Thêm hình ảnh về Chrome OS
check
12 nămBình luận: 37
min90
ĐẠI BÀNG
12 năm
hy vọng cái này ít tốt PIN laptop, khởi động nhanh

vì nhiều khi mình chỉ cần bật máy lên để lướt web, kiểm tra email, chỉnh sửa chút tài liệu

còn game thì cài Win vào mà xài thôi ........

khao khát 1 OS khởi động nhanh và ít tốn pin lắm rồi

chờ Chrome OS ra sẽ test ....!
K2DnC
CAO CẤP
12 năm
hi vọng có thể cài trên MAC 😁 :p
đơn giản hiệu quả :giggle: mà e ko khoái lắm ~.~ tại không lắp đc. proxy/socks ( hoặc là em gà nên ko biết ~.~ ) vào. Mà e thì hay làm mấy cái đấy T_T.. với cả 1 cái nữa là cái phần dịch tự động rất là khó chịu :stomp: nhiều cái nó dịch củ chuối :stomp:nó dịch ra mà em chả hiểu ý của câu đấy = nhìn tiếng anh ( :giggle: mặc dù tiếng anh em gà lắm )
Đơn giản, hiệu quả. mình không thích lắm nhưng vẫn phải thán phục chú ngựa ô Google
thothaibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn có vcẻ đẹp nhỉ
chúng ta hãy cứ chờ xem nó làm đc những gì
trông hình các cái thẻ kia liên tưởng ngay đến webos .... đẹp !
Mình chỉ có thể nói đc 1 câu : Google là số 1
Đơn giản mà hiệu quả . Chừng nào em nó xuất hiện vậy các bác .
đẹp thật ! chờ đợi thôi.
zậy muốn cài game cho google chrom thì làm thế nào ? :cloud9:
nói chung là cũng thấy ko ổn lắm nếu ko có mạng internet
Bạn đang dùng Windows bản quyền....?

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:48 PM ----------

Một trong những người cuồng Google.

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:50 PM ----------

Ông này chắc lúc nào cũng cầm thêm một cái lap nữa chơi game cho tiện. Đã từng thử cài Chrome OS và JodiCloud nói chung là chậm có lẽ không phù hợp ở Việt Nam do tốc độ mạng thấp quá. Nó chậm như thế nào thì bạn cư hình dung như trên PC khi thay cái HDD bằng cái FDD cổ lỗ vậy.

---------- Post added at 11:57 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

Vãi....!

Một trong những Anti Google. Bác thử chỉ ra điều tôi nói có gì quá nào. Chắc cụ nội này dùng Bing Seach ........ Hay Baidu........

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019