Thông báo: Nâng cấp Cafe Tinh tế

admin
29/4/2009 14:2Phản hồi: 94
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yêu cầu cải thiện tốc độ net , nhiều lúc ức chế chịu không nổi bay ra soho , thèn soho cũng cùi bắp hơn ==> ở nhà 1 mình với li cafe tự chế
Người Tinh Tế không hút thuốc ở nơi khói thuốc có thể làm phiền người khác.
Bữa nào rảnh ghé chơi xem đã tinh tế cỡ nào😁
He!he! hôm nay mới biết địa chỉ! Chờ khi nào nâng cấp xong ...Ghé liền! Mình cũng không Hút Thuốc, hay quá! Có phòng cho người không hút thuốc rồi!
không biết có rộng không hỉ ? nếu quy tụ hết thành viên tinh tế chắc đứng uống cafe quá hehe..... không biết cà fe có ngon không ........ bữa nào rảnh ghé làm 1 ly , ngày nào chẳng uống càfe xem thử tay nghề pha chế của tinh tế có " thơm " hông
quansim
ĐẠI BÀNG
15 năm
sao em hổng biết cafe tinhte ở Hà Nội nhỉ 😁
Tớ là hàng xóm của bác admin (cafe Tinh Te) mà chưa bao giờ có dịp ghé quán bác, hehe...Tớ ở cuối đường số 2.
mackeno73
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình nhất trí việc tạo một khu vực riêng dành cho người hút thuốc lá. Xin Tinhte xem xét lại vấn đề này.
Thanks.
đúng là bây giờ xu hướng không hút thuốc nơi công cộng ngày càng nhiều , đề nghị cafe Tinh Tế rút kinh nghiệm nghe , hi
em thì lâu lâu mới có dịp ghé qua tinh tế nhưng công nhận ca fe ở đây rất tuyệt , em củng là người hay hút thuốc , nhưng ở phòng lạnh thì không nên hút thuốc đó quả là ý kiến rất hay
Trời có wan cafe của diễn đàn tinh tế luôn hả. Hoành tráng thế, để bữa nào về SG dẫn vợ con vô đó uống. Ủa mà chủ wan là ai vậy? có liên quan đến diễn đàn không? Hay là nơi của thành viên off thôi? Bác nào rành dạy bảo em nhé .Em mới mua được con iphone 3g nên tham gia diễn đàn được tháng nay thôi nhưng thấy diễn đàn rất hay và bổ ích. giúp những gà như em được rất nhiều điều hay.
thành thật cám ơn những người tạo nên diễn đàn và các thành viên tham gia.
em chưa ghé qua lần nào cafe của mình, chắc lúc nào lên SG phải ghé qua quá!
ngbaanh
ĐẠI BÀNG
15 năm
chưa lần nào có dịp uống cafe tinh tế, sửa chữa xong phải có gắng vô cho biết mới được 😁 sẵn nhờ các chuyên gia coi dùm cái Centro CDMA cùi bắp
chậc , may có bài viết này mới biết quán cafe tinh tế nhất định phải ghé qua uống mới được
thanks
_NyX_
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình thấy cải thiện hệ thống hút ko khí.
mỗi lần off line la muốn ngộp.
mấy anh hút thuốc làm ngộp .... ko chịu nổi
phải về sớm, mặc dù ko mún.
hy vọng sau khi update se tốt hơn
Giờ mới biết TinhTe có cafe lounge. Mà lại đang sửa chữa...hix. 10/5 ghé chơi ủng hộ.

Cheers.
vietkid
TÍCH CỰC
15 năm
Em hum bữa có lên cafe tinhte , không gian quán hơi nhỏ nhưng có cái ghế ngồi đã thiệt ^^ . Giá cafe ngày lễ lên hả ta :|
HN không có hả các bác ơi ....................?
bác nào trong ảnh nhìn đẹp trai ghê 😁
piratenti
ĐẠI BÀNG
15 năm
hi hi, khi nao cà phê Tinh tế sửa xong e sẽ đến, hùi giờ có bao giờ biết đâu hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019