Thở ko nổi... bodo vào mà bảo Nga k ngán, tự cung tự cấp nửa đi nào... kkkk
Pegasus Mậu
một thángBình luận: 15
15 bình luận
Sắp vở nợ r, bọn cuồng Nga thì có biết đ gì về nước Nga, mồm thì ủng hộ Nga, nhưng mê đô Tây thèm đi Tây. Có đứa nào chịu bỏ đồng bạc cắc nào đi Nga k, có ủng hộ sản phẩm từ Nga k?? Nước Nga có những thằng cuồng mõm điên dại k biết cái đ gì ngoài ủng hộ, cổ vũ nước Nga đi vào chỗ chết, bị cô lập thì đúng là mạc vận cho một đất nước xinh đẹp
@pin A Kkkk chắc chỉ có đám lương 3 tr bưng bô cổ vủ chứ mấy ai còn mờ mắt như vậy
Thấm đòn
@samsung focus Pú tìn đang đau đầu.... tới mức lâm bệnh...
Ồ có bodo tuyên bố chỉ cần bánh mì và thịt heo là Nga đứng vững. 1 mình Nga chấp hớttttttttttttt!
@Micron C đúng Bò vẩn là bò ... 3 củ nên nghỉ đc có nhiêu đó 😆
Nga nên rút quân về, đi đánh người ta nát mẹ nó nước rồi còn đòi gì nữa.
@cuhiep Fb nó chận hết acc ròi hả bro. Lấu rồi không thấy mô
Coi chừng 100 USD 1 ổ bánh mì thì căng!
@Sakaikunio Haha 100$ viên thuốc đặc trị thì có khả năng đó bác
@Pegasus Mậu Nói 1 cách khốn nạn và nhẫn tâm thì cuộc cấm vận vào Nga đang làm giàu cho mình. Mình giao hàng cho bạn mình, bạn mình đem bán cho người Nga. Có thể nói là vốn 3 4 lời luôn. Nhưng nói về lương tâm thì Nga Ivan nên kéo quên về.
chủ topic vãi....gọi bodo vào thì chỉ lạy chúng nó kèo cày cho Putin thôi
Suy nghĩ thế này cho nó dễ đi, đến Toyota 1 công ty Nhật gần như ko bị cấm vận gì (Nhật bị Nga cấm cửa 1 số cái) mà còn tuyên bố ko có chip để làm oto giao cho khách. Nga giờ chỉ riêng khoản chip thôi đã quá khó thở rồi.
Sylept
ĐẠI BÀNG
một tháng
Nga không ngán đâu nhé.Chỉ cần còn bánh mỳ với rượu vodka là Pú sẽ chiến đấu tới người dân Nga cuối cùng vì nền hòa bình của Thế Giới =))
Đã sáng mắt sáng lon !

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019