Tháo TV Vsmart 4K 55 KE85000: xài tấm nền LG

ND Minh Đức
16/12/2019 11:38Phản hồi: 488
488 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoami
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vingroup là nhất ... Nghành nào cũng có sự hiện diện... Tương lai sẽ sx được cả tàu bay nữa... 😃
OPPO Find 5
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ngon quá, có tầm này tiền thì mình nhất định sẽ mua... LG 😁
khá ổn
batuocken
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhiều khi muốn ăn cơm chắc cũng phải tự đi cấy lúa mất bác nhỉ
alphi
TÍCH CỰC
4 năm
Hy vọng vsmart có hệ sinh thái như xiaomi. Giá rẻ cho người việt. Đừng như asanzo chất lượng tàu giá rất việt nam
Ad cho hỏi xí tv này sử dụng loại màn hình DLed là gì. Tv này không thấy nói gì về ram, chip, bộ nhớ trong của tv. Hay tv thì không có mấy thông số này
tuilatidum
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bailamos Chắc DLED là 1 hình thức marketing thôi chứ LED là LED
nemo1560
TÍCH CỰC
4 năm
nếu dùng màn LG thi có thể xem xét đổi con 50 inch. Mà cá nhân mình nghĩ vẫn nên sản xuất dòng ko smart vì cũng nhiều người dùng ko có nhu cầu. tiệt kiệm chi phí để tăng inch lên.
duahau0402
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giá vẫn chưa phải Việt Nam???
chjcken12
TÍCH CỰC
4 năm
sắp có bài trên tay chưa mod ơi 😁

tiện thể mọi người cho mình hỏi ai đang dùng smart tv android thì có thấy lag ko và loại đang dùng là gì

nhà ông bác mình có con tv sony, mà mình thao tác gì cũng lag vãi chưởng, cực kì ức chế luôn, ngay cả mở setting xem thông số này nọ cũng lag kinh hồn, chưa nói đến mở youtube và các ứng dụng khác

nhà mình thì xài samsung, tuy tizen hơi tù, muốn cài app linh tinh vào ko dc nhưng dc cái thao tác mượt hơn con sony, đỡ ức chế khi xài
@chjcken12 Tizen ngon hơn hẳn mấy con chạy Android có đầy đủ app của một smart TV, chứ ko phải là thiếu mà chạy mượt ổn định hơn nhiều. Còn ai muốn thêm android chỉ cần mua cái box dễ ồm
@kenseven123 Ứng dụng cơ bản thôi, còn đầy đủ như android tv thì còn lâu
@Lò Văn Sò Đủ hay ko là do mình dùng thôi. Nhưng thấy cái đáng giá nhất của android tv là điểu khiển bằng giọng nói rất chuẩn..
Haroll
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nếu mà ngon thì nên mua tại giá ok mà lại là hàng do việt nam sản xuất
trannam2089
ĐẠI BÀNG
4 năm
panel lg là thấy ok nhưng bản mạch có thật sự tốt không mới là 1 chuyện
Mở ra mà tấm nền Tàu mấy ông chê, hàng LG mấy ông cũng chê, rồi đòi tự sản xuất tấm nền. Đến sợ mấy ông dư luận viên.
Chính ra nền LG khoẻ. Chứ như Samsung vài bữa hỏng
Thấy người Việt có thêm sản phẩm của riêng mình thì nên vui, chứ thấy nhìu thằng cứ bảo mua là yêu nước, vcc
tranduc.2019
ĐẠI BÀNG
4 năm
Một sản phẩm đáng để mua. Nhìn Vin làm cực kỳ chuyên nghiệp. Còn mấy thể loại chê lên, chê xuống, chắc gì đã có đủ tiền để mua!
trutan
TÍCH CỰC
4 năm
thấy có chữ "made in china" trên sản phẩm
thg.1812
TÍCH CỰC
4 năm
@trutan Quan trọng là hãng vô danh nào chứ made in gì chả được. Mỗi tội cũng ko biết hãng nào 😁
@thg.1812 Toshiba, trong bài có dòng nói về con chip này mà
thg.1812
TÍCH CỰC
4 năm
@Lò Văn Sò Toshiba là chip nhớ, ko ko quyết định máy chạy nhanh hay chậm, chuyển chương trình nhanh hay chậm...
@thg.1812 Tôi dựa vào hình ảnh bạn kia post lên, chứ chip xử lý thì phải dỡ tấm tản nhiệt kia ra mới biết được. Nhưng chắc cũng là mediatek thôi
kid13687
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hàng mới làm luôn quả bảo hành 4 năm 1 đổi 1 cho bà con yên tâm mua 😆)
tuyyanh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không các bạn Tinh tế thân mến, 18tr thì việc đầu tiên là review cái chân tivi cái đã, cái chân đôi thì đương nhiên phải mua cái bàn to hơn, cái chân đơn sẽ mua cái bàn nhỏ hơn tổng thể sẽ nhỏ hơn nịnh mắt hơn và chắc chắn bộ khung cho cái tivi chân đơn sẽ phải chắc chắn do chỉ có 1 chân chống ở giữa. Tiếp theo ...nên mua Vsmart ít nhất tiền thuế của ta sẽ lại vào túi xứ ta.
a buu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chỉ có cái tem là MADE IN VIETNAM, còn toàn bộ linh kiện là Hàn và Tàu. Dẫu sao cũng đỡ hơn ASANZO toàn bộ đều full Tập Cận Bình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019