dc k e muc con khac
@Luandao Thơm rồi 4/6 thế là đc rồi,,em toàn thấy 5/6 là kịch chứ đã có cái nào 6/6 đâu
@Luandao Hagl hả?

Sống trên đời đã là chuyện điên rồ, sao còn muốn lên tận trời xanh.
Làm ăn thất bát,cả sáng dc có 3v metal 😔(

Sent from my LG-F100S using Tinhte.vn mobile app
@Tổng Tư Lệnh Muốn cày metal lắm nhưng éo dám root máy .root ra cục gạch thi die😕
@Vtuyen112 Bác có thể sử dụng cái này . Nhanh gọn lẹ . Yên tâm
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=2130276
K pit e đã đc 39gem chua hả mn để còn chuyển sag ngôn ngữ khác. Thấy bảo 10% nhưng e đã 6% rôi
@maichi thấy % ở chỗ PLACE k, đến thứ 5 mà nó dưới 10% thì bạn sẽ nhận đc 39 gem
@maichi Tuần này chắc nhju đó là đũ duới 10%r .cày nn khác đy.phuonghoa này gặp máy lần.hj
Bsc AKhang
@maichi Lời khuyên của mình là đánh lên 26k đi,,19k chưa chắc đâu,mà trắng ra là không đc nếu như trc,còn giờ nó cắt metal thì ko biết
@langgiangboys Lúc còn metal để 23k là 8 % ngũ đã.h ko có métal thj tàm 15 => 18 k là cao
Uh
@Luandao Screenshot_2014-02-23-15-50-28.png Screenshot_2014-02-23-15-50-28.png Screenshot_2014-02-23-15-50-38.png Cư phải dư lày là yên tâm khỏi phải xem lại bác ạ
@langgiangboys :v 974 nguoi sv bác đông vui nhỉ sv tôi nhiều nhất củng chỉ 350 thằng
@uynkin Ngày mới chơi tôi cũng nghịch nhiều,nên ra đảo,ra đó tha hồ các loại...Sv1 đồ cũng khá,cũng có trinity mà tôi cầm amazon bow cầy top 100 đấy...Nhưng sau thấy lúc nào cũng lèo tèo 2 300 người đánh,chán...Nên fai tìm cách về đất liền...974 à,cao điểm là 1k5 đó bạn hiền...Về đất liền đi,các cao thủ China luôn chào đón....
@langgiangboys Cao điểm là 4k5! Còn trung bình là 3k hồi trước tết! Bây giờ gv nó đổ đốn rồi, toàn 1k2
Ai lên elite 4 ngôn ngữ bot cùng lào😁
Trước hack speed chẳng thấy ai kêu ca mấy, dạo này hack speed sao thấy nhiều người kêu ca, khủng bố vậy nhỉ. Còn dọa chụp ảnh,report lên gv nữa...có 1 chút lo lắng không hề nặng...😁 :D :D
Chán chơi quá bán em ber sv 0, có sẵn 12metal, vk 1350 gem đang dùng để cày metal, 1 thunder fire cũng cày metal đc, giáp 15 chân bp. Bác nào mua pm e, giao dịch tại nhà.
Mấy ông android cho hỏi cái lỗi không vào dc wifi(mặc dù mạng vẫn bt, mạng nào cũng thế k chỉ riêng mạng nhà) mà hiện ra chữ avoided poor internet connection là sao vậy
@vitbaucapcap Éo có cái đó luôn😔((((
@LouisKul Bác bỏ tích trong setting wifi ấy,cái này là cài đặt bỏ qua kết nối wifi có tín hiệu kém mà@@

Sent from my LG-F240 using Tinhte.vn mobile app
@tqconan K có cái tick avoid đấy mà! Con vịt cũng chỉ như thế xong vào hem có tick đó!
@LouisKul Bác dùng máy j ? Em sợ do cài đặt dhcp trong modem wifi,trc em cũng gặp trường hợp ấy,cùng mạng wifi nhưng có máy vào đc,có máy ko

Sent from my LG-F240 using Tinhte.vn mobile app
moa di dau cung thay hack hack hack vn hack tau khua hack moa danh nhau lon xon ........ di danh bos thi gap anh hung nup ..... dung la nup wa troi nhan khong ra ................. moa chan vai .......................... danh bos deo rot cuc nao ......................
Mẹ nó sao e đánh con BCS mới có lv 28 mặc full bộ bp mà sao đi pvp đã bị lên phong advance toàn đánh vs bọn lv 5x vs 60😔
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019