Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thêm thông tin về chiếc điện thoại hình vuông của Motorola

Didu
11/5/2010 10:7Phản hồi: 37
Thêm thông tin về chiếc điện thoại hình vuông của Motorola

Theo thông tin được trang HDBlog.it phát đi, Motorola sẽ sớm cho ra mắt một chiếc điện thoại với thiết kế hình vuông và bàn phím QWERTY (gần giống Nokia 7705) mang tên Motorola Flipout. Flipout sẽ là chiếc điện thoại tiếp theo của nhà sản xuất tới từ Mỹ chạy Android, cũng theo nguồn tin này, Motorola sẽ giới thiệu nó vào tháng 6 năm nay.

Flipout sẽ có màn hình rộng 2,8" và bàn phím full-QWERTY, khi phần màn hình được xoay 90 độ, bàn phím QWERTY này sẽ xuất hiện. Flipout cũng được cho rằng sẽ chạy Android 2.1, camera độ phân giải 3.1MP, CPU với xung nhịp 700Mhz và tính năng định vị GPS. Mặt sau của máy có logo chữ "M" của Motorola và Blur, điều này đồng nghĩa Flipout sẽ chạy giao diện Blur hiện đại của Motorola.

Flipout có thể sẽ xuất hiện vào hè này với ba màu sắc gồm đen, xanh lá và hồng. Các thông tin chi tiết, ngày ra mắt chính thức và giá bán chưa được Motorola tiết lộ.

Theo: Electronista
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này, lên 2 sim 2 sóng nhé, đính đá Swarovski nhé, bỏ Android đi và kèm thêm một đống quà nhé, sẽ thành ngay con này:

Việt Nam đã có phiên bản nâng cấp trước cả khi Motorola ra mắt, quá hay...💀

Thân!
trinhtunglc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chưa bao giờ em thích mấy cái điện thoại Qmobile, Fmobile....... của Việt Nam BÁN, còn sản xuất thì chắc chắn là TQ rồi. Toàn nhái kiểu dáng của các hãng khác, Nokia, SE, HTC, cả BB nữa
Tiện có con Q mobile đại tiện thêm phát

Wellcom W3311
Thêm một chiếc điện thoại vuông khác

xuxu09
TÍCH CỰC
14 năm
khiếp mấy anh tàu khựa, làm nhanh thế. toàn ra trc sp xịn.. hjx
haha ,bác này nói vui ghê ,mấy sp của tàu khựa ra trước sp thiết kế của moto thì phải nói là moto ăn cắp thiết kế chứ ,đụng cái gì cũng nói tàu bắt chước ,bó tay các bác .
hoanghaithu
ĐẠI BÀNG
14 năm
e thấy bác còn vui hơn :giggle: tàu khựa nó ăn cướp thiết kế của Nokia chứ có phải nó tự design đâu nà.Bản thân con moto này chỉ giống..mỗi cái kỉu xoay ( công nhận thằng nok sáng tạo thiệt :happy: ).Còn lại thì đều mang phong cách của moto.
ghét kiểu màn hình xoay dễ hỏng lắm ! con này trượt có phải ngon không
nttd2pdp
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trượt thì quất ngay cliq thôi 😁
Sao cứ nhái nhái nhau thế này nhỉ? hết noki rồi đến moto, mà mình thì cực ghét moto
xera_1761
ĐẠI BÀNG
14 năm
vừa đọc Q mobile giới thiệu em này xong 😆
angel008
TÍCH CỰC
14 năm
Nhìn nhỏ gọn như các loại máy nhắn tin cách đây mười mấy năm nhỉ? Moto thiết kế đẹp chứ dòng này mấy đứa tuổi teen xài được này
kiểu dáng lạ, mấy em teen kết lắm đấy nhé, nhưng mình thì chưa bao giờ có ý định sở hữu cái đt tròn tròn xấu k thể tả được này!
Giờ mấy "anh em" họ nhà China 😆 ý tưởng cứ gọi là nhanh 😁
chắc Motorola phải có sự khác biệt :D
Hàng Tàu khựa như Qmobile, Wellcome mà các bác so sánh làm gì cho mệt. Bữa có ra VTA cầm W3311 lên xem thử, cũng may là hàng mới mà mình xoay vài phát là mún lỏng rồi, phím bấm cứng, màn hình sai màu, font chữ xấu. Các loại máy chính hãng thì ko phải ko làm 2 Sim mà là họ ko thích làm bởi vì nói đến 2 SIM, xem tivi (Analog, đừng ss với xem tv kts như N77 và JPM) là nghĩ ngay đến Tàu khựa. Nếu có chăng thì cũng chỉ có thằng hâm Samsung làm 2 sim và xem tv thui

P/S: Nhiều bác cứ tưởng Qmobile là đt VN, Wellcome là đt Thái Lan. Xin thưa hoàn toàn ko phải, toàn hàng khựa cả thôi. Các bác thấy nó ra nhiều mẫu mới. Xin thưa hoàn toàn ko phải, bình mới rượu cũ cả thôi
xkhoax
TÍCH CỰC
14 năm
Chính xác là vậy đấy 😃
Có ra mẫu gì thì phần mềm vẫn tệ hại như nhau,
Điện thoại nhìn ngộ ghê.
xtmg1
CAO CẤP
14 năm
híc ,MOTO mà cũng ăn cắp ý tưởng sao
Cũng giống như mấy con nokia nhái thui, nhiều khi hãng chưa ra mà mấy anh tàu khựa đã "tiên hạ thủ vi cường" rồi !
dòng vuông này hay đấy/em thik con này rùi đó.
zonzonvn
TÍCH CỰC
14 năm
Cứ con nào màn hình nhỏ hơn 3.2 inch là đã ko kết rồi...mình thích chơi màn hình to khoàng 3.5 trở lên, lướt Web, xem Video cho nó sướng
Độc đáo đấy .. mình cũng thik .. android nữa 😁
nam1119n
ĐẠI BÀNG
14 năm
Việt Nam vô địch đi trước mọt bước.he
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
Hihih hình như moto bắt đầu sống lại rùi?!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019