Thêm hình ảnh rò rỉ BlackBerry 10 L-Series với bộ Icons mới, pin LS1
Quang Thái nè
9 nămBình luận: 122

Dường như càng đến gần ngày ra mắt BlackBerry 10 thì càng có nhiều hình ảnh bị rò rỉ. Mới đây, trang Techsuplex đã đăng tải thêm một số ảnh của dòng L-Series, những ảnh này được cho là chụp khi các nhà mạng đang thử nghiệm BB10 tại Nigeria.

Hình ảnh rò rỉ lần này đem lại cái nhìn rõ hơn về bộ icons mới và cách nó hiển thị trên thiết bị. Chúng ta có thể thấy rằng L-Series sử dụng pin LS1 có thể tháo rời, điều này đồng nghĩa với việc người dùng sẽ có nhiều lựa chọn để sử dụng pin một cách hợp lý, hiệu quả hơn các thiết bị sử dụng pin liền máy.

Đọc thêm:
122 bình luận
Tấm cuối nhìn giống iphone quá vây . Cũng chờ xem sự trở lại của Bb thế nào
@QuocAnhzzz Phải nói là thiết kế y như LG Optimus 3D mới đúng !
hjhehe
TÍCH CỰC
9 năm
Cứ úp úp mở mở thế nè khó chịu thật.....hi vọng đó sẽ là siêu phẩm đúng như mọi người mong ước...cố lên BB;)
Nói chung là rất ngon đới 😁. Kết quả pin LS1 :D.
sao k lấy cái máy ảnh xin mà chụp cho nó rõ
@xuhariver Đâu phải ai cũng có máy ảnh xịn đâu bác, bác uit.edu hình như đang còn là sinh viên thì phải
@phaikodo hình này ko phải do bác đó chụp, lấy từ web nước ngoài đó
@xuhariver Mờ mờ ảo ảo cho nó hấp dẫn=))
@phaikodo máy xịn đối với mềnh đâu cần DSL gì gì đó, chỉ cần compact hoặc điện thoại từ 5m pixel, rồi ra chổ đủ sáng là nét căng ấy chứ . 😃
Chán Rim, rặn đẻ lâu quá. Sắp cụt hứng miẹ nó rồi
@cutamthat Rim đag pước chậm mà chắc pạn àk. K mún sp kủa họ có pất kì lỗi nào khj fát hàh. Niềm hy vọg kuối kùg mà mới ra pị lỗi ngta ném đá là khỏi ngóc đầu lên

Sent from my LG-E612 using Tinhte.vn
huncaicoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lynznguyen chắc cỡ nào cũng vậy, sp nào cũng phải qua tay người dùng và sữa chữa dần dần vì nhiều lỗi chỉ được phát hiện khi đến tay người dùng và họ phản hồi. Rồi bạn sẽ thấy hđh này sẽ một đống lỗi khi ra mắt
@huncaicoi Mấy ngàn Dev đang test máy đấy bác à!
tcl1972
CAO CẤP
9 năm
BlackBerry vẫn luôn là một thương hiệu được nhiều người mến mộ, hy vọng BlackBerry sẽ sớm lấy lại "phong độ" như ngày nào!!!!
B.O.Y
TÍCH CỰC
9 năm
rò với rỉ làm sốt cả ruột 😃
sck84
TÍCH CỰC
9 năm
@B.O.Y Nó như kiểu phong trào ấy, chán........
kirakun277
TÍCH CỰC
9 năm
không hiểu mọi người thấy nó có đẹp không nhưng mình thấy nó quá xấu, thiết kế thô kệch, không đẹp được như ios, độc đáo như wp, không tùy biến nhiều như android. tương lai RIM đi về đâu đây R.I.P RIM 😔
haivuong0206
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chipM chuẩn ! đồng ý với bác nhiệt tình luôn
ncphuc2008
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kirakun277 Tinh tế Khởi Nghiệp , Ban đầu chỉ có Dòng bb, lúc đó cũng chưa co ios, cũng chưa androil, Nhờ vậy mà anh em tinh tế ngày một đông hơn, Bác này mới tham gia sau, ko hiểu chuyện . Không trải nghiệm hết. Một tay huơ đũa cả nắm
@kirakun277 Xem chữ ký của bạn thì bạn toàn dùng đt cùi bắp. đã đc dùng ios,wp7,BB đâu. Mà cái android cũng cổ lỗ xĩ rồi. Dùng qua rồi phán nha bạn.
CÒn hình nó đây nè bạn. Chụp vậy ko thấy nó đẹp đâu.
@kirakun277 Dạo này Thánh nhiều quá, chưa biết nó ra sao thì các anh chị em hãy nên im lặng ngồi chờ, phán lung tung bị ăn gạch thì mệt mỏi lắm 😁
Cá nhân mình thấy bộ icon này không được đẹp, khung đậm bao xung quanh icon làm cho khoảng cách giữa các icon bị thu hẹp, nhìn chật chội, không thoáng mắt
luxueqi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@autotechno lol
h các hãng đt cứ fai ra máy từ cái mã ngoài đến cái bên trong phải như ip hay ss thì mới đc gọi là đẹp à =))
Cứ rò rỉ làm mình thêm tự kỷ ^^
Ý kiến cá nhân của mình là icon và máy nhìn thô. K đc đẹp cho lắm
đặc điểm của mấy bức ảnh rò rỉ lúc nào cũng vậy, chất lượng kém cực kỳ
@rock fire nó cố tình làm thế cho nó bí mật chứ giờ dt nào cung tầm vài m chụp sao mà vỡ hạt thế kia đc
có gì hay hơn cái icon
Ảnh rò rỉ mà mấy bác đòi rõ nét thì lộ hết hình ảnh sản phẩm còn gì là bất ngờ nữa
hôm qua mơ được cầm em bb1m,không biết có nên đánh đề không ta? 😁
levu136
CAO CẤP
9 năm
Blackberry dùng đi sẽ hiểu.
CyraxTC
TÍCH CỰC
9 năm
Con này có viên pin giống Dev Alpha B, thiết kế cũng tương tự. 😁
vvy181106
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác thỉteenx3 nói chí phải "Không thằng nào giống thằng nào", nếu giống thì nó kiện cáo loạn cả lên.
Đặc sắc ở RIM là cái riêng và độc dáo khi sử dụng chuyên sâu. nếu nghe gọi không thì mua mấy cái thường là đủ rồi.
Mình thấy icon không được đẹp, giao diện chưa đột phá😁 . Thiết kế thế là ôn vì đây là bản thử nghiệm chứ sản phẩm chính thức chắc sẽ hoàn thiện hơn rất nhiều:D:D:D

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019