Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thêm 17 quốc gia chính thức bán ra iPhone 4

Didu
26/7/2010 16:42Phản hồi: 68
Thêm 17 quốc gia chính thức bán ra iPhone 4

Không lâu sau khi công bố thêm 9 quốc gia có sự xuất hiện của iPad thì giờ đây Apple tiếp tục công bố danh sách 17 quốc gia nữa sẽ chính thức bán ra iPhone 4, chiếc điện thoại mới nhất của "quả táo". Theo đó, bắt đầu từ thứ 6 này (30/7), các quốc gia gồm: Úc, Áo, Bỉ, Canada, Đan Mạch, Phần Lan, Hồng Kông, Ireland, Ý, Luxembourg, Hà Lan, Na Uy, New Zealand, Singapore, Tây Ban Nha, Thụy Điển và Thụy Sỹ sẽ chính thức bán ra iPhone 4 tại các cửa hàng ủy quyền cũng như gian hàng trực tuyến của Apple. Giá bán của ịPhone 4 tại từng quốc gia có thể khác nhau và sẽ được Apple công bố sau.

iPhone 4 được Apple giới thiệu vào tháng 6 vừa rồi, Apple cho biết tới cuối tháng 9 thì sẽ có tổng cộng 87 quốc gia bán ra iPhone 4. Hiện tại chỉ có phiên bản vỏ đen được bán ra, phiên bản iPhone 4 vỏ trắng phải tới cuối năm mới xuất hiện.

Nguồn: Apple
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thanks
thấy kêu lỗi liên tục, sao ko thấy thu hồi mà bán tràn lan là thế nào nhỉ;)
boyhs
ĐẠI BÀNG
14 năm
thì giờ lỡ sản xuất ra rồi.ko đem ra😁 bán ko lẽ đem về nhà cất....
Tràn lan mà ko đủ hàng bán nữa bác ơi😁
vukhaluf
ĐẠI BÀNG
14 năm
thế là việt nam lại chờ, không biết mobifone có bán không nh?
đang cầm con 32gb world! thầm ước ao có 01 con 16gb AT&T renew mà không biết khi nào đạt....!
bác này nói chuẩn không cần chỉnh luôn........;)
mrdanny
ĐẠI BÀNG
14 năm
chuẩn..........................
chickenII
ĐẠI BÀNG
14 năm
5 máy thì chưa kết luận được đâu bạn ạ. Người thì nói mất sóng, người thì bảo không (chắc tại yêu em nó quá) thì cũng chẳng biết ntn? Chắc chắn thiết kế giống nhau thôi.
Thông thường muốn kiểm nghiệm "lâm sàng" để biết có tỉ lệ này hay không thì phải tầm ... 500 máy trở lên cơ bạn ạ. Thế nên cũng đừng phán xét người khác nhé
cavalli
ĐẠI BÀNG
14 năm
Là sao?airblaze...vèo...vèo😕
hpgover
ĐẠI BÀNG
14 năm
vẫn chưa có việt nam kìa. hixx. lại chờ đợi thôi..........
Cũng hay. Người kêu lỗi, kẻ than phiền, sao vẫn cứ bán thế này nhỉ.
Mình nghĩ chả ai dữ chặt máy như củ khoai cả. Riêng mình giả sử mà nghe thì mình cầm nhẹ nhẹ. Chắc ko mất sóng. :p
Uh không mất sóng đâu mà chỉ mất ... điện thoại thôi:p
kitas01
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cầm nhẹ nhẹ không mất sóng nhưng mất máy đó bạn ^^
ở đâu thì cầm nhẹ đc chứ VN mà cầm nhẹ nhẹ thì có sóng mà máy cũng bay cùng sóng lun :wavespin:
arch_ledung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cũng chẳng còn hứng thú lắm nên cũng k hope và chờ đợi j nhưng cứ để xem giá cả về VN ntnào?!
Ip4 giờ nổi tiếng thật.Diễn đàn nào cũng thấy.Nhưng nge tên là đã thấy sắp bùng nổ cãi nhau rồi.
vuavai
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hy vọng giá sẽ giảm đôi chút. Chờ đợi em ấy lâu quá rồi.:rolleyes:
VN bán chậm quá... Chờ hết nỗi rồi...
mấy năm gần đây hàng Appe là vậy, nhiều người cứ than phiền nhưng bán thì ko kịp . Đến cái i bát cùi bắp sài nhiều khi không biết để làm gì còn bán ko kịp mua...
Vẫn là 1 từ thôi : ĐẸP 😃
Cứ chê đi, nhiều vào, càng quan tâm em ý càng nổi, càng nhiều người biết =))
( Cách duy nhất và nguy hiểm nhất để anti-fan dìm hàng Apple là...lờ nó đi )
biết theo kiểu "ko ai dám dùng" ý =))))
còn những bộ phận người biết sóng kém mà vẫn dùng thì ... :-j ko nói thì ai cũng biết nhé =)
Hơ hơ. Nếu dùng bao cao su thì đâu bị mất sóng. Nên vẫn mua. chẳng xi nhê
Vậy là VN mình nằm ở tháng 9 rồi, nhưng chót lượm 1 em bị đắp chiếu cả tháng nay rồi ...huhu
bingoo511
TÍCH CỰC
14 năm
Bán hàng dựa trên giá trị sản phẩm mà 😃 ---> giá trị của Iphone nổi bật là: Đẹp và Phong cách, đơn giản và tiện dụng! Dù cái tiện bị mất đi 1/2 do sóng sánh thì vẫn còn một nửa để thu hút người dùng 😁

Ôi bác SJ thật là gớm... các hãng khác thì có lẽ sẽ chăm chút hơn về mặt Chất lượng đàm thoại! dù gì thì phải nói rõ ràng là Điện thoại hay smartphone đi chăng nữa mà không gọi được điện thoại lúc cần thiết thì --> nó không còn thông minh nữa
phonggio
TÍCH CỰC
14 năm
hàng hot có khác....!mà màu trăng sao lâu thế nhỉ....................!:spin:
CIRCLE H
TÍCH CỰC
14 năm
Viettel thì chắc đầu tháng 9, hy vọng sẽ có giá tốt cho bà con thưởng thức
đã từ bỏ ý định nên chẳn hứng thú lắm, đang chờ Droid X.
droid X dùng CDMA mà bác. Chờ bản GSM hay là định mua về sài S-fone
thích thiết kế của iPhone4 màu trắng thôi... nhưng cái vụ sóng sánh này thấy sao sao. không lên đến đỉnh nổi... nhưng mà nó vẫn HOT ghê, bán ào ào... cái đẹp và danh tiếng luôn hấp dẫn... có thể thực tế cái sóng chỉ là vấn để nhỏ... 😕
huhu việt nam sao chậm quá vinaphone ơi
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
He, Nhà mạng mà khôn chỉ đàm phán nhập IP4 trắng thôi, chứ đen mà mang về VN đảm bảo dân tình lại mua dè dặt. Mà đấy là còn xác định IP trắng sửa lỗi đấy, không thì VN lại nhập siêu BCS.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019