Thêm 1,3 triệu liều vắc xin Pfizer/BioNTech về đến Hà Nội tối nay, nâng tổng số vắc xin ngừa...
Kính Cận 0_0
một thángBình luận: 19
Thêm 1,3 triệu liều vắc xin Pfizer/BioNTech về đến Hà Nội tối nay, nâng tổng số vắc xin ngừa...
Thêm 1,3 triệu liều vắc xin Pfizer/BioNTech về đến Hà Nội tối nay, nâng tổng số vắc xin ngừa COVID-19 mà Mỹ tài trợ cho Việt Nam lên 10,8 triệu liều.
19 bình luận
Công nhận. Cám ơn nước Mỹ vĩ đại!
người bạn Nga tặng VN 1000 liều, hẳn 1000 liều. Người Bạn phương Bắc hình như chưa tặng
@abbvvhh Thôi dẹp mẹ vx thằng bạn đi
@damdam33 nó bán cho ý mà bác hihi
@abbvvhh Bạn phương Bắc tặng nhiều mà, nhưng mà hình như doanh nghiệp đi mua rồi tặng lại
Chuẩn bị được vất vả
Đu cho hoài luôn🤣🤣
Ngon lành
cái gì cũng đến hn hết, về sg xong cũng chuyển ra hn,
Anh em Mỹ tốt ghê !
@PVTuat Mike fen mà 🤣 có mấy con bò cứ hỏi Saigon, Hanoi cái vụ chuyển vaccine. Nói chứ anh em dân tộc VN mình tiêm rồi thì chỗ nào cần cứ chuyển vaccine về chỗ đó, có gì mà thắc mắc 😂
Mình để ý hình như Zing nó đăng 2 lần toàn về Hà Nội, hôm sau lại thấy “ về TP.HCM “ vậy thực sự là về nơi nào ? https://zingnews.vn/them-1-3-trieu-lieu-pfizer-tu-my-ve-den-tphcm-post1272952.html
@Tommy297 2.6 triệu liều, chia đôi 2 TP đó
3-4 ông bạn cs cũ ông thì cho 1k liều, ô thì bán cho hẳn 10tr liều mà phải CTN sang mới chịu ký, chưa biết 2022 có giao nổi ko?! Hàng xóm thì ko nói rồi.
Kẻ thù toàn đem tặng, ae chí cốt toàn đem bán !!!
“Đồ tư bản giãy chết” rết bun said. Áhihi ýhaha. Dù sao cũng cảm ơn các a giãy chết như Mỹ, Nhật, Eu… đã giúp Vn trong cơn đại dịch.
Liên tục vaccine về VN thế này, chẳng mấy mọi người cũng đều sẽ được tiêm vaccine thôi ạ
Việc gì trọng đại thì phải hỏi ý thiên triều rồi mới dám quyết, đến lúc hoạn nạn vẫn ngửa tay xin tư bản thôi. Cảm ơn chính phủ Mỹ!

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019