Thêm ảnh rò rỉ của Galaxy Note 8.0: có nút chức năng cứng, camera chính không có đèn flash

Duy Luân
24/1/2013 15:21Phản hồi: 145
Thêm ảnh rò rỉ của Galaxy Note 8.0: có nút chức năng cứng, camera chính không có đèn flash

Trang tin DDay.it mới đây đã cho đăng tải hình ảnh mà họ nói là của chiếc Samsung Galaxy Note 8.0. Theo đó, chiếc tablet mới của Samsung của nhiều đường nét bo tròn giống như người anh em Note 10.1. Tuy nhiên, nó được thiết kế để sử dụng chủ yếu theo chiều dọc với các nút chức năng vật lí đặt ở cạnh dưới màn hình, giống hệt phong cách của Galaxy S III và Note II. Một khe chứa bút S-Pen xuất hiện ở cạnh dưới bên phải của máy. Nguồn tin cho biết rằng máy ảnh chính nằm ở mặt sau của Note 8.0 sẽ không có đèn flash LED. Các cấu hình còn lại như màn hình "Super Clear LCD" độ phân giải 1280 x 800, vi xử lí bốn nhân, RAM 2GB cũng được DDay.it xác nhận lại, giống với những gì rò rỉ trước đây. Galaxy Note 8.0 được cho là sẽ xuất hiện tại triển lãm MWC 2013 sắp diễn ra vào cuối tháng sau. Tinh tế sẽ có mặt tại đó để đưa đến các bạn những thông tin mới nhất về chiếc tablet này.

Cấu hình rò rỉ của Samsung Galaxy Note 8.0:
  • Tên mã: KONA, số hiệu: GT-N5100, GT-N5110 (một cái cho bản 3G, một cái cho bản chỉ có Wi-Fi)
  • Hệ điều hành: Android 4.2 Jelly Bean
  • Màn hình: 8" TFT, Super Clear LCD, độ phân giải 1280 x 800
  • Vi xử lí: bốn nhân xung nhịp 1,6GHz
  • RAM: 2GB
  • Bộ nhớ trong: 16GB hoặc 32GB, có khe thẻ microSD
  • Máy ảnh chính: 5MP, không có đèn flash LED
  • Máy ảnh phụ: 1,3MP
  • Kết nối: Bluetooth 4.0, USB 2.0, Wi-Fi a/b/g/n, A-GPS
  • Pin: 4600mAh
  • Băng tần hoạt động: EDGE (850/900/1800/1900) HSPA+21.1Mbps, HSUPA 5.76Mbps (850/900/1900/2100)
  • Kích thước: 211,3 × 136,3 × 7,95 mm
  • Trọng lượng: 330g
Một số hình ảnh

145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thời nào rồi mà camera còn không có đèn flash. Chán sam vãi

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
bsphucthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhtuantvc máy tính bảng thì đâu cần flash bác. máy cái ipad cũng đâu có cái nào có flash đâu. mình dùng ipad4 mà chỉ dùng camera đc 1 lần/ 1 tháng
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhtuantvc ipad làm quái có cái nào có flash 😆
@thanhtuantvc đây là tab mà bác. chứ có phải phone đâu. tab cũng dc có mấy cái có flash đâu
Ngon
Camera lồi à ....:oops:
Khâm phục anh Sam rồi đó, ra sản phẩm nhanh làm các FAN chóng mặt, hoa mắt và đói bụng luôn ...................
Xấu quá =,=!
nglong24
ĐẠI BÀNG
11 năm
đằng sau là điện thoại sony thì phải
@nglong24 htc one X đó bạn 😃
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nglong24 Mình nghĩ là 1 chú nexus và 1 em htc gì gì đó ^^!
hunterval
TÍCH CỰC
11 năm
@nglong24 nhìn giống HTC one x hơn bác à
nghe nói em note 8 này giá đẹp lắm, hóng hớt coi sao
@nglong24 Đằng sau là HTC
trắg đẹm nhưng bo k đẹp chút nào hết
Hic. Em onex của mình làm nền cho note. E này pin xung nnhịp cũng ko cao lắm
ongnooii
TÍCH CỰC
11 năm
Máy ảnh mà không có đèn flash thì khả năng chụp sẽ bị hạn chế rất nhiều. Thêm nữa là cá nhân mình không thích ngoại hình của em này. Trông bo tròn kiểu phình phình, nhìn ngu ngu.
_ xXx _
TÍCH CỰC
11 năm
"Có nút chức năng vật lý" nghe prồ hơn chứ nhẩy
Htc bác ạ
Trông nhìn chán quá, cam 5mp lại k flash 😔
nam.phan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thêm cái chức năng gọi điện thay điện thoại luôn thì hay.
theminhquan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nam.phan Cài skype hoặc viber vào là vẫn gọi được bình thường mà ;) , mỗi cái khi nào cần che mặt thì đưa em nó lên và gọi hoặc giả vờ gọi điện, nhất cử lưỡng tiện :p
@nam.phan các mtb của sam hay có chức năng này, chắc phiên bản 3g của con này cũng sẽ có thôi
Chán vụ " camera chính ko có đèn flash "..
@odeon1983 Nó làm vậy để kiếm thêm chút cháo nữa cho modern đẻ như rạ của mình. Ai mua thì 1 vài tháng ra y hệt nhưng camera sau có ...flash thế thôi. Được cả chì lẫn chài luôn. Vừa hốt thêm 1 ớ vừa dược tiếng là có thêm sản phẩm mới ....và....
S3 phóng to
@vutuananh93 note 2 phóng to
cubi2308
TÍCH CỰC
11 năm
One x làm nền nhìn đẹp hơn sản phẩm chính
cứ đà này Note 2 vẫn là đỉnh nhất😁
adidaphat81
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu cái giá 150-200 USD là đúng thì con này quá ngon, đáng mong chờ 😁
nglong24
ĐẠI BÀNG
11 năm
8" thì thiên về máy tín bảng nhiều hơn là điện thoại
@nglong24 thì rõ ràng nó là mtb, sinh ra để cạnh tranh vs ipad mini, n7 mà
@nglong24 thì máy tính bảng mà.
vãi hàng, trông thật lố bịch nếu dùng để gọi điện, chắc thiết kế dành riêng cho các anh chàng cao trên 2m
ctn100
CAO CẤP
11 năm
@dangkinhngac Bác ơi. Máy tính bảng mà....haizzz
@dangkinhngac Bạn nghĩ nó là đt?? Rõ ràng 8in "hơn 0,1in"so với ipad mini, thế bạn có gọi ipad mini là đt ko? Hay chỉ thiển cận nghĩ từ" note " là dc gọi là đt???
Cách nói của bạn cũng quá" lố bịch " rồi đó anh bạn
@dangkinhngac có ai bảo nó là cái smartphone đâu mà cầm ốp lên tai gọi điện ? nếu thích gọi bằng cái này thì dùng tai nghe tốt hơn.
@dangkinhngac Mua về nó bắt bác xài phone hả 😁. Suy nghĩ 1 cách ấu trĩ

Cái này là note thì chuẩn rồi. Như Note 2 có spen nhưng thật ra cũng nhỏ lắm. Mà Note 10 thì lại to quá. Nên Note 8 dùng để note là ngon lắm rồi. Cấu hình thì cũng ngon. Chỉ mỗi tội màn thấp quá. Nhưng giá rẻ thì cũng tạm dc
@dangkinhngac có phân biệt được cái nào là phone cái nào là tab không. cái này sản xuất ra để nghe gọi à. sam nó hổ trợ thêm nghe gọi chỉ để tiện thôi.ai muốn dùng thì dùng không dùng thì thôi. thế ipad cũng thiết kế cho người trên 2 m à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019