Thảo luận về Nokia N81

hoangvuvn06
26/1/2008 18:37Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bạn ơi ai dùng N81 8GB giúp minh nhé các bạn thư mở trong Ổ E\resource\fonts của máy bạn kiểm tra xem trong 3 fonts sau minh có thiếu fonts ko nhé .
- ProFontWindows.ttf ,
- teen_.ttf
- teenlite.tff
Vì mình lướt wed việt nam nó bị lỗi fonts chữ, giúp mình với nhé cảm ơn trước.
Bạn nào bị lỗi giống mình thì làm như sau nhé
http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=5219
khi download TimesNewRoman_Symbian.rar (688.0 KB, 18608 lần tải)
giải nén copy tất cả vào thư mục \Resource\Fonts trên thẻ nhớ và khởi động lại máy thế là được .mấy hôm nay mình vất vả quá ,thế là máy mình ổn rùi bye
trường hợp của tui y như bác.hic .tui khùng với nó 2 ngày nay rồi.may nhờ có bác.
mấy kụ cho em hoỉ cài game cho N81-2G thì làm thế lào ???? chi tiết zùm em nhá...thanks nhju
Bạn vào đây xem nhé. Rất chi tiết: http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=65333
N81 8g xem file Html bằng cái nào các bạn ??? tui chép file html vào, khi mở file đó ra không đọc được chắc bị lỗi font, các bạn chỉ dùm.....
( N81 của người bạn, không có time mò, nên post hỏi các bạn )
becksc3
ĐẠI BÀNG
16 năm
N81 8Gb của mình khi kết nối máy tính (chế độ PC Suite hoặc Data Transfer) để cóp nhạc vào thì chương trình nghe nhạc mặc định của máy khi Refresh không Add được những bài mình cóp vào được .Thế thì phải làm sao đây hả các bạn?Mình mới up Firmware mới nhất trên Nokia Care 2 hôm nay rồi, mà copy từ máy rồi paste ra bộ nhớ 8Gb của máy khi Refresh vẫn ko Add được bài nào?Thế thì 8Gb làm gì cho nó mệt.Somebody help me...
petiumvn
ĐẠI BÀNG
16 năm
coi chừng ổ cứng bị lỗi đó bạn,bạn đưa dữ liệu ra máy tính đi,rồi sửa lỗi lại ổ cứng hay format cũng được,vì ở ngoài làm nhiều khi làm không đến nơi đến chốn đâu
becksc3
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hic, máy mới mà bạn, cũng chưa format lần nào nên chưa biết thật.ngoài cách format bạn bảo sửa lỗi lại ổ cứng bằng cách nào ?thanks
Tôi muốn kết nối internet bằng wlan có sẵn của máy tôi phải làm sao? Tôi ở cơ quan xin cám ơn!
MDdeptrai
ĐẠI BÀNG
15 năm
Dò mạng rồi kết nối vô. Nếu wlan có pass thì phải lập account cho nóa
Mình xài N81 2Gb, khi gọi bất kỳ số máy nào thì khoảng 2 giây sau máy báo "Lưu ý: đang bật chuyển hướng". Mình vào Công Cụ/Cài Đặt/Điện Thoại/Chuyển c.gọi rồi Lựa Chọn/Hủy Chuyển Hướng tất cả nhưng tý gọi lại máy vẫn báo như cũ. Xin đc mọi người chỉ bảo, cảm ơn.
9903
CAO CẤP
15 năm
Không có gì đâu, mạng thông báo chuyển hướng là do số máy của bạn đang sử dụng dịch vụ "thông báo cuộc gọi nhỡ".
Cho mình hỏi, máy sau khi mở nguồn rồi hiện màn hình trắng chữ Nokia xanh rồi ko chạy gì tiếp là bị hư ở phần nào vậy,tháo pin ra rồi bật lại cũng vậy, h bật lên nó ko khác gì cục gạch, mình đi học ở xa, ko đem ra Nokia Care đc, xin đc giúp đỡ. Cảm ơn
Em đang điên đầu với thằng N81 đây , em xóa ứng dụng NGAGE nhưng nó cứ liên tục báo :"Không thể xóa Game", em muốn xóa vì khi cập nhật lên bản mới thì nó liên tục báo :"Update Error", anh em nào xài N81 có kinh nghiệm hướng dẫn dùm em . Máy em là N81 2GB FW V21.0.010 , biểu tượng NGAGE của em màu xanh dương chứ không phải màu cam ....
mr.hiu
TÍCH CỰC
15 năm
Mình thấy trong cái N81 của đệ mình có vài bài háy gốc theo máy rất hay...nhưng đã là bản gốc thì đâu send đc...bác nào có bít tựa các bài đó tên gì...share e nghe với...thanks
mua về nhìn cái hộp thấy hoành tráng game ngage mệt nghỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019