The Witcher 3 sẽ có bản PS5 và Xbox Series X, anh em có bản PS4 sẽ được nâng cấp miễn phí

P.W
4/9/2020 13:39Phản hồi: 65
The Witcher 3 sẽ có bản PS5 và Xbox Series X, anh em có bản PS4 sẽ được nâng cấp miễn phí

Tin vui cho anh em đang muốn mua PS5 hoặc Xbox Series X, đó là nhà phát hành game nổi tiếng Ba Lan, CD Projekt RED đã tuyên bố The Witcher 3: Wild Hunt, một trong những game xuất sắc nhất thập kỷ vừa rồi sẽ có bản nâng cấp với đồ họa khủng hơn trên PS5 và Xbox Series X. Mừng hơn nữa là, nếu anh em đang có đĩa hoặc bản digital trong tài khoản PlayStation Network hay Xbox Live, The Witcher 3 “next gen” sẽ được nâng cấp miễn phí, anh em không phải bỏ thêm xu nào để sở hữu.

CD Projekt RED tuyên bố, The Witcher 3 trên nền console thế hệ mới sẽ được ứng dụng rất nhiều những công nghệ và cải tiến về đồ họa lẫn kỹ thuật, trong đó có ứng dụng ray tracing và tận dụng tốc độ SSD để giảm tối đa thời gian tải màn chơi trên cả bản game chính lẫn 2 DLC cốt truyện. Phiên bản nâng cấp này cũng sẽ ra mắt trên PC, nhưng chưa có ngày phát hành chính thức. Trong khi đó, tác phẩm mà mọi người đều đang chờ đợi là Cyberpunk 2077 sẽ phát hành vào tháng 11, và CD Projekt RED hứa sẽ “không hoãn ra mắt thêm nữa”.

Đọc thêm: The Witcher 3 tròn 5 tuổi, nhưng vẫn là game xuất sắc nhất trong cả thập kỷ qua

Theo Polygon
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng anh em tín đồ PS4.
DearGodVN
TÍCH CỰC
4 năm
@Bạn và 500 Anh Em Cả xbox nữa chứ bác 😃
Awakagar
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bạn và 500 Anh Em Pc có nữa. Người viết bài ko đam mê game, nên ko check new từ chính nph.
https://en.cdprojektred.com/news/the-witcher-3-wild-hunt-is-coming-to-the-next-generation/
deyes
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Awakagar Steam có đăng bài này thì 100% là PC có
@Awakagar Pc thì có next gen đâu ta 😄
Awakagar
ĐẠI BÀNG
4 năm
@chocolate12345 Hiện tại nó đã có update rtx đâu. Chỉ vài game hỗ trợ rtx thôi.
Cày mãi mà vẫn chưa full đồ. Hết tiền trong game để đập đồ thì làm gì nhanh có tiền lại vậy anh em?
Miyasaka
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nhựt đây nè Ko ăn gian cheat tiền thì đi chăn bò bán lấy da. Ăn gian thì cheat vàng 😆 . Nhưng khuyên nên đi chăn bò, đi bơi lặn mò rương mới thú vị chứ cheat lại chả thèm đi mò rương nữa.
ahxdtngh
TÍCH CỰC
4 năm
@Nhựt đây nè Thế mới khoái bác ơi 😁
@Nhựt đây nè đơn giản lúc còn yếu chưa có đồ chưa biết + skill thế nào thì đi giết bò ở cái làng ở whiteorchard, giết xong bấm N lên thiền mấy tiếng bò nó sống lại giết tiếp, làm chục lần da bò nó rớt 1 đống to lum đem đi bán chả mấy mà giàu
ko thì ráng chơi hết game rồi bấm newgame+ để chơi lại lần nữa, lần mới sẽ đc + điểm skill nhiều hơn, vũ khí mạnh hơn và đi farm tiền dễ hơn. Đi kiếm bọn bandit giết tụi nó nhớ chừa thằng đại ka ko giết rồi lụm vũ khí đem bán, 1 món ở newgame+ bán 3 4 500 vàng ko, kiếm chục bãi bandit là giàu sụ rồi. Nhớ là đừng giết thằng đại ka để nó đi chiêu mộ lính lần sau mình đến farm tiếp
@Nhựt đây nè game nó phải tối mới giống thế giới quái vật, phép thuật và kinh dị chớ
và nó dĩ nhiên là có pp để hết tối đó là chế cat potion uống vào, đi hang bao sáng như ban ngày
Tìm mua đĩa 2nd ngay bây giờ đi anh em có ps4
optimus207
TÍCH CỰC
4 năm
Có anh em nào cày game này hơn 3 lần như mình k, cả 2dlc luôn, hiện giờ vẫn chưa tìm được game nào chơi được nhiều như vậy 😔(
@optimus207 Mình chơi Sekiro tới 10 lần rồi, vì Sekiro có Ng+7 là max game.
Kakashiki
TÍCH CỰC
4 năm
@optimus207 Có tôi đây, cày 3 lần rồi, từ hồi sinh viên xài quả máy cùi bắp 😆))
conco119
TÍCH CỰC
4 năm
@Scorpius DLord Bác có win đc genichiro lúc bắt đầu vào game ko?
@optimus207 RE2 2019, cỡ gần 100 giờ chơi, mà clear 1 scenario là 1h45, tính ra chơi hơn 60 chơi đi chơi lại
@conco119 bác đùa à, ai chơi game này tới NG+4 là đủ no dame tất cả con boss rồi. con geni yếu xìu mà.
Game này cốt truyện thì tuyệt nhưng combat game chưa thực sự đã tay.
hientoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Scorpius DLord nó chủ yếu là cốt truyện thôi bác, chứ combat ko phải thế mạnh của nó 😁
@Scorpius DLord mình thấy combat thế là vừa đủ, phù hợp với game này rồi. Thích hardcore thì qua các game Sould like. Mình đã chơi qua DS3, game rất hay, tính thử thách cực cao, có điều mình chả hiểu câu truyện trong game nó là cái gì. Nhưng cũng chả quan trọng, vì mình xác định từ đầu khi chơi nó: đó là thử thách kỹ năng là chính.
anhmk95
TÍCH CỰC
4 năm
@Scorpius DLord Studio này yếu khoản game combat. Cyberpunk 2077 xem teaser thấy cũng đang có cái yếu điểm có hữu đấy ( scene đấm nhau 2 thằng sync não, đánh nhau tay bo trông cùi vl luôn )
Hóng phim phần 2 hơn. Ko có xiền mua máy chơi game
@dualshoсk căn bản là ko khoái game mà khoái phim thôi bác
tungnhtsb
TÍCH CỰC
4 năm
@zz jj zz jj Mình dùng lap có sẵn chơi phi hết tất cả luôn.
anhmk95
TÍCH CỰC
4 năm
@zz jj zz jj Dán máy cũ i5 với 1060 tầm 6tr là chơi tốt rồi bác ơi
@anhmk95 Em có dàn đó luôn bác.kkk
ky vo phong
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng bản PC mà cũng lạ game thì rẻ nâng cấp từ bản cũ lên thì miễn phí nói chung không khác làm từ thiện là mấy.
Mình thấy CD Projekt RED rất thoáng trong chuyện bản quyền game . Tất nhiên là game cũng lâu rồi nhưng hãng giảm giá khá mạnh, cách đây hơn năm mình mua full bộ Witcher 3, cả 2 DLC luôn, giá có 160k. Mình thấy cái giá vậy là rất rẻ cho 1 tựa game tuyệt vời như này.
deyes
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dualshoсk giá ở VN thôi bạn, thấy mấy cái Store khác giá cao lắm
Ngon rồi 😁
Cho thêm bản DLC nữa là đẹp. Chơi hoài không biết ngán trò này 😁
PC chơi chán rồi mới đến console 😁
gamer941
ĐẠI BÀNG
4 năm
@asterix0108 Ngu
@gamer941 Ơ cái thằng điên này, ko đúng à
hachito
ĐẠI BÀNG
4 năm
@asterix0108 Đây là bản nâng cấp đồ họa, liên quan gì pc với console. Game này trên console nó có lâu rồi.
đang chơi trên Switch, đồ hoạ rất là khoai lang, sẽ mua với PS5 để rửa mắt 😃
F5NhaTrang
TÍCH CỰC
4 năm
Mih chơi trên PC xong lâu rồi mà ae PS jo mới bắt đầu đợi.
kiem si
TÍCH CỰC
4 năm
@F5NhaTrang Đợi đồ hoạ nâng cấp trên PS5 bác ạ, chứ PS4 có lâu rồi
F5NhaTrang
TÍCH CỰC
4 năm
@kiem si Chơi xong rồi mà chơi lại hơi ngán. Cái game đó nó ngốn của mih bao nhiêu tgian. Hiz.
kiem si
TÍCH CỰC
4 năm
@F5NhaTrang Thôi đừng, chơi lại ngán lắm, mình cũng bỏ ra 100h chơi 😁
F5NhaTrang
TÍCH CỰC
4 năm
@kiem si Hồi e chơi may là nó có Việt Hóa chứ ko chắc giờ còn ngồi mò. Giờ lớn bận bịu lo kiếm cơm nên ko thể nào cắm mặt tập trung game đx, hoz.
Trước hết bạn cần mua dc ps5 đã 😄, game này ps4 load lâu kinh khủng
hquangvn
TÍCH CỰC
4 năm
Ngon, đợi steam nâng cấp rồi chơi tiếp 😁
Chói ló
TÍCH CỰC
4 năm
game TƯ BẢN man rợ :v chơi game + tốt hơn mà
ahxdtngh
TÍCH CỰC
4 năm
Không biết còn cài được Việt hoá nữa không nhỉ?
akabela
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cách chiến đấu trong game không thực tế, quá màu mè. Chỉ thích những game chiến đấu thực dụng như dark soul hay sekiro thôi
@akabela the witcher mang thiên hướng tả thực lại bảo thiếu thực tế
đem soul game ra toàn múa combo với vũ khí quá khổ ra cầm, ảo lòi ra thì lại bảo thực. khó hơn thì đúng chứ thực cái qq
Huy Mori
TÍCH CỰC
4 năm
Con game này vắt sữa hơi bị nhiều rồi
@longphituyet cứ ra sữa thì vắt tiếp thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119