Thi thoảng đi cafe vẫn bắt gặp con gái đã xinh mà còn dùng Bphone nữa anh em
Kính Cận 0_0
14 ngày trướcBình luận: 35Lượt xem: 1.130
Nhỏ em sinh đôi thất lạc
@huuquangce Ra vậy, diễn thảo nào phải đóng cửa quán
Người ta đã không muốn ai biết mình dùng điện thoại nào, kéo cả cửa quán vào rồi mà vẫn có thằng cố tình chụp ảnh đăng lên mạng
Faceapp à bạn?
gặp ng lạ trong quán cf, đưa máy lên thẳng mặt nó chờ phơi sáng 4 phút rồi bấm.
bạn nghĩ thằng bấm sẽ ăn gì?
dàn dựng kiểu bê... tưởng rất thô mà thô ko tưởng.
óc tưởng tượng như kiểu mất trộm bê vì trộm vào nhà qua đường... ống khói vậy đó.
đúng là óc bê 😃
ps: trừ nhuận bút bài này vì tội ko nhắc con kia dựng máy lên cho thấy rõ chữ "bê".
@HưngGiaLand Không muốn "dây dưa" thì đi chơi đâu ai bắt vô chủ đề người khác loãng thêm, haha
@liketheblues Thì vậy, nhưng nhờ vậy mới phát hiện thêm nhiều thành viên Vip tinh tế chứ, cứ để đây đến tối đọc thêm coi như giải chí cuối tuần sau những giờ làm việc mệt 😁
@HưngGiaLand Em gái cầm bê mà là nam thì là bê đê phải k bác Hưng. Nghe đâu bạn trai hay gái gì đó của Nạc
@VicNum mình hỏi đúng ko bạn? tiêu đề là đi cf gặp gái cầm bê. tức là lạ hoắc. lạ hoắc mà móc đt đưa lên mặt nó chờ phơi sáng 4p bấm 1 phát thì mình tin là xung quanh ly tách nó bay vào cùng 1 điểm 😃
cơ mà anh ấy vẫn vùng vẫy rấy kinh 😃
Thằng này mù không phai cận , gái xinh ?
@cuongkennet người lạ của nó mà. nó lé, nick fb của nó là sơn lé. nick tt là kính cận chắc đặt theo tên "người lạ".
ko biết kiếm được mấy đồng mà lôi cả họ hàng hang hốc lên ăn chửi.
Nó mù luôn chứ cận gì, đó gọi là gái xinh cơ đấy
Face App cmnr
@Q.Dragon Chắc vậy, ảnh một người bạn trên Facebook làm thấy vui mình share chứ cũng không phải mình chỉnh 😁
Bạn gái @Lạc Việt 2020 nè, vô nhận coi phải k mài
@VicNum bạn đang chửi xéo nạc vịt quan hệ đồng tính à?
@HưngGiaLand Nạc là đa nhân cách nên có thể là đồng tính k biết được đâu bác ợ.
- KLQ nhưng nhân tướng học mà nói: Đàn bà 2 môi mỏng, lông mày mỏng, dáng khô đét, tay gân guốc ==> đích thị không phải gái đẹp rồi 😓.
- KLQ nữa: Thường những quán bán bia mà ban ngày có người nhưng đóng cửa ==> đích thị bia ôm 🤗.
*P/s: Cho cái tên và địa chỉ quán để né nhé, đào xấu vãi.
@Thế_Là_Sao mình thấy nhiều người môi mỏng vẫn rất đẹp nha
@Didu Em tổng hợp cả 4 yếu tố mới ra đấy chứ.
@Thế_Là_Sao haha
@Thế_Là_Sao Ảnh này chụp hồi Cô vi các quán đóng bạn nhé 😁
Hehe. Nóng này
Đã xinh lại còn dùng Bphone
Làm mình nhớ vụ hôm qua bác địa chủ Hưng Gia đăng bài kể tụi sít đờ tấu hài vụ đã ngờ u còn dùng Bphone khi đang phỏng vấn xin việc.
Dạo qua các mạng xã hội thường thấy tụi con gái (cũng lắm đứa xinh thật) chụp ảnh khoe cầm táo để thể hiện độ sang chảng, chứ cầm bom còn để cho người khác chụp rồi khen xinh thì chưa bao giờ thấy.
Đã cận lại còn loạn thị
Haha lên cũng nhi nhon hớ
Đẹp gái quá kk
Đẹp trai quá anh xe ôm.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019