[Thống kê] Xem có bn bác đang sở hữu 9800 ở VN nhỉ?

hqviet
26/9/2010 2:43Phản hồi: 225
225 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hì mình cũng mới cưới nó về xong . làm biếng chụp hình quá, thông cảm nha các bác
Ship về được 1 torch và 1 9780,lúc đầu tính bán cả 2(em sinh viên kinh tập tành kinh doanh mà),nhưng giờ thì dùng torch sướng quá,cứ gọi là vô đối trong tất cả các dòng bb rồi,hem bán torch nữa đâu,để lại xài thoai,hehe.
Các bác cho em gia nhập hội torch với nhá!
em cũng có 1 chiếc ^^ vote nè, em ở HN, khi nào có off gì các bác pm em nhé, mới dùng BB lần đầu, híc
Sontantap
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình đăng kí cùng anh em thảo luận với ! BB 8900 ! Xin chào các bác !
Em cũng vừa sắm được em nó. ;) Nhưng sao cái phím khóa ở trên đầu lại không sử dụng được các bác nhỉ mà vẫn phải ấn * + nút send 😕
xin gia nhập hội để trao đổi kinh nghiệm nhé. mình sài 9800 vodaphone
Mình xài 9800 AT&T.
Có gì hay chia sẻ với nhé!
mình cũng xin ra nhập hội nhé!
Dùng Torch "đỏ" từ giữa tháng 12/2010, xin gia nhập hội. Nói chung là cũng mầy mò được các tính năng (mail, facebook, linh tinh...) nên cảm thấy khá hài lòng. Hi vọng có cơ hội giao lưu với mọi người (mình ở Thanh Xuân, Hà Nội);)
Cho mình 1 vé nha. 9800 Telstra free sim. Mình ở HCM
mình cũng xài Telstra ! đồng hương !;)
yessha
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho 1 phiếu, 1 chú BB 9800 đen, AT&T xịn, mượt
Cũng mới lên đời từ còn 8320 thành con 9800. Khoái nhất em này là ở cái wifi vù vù. Nhất là coi clip trên Youtube. Đã đọ xem trực tiếp 1 clip với 1 con xách tay Asus, sử dụng cùng sóng wifi mà chạy mượt mà hơn hẳn, Mình dùng 9800 vì nó quá thuận tiện cho công việc của mình lại thoả ý thích dùng BB nữa. Mình hiện đang sống và làm việc tại Hải Dương. Có ai ở HD dùng BB không nhỉ

Mình cũng nhịn ăn nhịn mặc rước về một em, quả thật đáng đồng tiền bát gạo. hehe.
thêm một chiếc nữa nhé Roger canada1.
jancoler
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình mới mua 1 cái nhưng xách tay (pin nhanh hết quá, 2 ngay ban oi )
vatana
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thêm một cái nữa, dauden, BES Viettel
em 1 phiếu mới từ 3gs wa 9800 at&t ...;) cảm nhận nói chung là tuyệt heheh
cuongepu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em cũng sài Torch đây. Nhưng mấy hôm nay không gõ được bàn phím các bác ạ. Có bác nào gặp trường hợp như của em chưa?
Dùng đc nửa năm nay rồi, lười lười hnay mới vào đây báo danh.^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019