[ THEMES ] - Tổng hợp tất cả THEMES dành cho BELLE tại diễn đàn.LastUpdated 14-06-2012.
199xpro
10 nămBình luận: 665

😁
@199xpro Đúng là không có cách gì chuyển đổi hoặc xem trước nó đc. Hay gởi cho mình tên+UID của một số phần mềm không có icon trong iTheme, mình tìm hoặc mod lại cho. 😁 (thử tìm trước nhé)
199xpro
TÍCH CỰC
10 năm
@tuyetkiem.cntt Xem UID của nó = soft Jaskman hay là cái gì ý bác nhỉ, em ko có cái đó ạ, bác đính kèm cho em xin với ạ. ;)
@199xpro Mình dùng thằng này. Jbar lỗi thời rồi.
Best TaskMan v3.00.zip
199xpro
TÍCH CỰC
10 năm
@tuyetkiem.cntt Thanks bác .
Memcheck : cái này khi ấn vào là nó hiện lên thông tin bộ nhớ luôn, ko ẩn đi được nên em không tìm được UID của nó.
eZSpot Premium : UID 0x20037516
AppUninstall : UID 0x20042212
và cả cái cái Keylock nữa ạ, ấn vào là khóa luôn nên em ko biết tìm UID của nó.
chủ yếu là cái memCheck thôi ạ, mấy cái kia thì không cần thiết, vì memCheck em hay để ở HomeScreen.
Nếu bác mod lại cái ITheme2 thì bác edit lại cái Wallpaper của nó bằng cái khác nhé, em đính kèm 1 cái ở duới ạ.
Cả thanh notification nữa nó cũng chưa có gì ạ, mặc định của belle luôn. Nếu bác không làm thì cũng ko sao đâu ạ, vì em muốn nó hoàn hảo theo cá nhân nên nếu bác cảm thấy không cần thiết thì thôi ạ, Thanks bác nhé !
Ngủ thôi. chắc ko còn ai thức roài 😁
Theme "Hổ phách" của bác tuyetkiem mod có 1 điểm mình thấy rất lạ, khi dùng theme đó battery widget cũng bị thay đổi. Tức là bt thì trong suốt nhưng khi dùng theme này lại biến thành khung mờ mờ.
Có ai thấy tình trạng này ko hay do máy mình có vấn đề.
Thanks
vẫn bó tay!!!hixhix.có ai dùng c7 mà ko cài amber như e không nhĩ???help............
Mình xài N8 (xách tay ở nước ngoài) 1 -2 gì cũng cài k được. Máy đã hack rồi nưng vừa úp lên Belle cách đây mấy hôm.
199xpro
TÍCH CỰC
10 năm
Not U-Man (Darkness) by Lao Stia

Ec, vào taskman, mở phần Install Apps lên, chạm giữ vào 1 icon, xem info của nó. Ấn vào làm chi
cassava
ĐẠI BÀNG
10 năm
mọi người cho hỏi muốn làm thanh chứa nút menu, gọi điện, tùy chọn như không có như hình dưới thì làm như thế nào vậy ?
http://d.f10.photo.zdn.vn/upload/original/2012/05/22/14/15/1337670904971086658_574_574.jpg
@cassava Theo mình biết thì do theme bạn à,tùy theme mà mình sử dụng
đẹp lắm thanks nhé
Thích những Topic tổng hợp thế này. Cố gắng phát huy & duy trì bạn nhé, thanks!!!;)
Dự án cuối cùng. Cũng đến lúc phải dừng rồi.
http://www.tinhte.vn/threads/1278780/
😔
199xpro
TÍCH CỰC
10 năm
@tuyetkiem.cntt tại sao lại thế bác, em không hiểu lắm, nhưng cảm nhận được là có điều không hay sắp đến :oops:
@tuyetkiem.cntt bác bỏ ae thịt sao :(
ryu_
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuyetkiem.cntt Kết mấy cái dự án của bác tuyetkiem, đừng bỏ dở giữa chừng nha bác.
cassava
ĐẠI BÀNG
10 năm
G.L và tuyetkiem đang kêu chán symbian muốn dứt áo ra đi rồi. hic
theme đẹp lắm bác. thank nhìu 😃
199xpro
TÍCH CỰC
10 năm
Không thấy bác tuyệt kiếm trả lời nhỉ 😔
Bác nào có theme bóng đá của belle up lên cho e với- MU bác nhé
MIracle by Adelino

Marker Pan By MMMOOO