The Sims 2: Castaway - Cuộc sống trên đảo hoang

poisonpure
12/5/2009 4:13Phản hồi: 15
The Sims 2: Castaway - Cuộc sống trên đảo hoang

Trong Castaway, bạn sẽ là người sống sót sau một vụ đắm tàu và trôi dạt lên một hòn đảo hoang. Tạo dựng cuộc sống từ hai bàn tay trắng, tạo mối quan hệ trong cộng đồng với những SIM khác, khai phá đất đai, chinh phục thế giới hoang dã xung quanh, tìm kiếm những kho báu của hải tặc trong rừng rậm, giải mã những bí ẩn cổ xưa là những việc mà bạn sẽ làm trong trò chơi.

Bạn phải làm những việc thường nhật trong cuộc sống như tìm thức ăn, xây nhà, may quần áo. Tạo dựng mối quan hệ với những SIM khác là một điểm thú vị mà bạn nên trải nghiệm, thông qua những đoạn hội thoại, bạn sẽ quyết định hành động của mình để các SIM tỏ thái độ yêu hay ghét bạn. Ví dụ như tặng quà, mời SIM đến nhà mình chơi, hay thậm chí chửi rủa thậm tệ cũng tùy vào quyết định của bạn.
Các nhân vật SIM được thiết kế khá tốt, nhất là các SIM nữ, trông mảnh mai và quyến rũ, làm bạn có nhiều cơ hội kết bạn hay đi đến kết hôn với họ hơn.

Tương thích Win 2005 trở lên.
Hỗ trợ VGA
Game có dung lượng gần 3 MB;);)
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dạo này nhiều game hay hỗ trợ các loại màn hình khác ngoài QVGA quá, có lẽ QVGA sắp "tuyệt chủng" rồi...😁
Oài...Bác Poisonpure giới thiệu game mà chả có link download gì cả:mad:😔Nhìn thèm quá mà ko làm gì được:(😁
link thì bác tự tìm trong topic nhé..... hihihi
link down là cái hình 2 cái mặt cười của bác poison nhé 😃D:D)
leminh1007
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác làm thế như đánh đố nhau. Link lại để dưới mặt cười bố ai biết.Lúc đầu em ko thấy lại nhảy sang chỗ khác kiếm. Kiếm đc rồi về đây mới biết. Dù sao cũng thanks bác!😃
Chỉ cần có cái tên roài bê lên Google kiểu j cũng có 😁 Bao nhiêu game mà PPC mình ko làm ăn j được, thiệt là bực mình 🆒
bác để ẩn thế khó quá.nhưng may mà có bác vuduytien nhắc đấy....thank bác nha
Oài! Dĩ nhiên để vậy là có chủ ý. Chứ để cái link chình ình ra đó, Ban Quản Trị nhắc nhở mãi. Khổ thế.... Anh em thông cảm, từ nay về sau em có post thì vẫn làm kiểu này nhé.... ^^
Chào mừng đại ca đã quay trở lại;)) đi trăng mật mãi giờ mới thấy mặt;))
super-cub
ĐẠI BÀNG
15 năm
down về rồi sao nữa hả các bác.e down ve nó kô cài được.e còn gà cái này lám.chỉ e với
shootgun
ĐẠI BÀNG
15 năm
down về xong bạn chép vào trong máy,sau đó chạy cài đặt trên máy là dc thôi.
Cho WM mà nó ko đẹp lắm anh ạ, xấu hơn cả The sims 3 cho BB 😔
Hic, The Sims 3 trên BB chơi rất hay và rất nhiều thứ mới lạ. WM lại k bằng được mới chán chứ. Nhìn cái The Sims cho IPhone lại càng thấy nản cho WM, sao EA không làm 1 bản SIMS cho WM thật hoành tráng nhỉ, cấu hình đâu có thua gì máy nào. AOE hay WORMS chơi chả khác trên PC được cơ mà.
Mình đang dùng EXEC màn hình VGA mà không chạy được cái Castaway này, cứ đến màn hình khởi động là nháy trắng 1 cái rồi tự thoát.
nguoilinh
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tôi cài lên O2Exec thì không chơi được, mà cài vào con Dell Axim x50v thì lại chơi tốt vậy là sao hả Pro..không hỗ trợ VGA à. Mà cài Sim 3 lên thì chơi được ở O2Exec. ThnKs...
link down an tuong that

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019