TTBC20 - Kết quả

TTBC20 - Kết quả

Thấy ae gạch đá nhiều về giá chính hãng oneplus quá nên mình quyết định lên bài bình chọn
Nguyen_vinh_loc
5 thángBình luận: 46
Thấy ae gạch đá nhiều về giá chính hãng oneplus quá nên mình quyết định lên bài bình chọn
Nếu được chọn 1 trong 3 hãng sau đây được bán chính hãng ở Việt Nam thì bạn sẽ chọn hãng nào (tính thêm sony xperia)
Mavinuio
TÍCH CỰC
5 tháng
Chọn G
Art VU
TÍCH CỰC
5 tháng
Tôi chọn Google pixel
GG Pixel
Pixel nhé 😆)
Pixel
dlcr
TÍCH CỰC
5 tháng
Pixel
Em nghĩ Pixel hơi khó, Thế giới di động họ có dễ dàng thuyết phục được BBK để phân phối One+ ở Việt Nam. Còn bác Google là chuyện khác vì bác đâu có quan tâm doanh số, bác chỉ thích bán ở Mỹ đấy, thích thì mua không thích thì mua.
hahuytap
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Ở Mỹ cũng ít người dùng Google Pixel.
MoNoJi
TÍCH CỰC
5 tháng
@hahuytap năm ngoái ở Mỹ pixel bán nhiều hơn oneplus đấy ông ạ, ở đó mà ít
hahuytap
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@MoNoJi Nhưng vẫn ít người dùng loại này. Bán nhiều hơn ở Mỹ vì chỉ có bán ở Mỹ, Oneplus ít người biết và tâm lý e ngại điện thoại TQ.
@hahuytap Lại chém, 1+ bán ở Châu Âu nhiều vl đấy. Bọn nó ko ngại đt tàu như ae Đông Lào đâu !
@zer0_7 Dân Âu họ thực dụng lắm. Cứ máy ngon + giá tốt là mua thôi. Đặc biệt đợt dịch vừa rồi bên Âu mấy con tàu bán chạy hơn hẳn.
được tặng 1 trong 3 thì mình nghĩ con nào cũng ok
@lamtien338 Cái này là chọn để bán chính hãng ở việt nam nha, xem cái nào sẽ hợp với giá hơn
Em chỉ khoái mỗi Sony.
Mơ thời hoàng kim của Nokia, Sony, HTC, LG .... quay trở lại, thời đó toàn hàng chất.
Mấy con hàng tàu thì với em chỉ là giẻ rách hết, kể cả là trên 20 triệu.
hanhvn68
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@Vuducanh0909 Sony vẫn bán chính hãng mà bác. Nhưng chỉ bán qua Sonycenter thôi
@hanhvn68 Sony khoái mỗi conpact
pixel, ngon độc lạ, pin hơi hẻo thôi, còn tàu khựa méo bao giờ dùng, nói cho nó nhanh.
@tuan 95 Đang xài4xl pin như hạch
@NDC9057 Đúng rồi bác :v
kaphuongpt
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Tôi chọn Google pixel
Mấy ông tinh tế ba phải lắm =))) Lúc "nó" chưa vào thì nào là: tôi chọn "nó", tôi sẽ mua "nó" bla bla các kiểu 🤣

Rồi "nó" vào được 3 hôm thì kêu gào, nào là giá đắt, nào là éo ai mua, nào là ế lòi mắt 🤣

Max thần kinh =)))

Lại giống vụ ông nào tuần trước mang 15 triệu ra siêu thị mua Note 20 Ultra, nói với nhân viên bán hàng là tôi chỉ mua giá này thôi, có bán ko =)))
hanhvn68
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@Cong_An_Dai_Loan_+86 Nó tuỳ vào giá mà ông. VD 1 con máy định giá 20 củ ai cũng chê đắt giờ tự nhiên tụt còn 8-10 củ xem. Lại thành con đáng mua ngay.
Thích apple mở store ở Hà Nội Việt Nam
Tôi chọn Google pixel va Sony
Sony
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019