[Thi ảnh] Mời tham dự cuộc thi ảnh đi Nhật, Pháp, Mỹ cho anh em Tinhte.

bboygl
22/10/2013 10:27Phản hồi: 34
[Thi ảnh] Mời tham dự cuộc thi ảnh đi Nhật, Pháp, Mỹ cho anh em  Tinhte.
Chia sẻ cho anh em tinhte yêu thích chụp ảnh cuộc thi ảnh mới. Mình không biết anh em sẽ thích chương trình này không, mà thôi kệ cứ chia sẻ thử:

I. VIETNAMWORKS MOVE UP
VietnamWorks Move Up là chương trình dành cho người tìm việc do Vietnamworks – trang web tuyển dụng trực tuyến hàng đầu Việt Nam tổ chức với thông điệp hãy không ngừng thăng tiến trong sự nghiệp và đến với công việc mơ ước.
Tham gia Move Up, bạn chỉ cần đăng tải một hình ảnh hoặc video với nội dung chia sẻ về công việc mơ ước hoặc việc làm mà bạn tìm được thông qua VietnamWorks trong năm 2013 và bạn sẽ có cơ hội nhận các giải thưởng độc đáo từ VietnamWorks.

II. GIẢI THƯỞNG
- 02Chuyến du lịch dành cho 2 người đến 1 trong 3 địa điểm sau: Tháp Eiffel tại Paris, Tòa Nhà Empire State tại New York hoặc tháp SkyTree tại Tokyo cho 2 bài chia sẻ may mắn nhất thông qua hình thức rút thăm may mắn vào cuối chương trình.

- 200 Tiệc Move Up bất ngờ cho 200 bài chia sẻ Move Up Thành Công đầu tiên được xác nhận từ phía VietnamWorks và Nhà Tuyển Dụng về việc đã tuyển dụng thành công thông qua VietnamWorks bao gồm Thư mời làm việc được ký và xác nhận đầy đủ bởi ứng viên và phòng Nhân sự của NTD.
- 600 Suất đào tạo kỹ năng mềm do Học Viện ERC tài trợ trao hàng tuần cho mỗi 30 bài chia sẻ Ước mơ Move Up có số điểm cao nhất mỗi tuần.

III THAM GIA MOVE UP

- Đăng một hình ảnh hoặc video (từ 1-3 phút) với nội dung chia sẻ:
· Ước mơ Move Up là công việc mơ ước trong tương lai hoặc mục tiêu nghề nghiệp sắp tới.
· Move Up Thành Công là công việc mà bạn vừa đạt được thông qua website VietnamWorks.com trong năm 2013. Bạn có thể chia sẻ quá trình tìm việc, những kỷ niệm, thuận lợi khó khăn trong thời gian tìm việc và cảm xúc của bạn khi có được việc làm mơ ước đó.

-2 giây Chia sẻ với bạn bè để nhận những giải thưởng nói trên

Chỉ mất 5s để tham gia và trúng thưởng! CLICK THAM GIA NGAY
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dieu kien la gì ban, hoc o ERC la hoc gi the?
Uả cứ tìm được việc qua VNW là được 1 phần quà chia sẻ phải không thớt?
Giải thưởng to quá cũng nghi ngờ quá @@. *confused*
Đã tìm hiểu.
Chưa biết phải làm gì mà thấy giải thưởng du lịch là thích rồi 😁
bboygl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cũng diễn ra được 4 tuần rồi, được 1 suất học ở ERC rồi đó ngon cơm :v.
được du lịch thấy thích ghê nha 😁
tham gia ngay & luôn mới đc 😃
Ôi, đúng là chương trình yêu thích của mình đây mà, vừa được chụp ảnh vừa được có cơ hội đi du lịch..oaaaa...tham gia ngay thôi 😃
Mới hôm qua được VNW gọi thông báo được học bổng thanks ad nha,
Tham gia mấy cái này cũng hên xui lắm mấy bác, hên thì được xui thì trật 😃.
Chac tu suong nop len thi biet dau lai duoc nhi Bé Nhi Kute 99 tham gia voi chi ko.
Mỹ Pháp em chả ham, còn Nhật thì qua đó ngắm ozawa :v.
bboygl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Công nhận bác Nguyên vui tính ghê, HoangTrongNguyen, em thích qua pháp hơn.
chúc bạn thành công có rất nhiều người quan tâm tới cuộc thi này đó.
bboygl
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chúc mừng anh em nhé 😃;
Có kết quả tuần vừa rồi chưa bác ơi ???
kết quả mới được cập nhật thì phải???
Có tiếp rồi nha mọi người ơi 😃.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM