Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thi Review đồ công nghệ trúng iPhone XR

cuhiep
11/12/2018 1:30Phản hồi: 47
Thi Review đồ công nghệ trúng iPhone XR
Trên Group Tinh tế đang có cuộc thi review đồ công nghệ. Theo đó thì anh em sẽ làm video review đồ công nghệ nào đó bất kể của anh em rồi đăng lên trên diễn đàn Tinhte.vn. Sau đó anh em đưa link vào chỗ cuộc thi trên Group Facebook của Tinh tế. Mod sẽ chọn ra bài review hay nhất để trao giải iPhone XR.

Cuộc thi trong vòng 2 tuần và hôm nay là ngày thứ 3. Anh em xem thêm thông tin theo link này nhé:

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=10217026696276914&set=gm.973514146105864&type=3&theater&ifg=1

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E đặt hàng cái BOYA-M1 mà mãi chưa thấy giao hàng, có cái này thì chất lượng ghi âm trong clip mới rõ! Hy vọng hàng sớm về để dự thi 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Screen Shot 2018-12-11 at 09.03.34.png
@manchirua Đừng giỡn vậy chứ, AE cụt hết hứng giờ :D
@ngsangmt Mình ko phải dân chuyên nên 100% xài điện thoại để quay clip, giá thành tầm 500k quay đầu là vừa túi tiền, ko quá lãng phí 😁
@crazysexycool1981 Góp ý là video bác tập trung vào thông tin, về mặt hình ảnh hiệu ứng càng đơn giản càng OK (đừng có lòe loẹt, hoa lá như các video trước). Vẫn biết tính cách bác thích rườm rà, nhưng vẫn cứ góp ý vậy. Yên tâm là sớm muộn em XR này sẽ về tay bác, vì xem mấy video review về điện thoại K1-K2 thấy rất tâm huyết. :D
@manchirua Mèng ơi, có gì hoa lá cành đâu :D
Hấp dẫn nha 😁
@WesleyNguyen1411 Mình muốn review bác.
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@WesleyNguyen1411 Hiiii. Review a8s trung xr
@adagioleonard Gu bác mặn vậy 😆
Sân chơi cho ace có ý định đi theo con đg Reviewer.
Hóng xen video của ace dự thi.
Mod kết hợp tuyển Reviewer luôn đây!
LinhChi94
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có giới hạn thời gian k nhỉ
@LinhChi94 Đọc trước khi hỏi E nhé, câu trả lời nằm đâu đó ở phần cần đọc :rolleyes:
@titanxtreme an tâm đi, mới ra chưa tháng mà tuột 4tr rùi. 6 tháng sau chắc còn tuột nhiều hơn.
LinhChi94
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Ý là tgian video kìa
lequan1905
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hy vọng là BGK chấm điểm trực tiếp chứ đừng dựa theo tiêu chí like hay cmt gì gì...
Ớn lắm 😃
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
@lequan1905 Chấm điểm gì đáng sợ , bằng quay số random 😃)

Nói chung bình chọn bằng tinhte cũng ok đấy hỉ
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
Anh em nào rewiew cho cái xe máy điện vin phát đi du lịch tây bắc ko !?
Giờ mà review xe oto vinfast là chắc cú lụm XR
Xs max còn chơi chứ Xr thì nghỉ đi. Tinhte giàu tới mức toàn đem siêu phẩm điện thoại ra test va đập với nước mà sao kéo vậy?
@dlv.pro.thick.game Quà 1-5 triệu là khủng lắm rồi, còn đây người ta tặng quà trên 20 triệu còn chê 😁
@manchirua Thế ông có chơi không?
@dlv.pro.thick.game hehe, ko có các dụng cụ để review, không biết cách review, và có làm biết không trúng nên ko chơi. nhưng quà như thế là quá khủng chứ chê gì nữa.
quá chất
duckvy
TÍCH CỰC
5 năm
Nhìn khắp nhà xem có món đồ nào để review mà tiếc quá, nhà tranh dột nát, chẳng có gì gọi là công nghệ ngoài con điện thoại galaxy note3neo đang cầm trên tay, xài ké wifi hàng xóm. Nằm mơ con iphone XR thôi. Các anh chị tinh tế có hiểu cho em???
son.evrf
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tưởng là thưởng cái gì, thưởng con điện thoại viền màn hình dày cộp, 1 cam, khung nhôm giá rẻ, hông ham
máy cái này thua

có ai không chơi giống mình không
vvt03hp
CAO CẤP
5 năm
Đồ gì cũng đc à???
hay mềnh review máy siêu âm nhẻ?
không review sản phẩm mà review về một tính năng được không admin? #cuhiep

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế