Thảo luận: Huawei Mate X3 là 1 chiếc điện thoại rất thú vị

vn_ninja
27/3/2023 15:27Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn đã, hóng fold5 thôi.
nghe cái giá mình phải đi toilet xong cho nhẹ bụng r đọc lại
Huawei mà ko bị kìm kẹp thì nó xứng đáng ở Top 1. Rất chịu khó đổi mới, sáng tạo. Thất vọng với SS, vì ra máy gập đầu tiên nhưng giờ về phần cứng lại để thua đối thủ rất nhiều, do chưa chịu nhiều sự cạnh tranh và tính bảo thủ ko chịu đổi mới 3 năm nay, ăn đc mỗi phần mềm.
@Dat0236 gập không mới, nhưng bản lề của bọn máy Trung sau này hơn hẳn sam
@thuanviproi nhưng phần mềm hỗ trợ cực kì chán , dùng cái fb thì bị co 2 bên vào tuổi gì bằng đc fold
@deobiet_1996 bác dùng máy nào, bản quốc tế hay xách tay
@thuanviproi em dùng chán mấy con mate xs rồi oppo find n rồi bác cuối cùng cũng về fold 4
nó quá đẹp về thiết kế phần cứng, vẫn là tiếc nuối do a mẽo cấm vận k thì khó mà cưỡng lại được, hy vọng bác sam có động lực mà thiết kế cạnh tranh
Này mà Mỹ nó không cấm thì chắc huawei nó vả vỡ mặt Samsung là điều không phải bàn 😃
@gabeohp91 Thực tế k nhìn mà nếu nếu qái gì. Ngta ai cũng làm ăn đàng hoàng, ông chơi lươn lẹo ăn cắp thì hay lắm đấy
@gabeohp91 Công nghệ của ông thì thằng nào cấm dc. Công nghệ lõi ko có. Dc cái gia công phần cứng tốt mà cứ làm như Ko có Huawei là công nghệ ko phát triển không bằng ý. Chứ ko có Samsung, Google, Apple là nó khác à
Cụm cam này xấu, trông thừa phần màu xám bạc
tke của H đc thế này rồi thì ta đợi Fold5 vậy
Thú vị thôi chưa đủ
Không có google nên hơi rén
Oppo ra khen lấy khen để. Huawei cũng khen lấy khen để cuối cùng 80% thị phần Samsung 🤣
@Dat0236 Huawei bị cấm, Oppo thì chủ yếu bán ở thị trưởng tỷ dân; mỗi sam toàn cầu 🤣
@hoang559 Cấm đâu ra ào ào mà cấm gì. 😅😅 chủ yếu dám mua ko chứ có ai cấm bán đâu. Oppo cũng bắt đầu bán toàn cầu rồi chứ phải.
Đồ tàu vứt
Không nên mua heo quay trung cộng đứng đằng sau
Hw làm phần cứng ok lắm chứ k đùa. Giờ kiểu oppo cũng vậy. Có điều giá hơi ngáo tí thôi
manhktqd
ĐẠI BÀNG
một năm
Huawei thì đỉnh rồi.
Nhưng với 2000 usd mà không có các dịch vụ google thì chắc chỉ dân họ mới dùng thôi
Khiếp nhìn nó mỏng kìa.
Huawei mà làm đc chip ngon nữa thì vô đối thiên hạ
@HoangTruong120990 Trước đó chip kirin nó quá ngon, sau này ko phát triển được do bị cấm nguồn vật liệu rồi nên quay sang snap mà ko có 5g.
Hay
Tiếc vụ google app quá, chứ ko thì quất ngay ko cần nghĩ rồi...
phần cứng thì ngon đấy nhưng phần mềm thì như cái qq , đã sài mate xs 2 , vivo x fold , oppo N2 thì vẫn phải quai về fold mặc dù pin hơi hẻo thật nhưng cái giao diện là cái đập vào mắt nên chấp nhận con nào dùng ngon hơn thì quát thôi
John_Doe
ĐẠI BÀNG
một năm
người ta gập mà nhẹ hơn cả dạng thanh nữa, đt hay cục ta mà làm nặng cho cố

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019