JAVA x Upsell

JAVA x Upsell

Thermalright Frost Spirit 140 - chiếc tản nhiệt khí mình thích nhất ở phân khúc giá dưới 1 triệu
Bài hay!/6 người
bk9sw
16 ngàyBình luận: 138
Nhìn gấu ghê
NgoJewelry
ĐẠI BÀNG
15 ngày
Mình dùng Noctua đen đúa, ko màu mè, nhẹ nhàng và im lặng 😁
cho em mini case 😃
Azkan
TÍCH CỰC
15 ngày
Con này thì ngon rồi. Trước lùng voz mãi con True spirit mà không có nên mua CNPS12X cũ dùng bao đẹp 😆 Giờ thì thích gọn gàng đỡ bụi bặm nên đổi qua xài AIO cho lành mạnh.
Tản này 4 thanh ram vào có cấn ko anh
@Leminh Trung lpx thì vô tư 😁
recca4026
ĐẠI BÀNG
14 ngày
@bk9sw ram nay gan can khong bac oi Corsair Vengeance RGB Pro?
@recca4026 Có cái hình cho bác dễ hình dung 😁 Thực ra gắn được hết, chỉ cần xích cái quạt lên thôi
recca4026
ĐẠI BÀNG
11 ngày
@bk9sw Tinh ra trident gon hon nhieu nhi, bua tuong ngang nhau chu biet thap hon lay trident roi
đang xài loại này được 1 thời gian thấy cũng khá ok. Mình mua gần 1,2tr mà bác chủ mua được dưới 1tr, khâm phục.
@jeetkunedo nó đang giảm mạnh lắm bác, giá tầm 900 - 990k
@bk9sw đang tính bôi keo con gâú liquid metal. bác có thử chưa cho xin ít kinh nghiệm hehe
@jeetkunedo keo này e chưa thử vì rủi ro quá, nhất là qua thời gian nó ăn mòn cái nắp IHS luôn, e thấy mấy bác chơi liquid toàn delid rồi quất lên die 😁
Nhà nghèo nên chỉ xài Noctua màu phân nâu, con NH-D15S gắn thêm quạt NF-F12 IPPC có chuẩn ip67 (chắc không đủ tiền làm ip67+) còn lại quạt case thì NF-A14 thôi. Toàn một lũ màu phân nâu.
trang bị máy lạnh mini vào PC
hacklife
ĐẠI BÀNG
15 ngày
Tản nhiệt khí hay tản nhiệt nước tốt hơn nhỉ ?.
Mấy con này tản nhiệt hiệu quả mà nặng, lắp được 1 thời gian cong hết main 😁
Con này ngon nhất trong tầm giá rồi... dùng ngon vơi I7 10700k trở xuống ... I9 10900K thì hơi đuối...
nhìn hầm hố quá, tản đẹp
Mình đang build con i9 10900k mà đọc review thấy kêu rất nóng. Nên build tản AIO hay tản khí loại nào các bác nhỉ. Hay là cắn răng lên tản custom. Thank các bác
@dungnhdesign con đó hãy chơi AIO 360mm
2 quạt thối cùng chiều ak
làm tiếp luôn trên tay tản nhiệt nước ngon bổ rẻ bạn ơi
Nhà thớt bán hay sao mà giá <1tr vậy?
@daoluong1991 shopee bán đầy bác ơi, 950k 😁
@bk9sw HCM thì bó tay rồi T.T
@daoluong1991 Mua ship ra bt bác ơi, e còn mua hàng tận lạng sơn
tản nhiệt noctua số 1
anfang
TÍCH CỰC
15 ngày
Mục đích quạt to và quạt nhỏ là để ko cấn ram đó mod, như con noctua d15 bị cấn do 2 quạt 140mm, be quite thì 140 120 ngon, vừa gắn ram.
@anfang hợp lý òi bác :d
trungluna
ĐẠI BÀNG
15 ngày
ngon thế nhỉ
Nhìn đã quá 😃
nguyenlx12
ĐẠI BÀNG
15 ngày
Cái CPU mình để phía dưới bàn, chơi game 1 lúc hơi nóng bốc lên bay vào mặt khó chịu, ( mình có để 1 cái quạt lớn thổi từ phía sau bên dưới vào ) mà vẫn không khắc phục được, mình thì dễ đổ mồ hôi nên ngồi 1 lúc không chịu nổi, có cách nào khác phục không mấy bác, chả lẽ vác cái CPU để bên ngoài phòng =]]
@nguyenlx12 E hay để cpu trên bàn nên ko nghĩ tới tình huống này, nếu bác ko thích gió lên thì tối ưu hướng gió ra sau
Pentanol
TÍCH CỰC
14 ngày
@nguyenlx12 Đi lại hướng gió trong case là ổn mà, cần gì phải xài quạt lớn bên ngoài.
nguyenlx12
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@Pentanol case thiết kế sẵng lổ nơi thoát khí nó nằm phía trên của sase rồi, không đi lại được đâu, trừ khi tháo nắp hông ra hoặc mua case mới 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019