Theo hình ảnh được chia sẻ bởi thành viên Khúc Duy Nam thuộc nhóm Góc Nhìn Bphone, AirB Pro đi kèm
Đông June
một thángBình luận: 69
Theo hình ảnh được chia sẻ bởi thành viên Khúc Duy Nam thuộc nhóm Góc Nhìn Bphone, AirB Pro đi kèm
Theo hình ảnh được chia sẻ bởi thành viên Khúc Duy Nam thuộc nhóm Góc Nhìn Bphone, AirB Pro đi kèm một là thư cảm ơn với chữ ký (khá giống ký tay) của CEO Nguyễn Tử Quảng.

Với việc chữ ký của người nổi tiếng luôn là một thứ rất có giá trị, có vẻ như sở hữu được AirB Pro với giá 2.99 triệu đồng là quả thật là "chất đến từng đồng".
69 bình luận
Bản chất người làm CEO mà đáng ghét trong mắt người khác thì có ký lên gì thì cái đó cũng trở thành đồ đáng ghét mà thôi.

P/S: Trân trọng cảm ơn bạn! Thì dấu chấm than "!" phải viết sát vào.
@chienfz Có bài review công tâm rất tuyệt vời của 1 fan công nghệ chất. Bạn tìm đọc ở BFC hoặc ở tinhte.vn/bphone nhé.
@MrGak Chưa kể chức danh mà đề CEO Bkav, đáng lẽ ra phải là Bkav CEO hoặc CEO of Bkav. Đúng là lũ dốt nát
@Lạc Việt 2020 mang con tai ghẻ này ra đây thẩm âm với con tai cùi bắp của t xem nào. ai thua thì đập tai nghe đi
@Lạc Việt 2020 Review của lũ súc vật mà cũng có giá trị hả ?
Chữ ký này thua rồi: móc chữ G bị đường gạch dưới cắt ngang. Bởi vậy...
@trautrang73 lũ ngu học nó mua đc ít cp vic tưởng nó mua đc cp vinfast =))
@hoangthanhnt đất thu giá rẻ , bán giá biệt thự
đổi đất lấy hạ tầng
hạ tầng bao năm lấy đất xây bán rồi mà chưa sửa đc
@bắc54 Xem review rất có tính giải trí
@trautrang73 tởm kệ nó thôi
thuận mua vừa bán , t ko mua nhưng t cũng chẳng ghét bọn bkav
uncleh
ĐẠI BÀNG
một tháng
Lần này bkav có vẻ khá nghiêm túc với airb, hy vọng thành công để anh em thay đổi cái nhìn về quảng
@uncleh Bạn là 1 trong số ít ở đây nhìn ra chân giá trị thật sự của trí tuệ Việt. Rất đồng cảm với bạn.
@Lạc Việt 2020 Tài khoản mới lập tự thẩm du hả em
@Ace of spades Thế mày đã được sờ 1 sp nào đó của BKAV chưa mà vó vẻ am hiểu sp vậy?
@Ace of spades Cảm ơn cuộc đời vì chưa từng thấy sp nào của bkav
Ủng hộ Admin cứ mạnh tay tống cổ bớt mấy thành phần lạc loài đi vì bọn chúng chả có tác dụng gì, chúng ta cần những phản biện xây dựng và thiện chí. Chúng ta có quyền tự hào về những gì chúng ta làm được và tôn trọng sự phản biện xây dựng, thiện chí chứ không phải sự hằn học, bôi nhọ, vu khống.
@Lạc Việt 2020 ý mày là thành phần như thằng Lác Vịt và Đại Dịch?
@airwalker Thế bkav làm mày mất cái đ gì mà mày thích chửi họ vậy? Họ có làm mất nồi cơm nhà mày không?
Bớt sân si đi, mày đã dùng sp bkav thì mày có quyền chửi nếu ko hài lòng, còn nếu chưa từng dùng thì lời nói của mày chẳng có giá trị gì, nên mày chửi họ là mày chửi chính bản thân mày văn hoá lùn.
@airwalker đúng rồi, thằng nào tự hào ngạo nghễ kê cmn , người tiêu dùng thì thuận mua vừa bán
@hoangthanhnt Bom con cay hả, về bảo thằng Quảng viết chữ tiếng Việt trên bao bì cho chuẩn rồi ra đây nói chuyện. Mày so sánh Xe vin với Bkav đúng là nực cười. Thằng Vin nó có truyền thông lố như Quảng hói không? Nó có đưa thông điệp tự hào nào ra đây mày tìm xem. Nó cũng chả nhận sản phẩm 100% người Việt, nó cứ im lặng làm và ai thấy tốt thì mua. Ngược lại, thằng Quảng nổ luôn nổ về những cái gọi là cao siêu khác người. Chấp nhận nổ thì chấp nhận bị chửi đi.
Chữ ký rẻ nhỉ, có hơn củ.
@BaoNguyen2012r Chữ ký của bảy đần hay đỗ nam trung tao còn chùi đít nữa là mấy ông ceo
Bệnh nặng rồi, ảo tưởng.
Apple: chúng tôi không bán sản phẩm, chúng tôi bán trải nghiệm
BKave: Chúng tôi không bán sản phẩm, chúng tôi bán phế liệu có chữ ký phát nổ
@Nghêu Nghêu Phế phẩm chứ bác
Mẹ kíp, cái thiệp có dăm ba chữ mà sai tè le:

"Trân trọng cảm ơn bạn !"
Thì dấu "!" phải viết sát chữ "bạn".

CEO Bkav 🤣🤣
Viết đúng phải là CEO of Bkav hoặc Bkav CEO, hoặc Tổng Giám đốc Bkav

Nó giống hệ bao bì Bkav viết "Sản xuất 2021" thay vì "Sản xuất năm 2021", đến thằng Apple mà nó còn biết viết "Năm sản xuất: 2021".

Điều này cho thấy một sự dốt nát, cẩu thả. Có PR bốc phét to tướng như thế nào mà từng chi tiết nhỏ cũng sai thì nổ làm gì Quảng ơi.
có ai nhìn thấy nội dung cái chữ ký là chữ " 2 mảng " giống tôi ko
Cười vô mặt
Ảo tưởng sức mạnh và nghĩ mình thiên tài nó mong manh quá 😂😂
Không xin thì bắt phải lấy hả 😁
Đù, khuyến mãi chữ ký luôn
Giới thiệu btg thì chắc ko sao,nổ quá thành ra h ae toàn ghét
Ký như chữ Quẳng 😆)
Mình đi mua quần lót tặng bx 20/10, chủ Shop cũng ký tặng rất xịn 😆
Sao tui nhìn ra chữ "lương". Hổng lẻ tháng này lãnh lương 2 lần taaaaa
Mua tai nghe Airbnb kèm chữ ký có được giảm giá ko ad?
Tưởng ai xa lạ chứ cu ly Khấc Nam kỹ xư cao đẳng, thấy bảo là còn éo tốt nghiệp đc nhưng vẫn tự xưng là kỹ xư . Hình mẫu điển hình cho loại ăn cháo đá bát, ăn lương FPT nhưng bưng bô cho thằng hói. Nhìn nhân cách con người là đủ hiểu thể loại gì rồi.
psgafg
ĐẠI BÀNG
một tháng
@nguyendathp Xem trong động we love có thanh niên bảo nghỉ rồi, chắc bị đuổi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019