Thu hoạch Sa Pa

riverking
9/1/2008 0:28Phản hồi: 12
Thu hoạch Sa Pa
Chả là em mới đi chơi Sa Pa về, có chụp dc một số ảnh post lên chào cả nhà, hy vọng mọi người thích. Các bác cứ phang nhiệt tình, em xin cám ơn ạ
1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em xin tiếp ...
7.

8.
Riverking ơi, bác làm ơn đọc lại hướng dẫn post hình và post ở dạng thẻ IMG để có thể xem được ngay. Cảm ơn.
không hiểu sao em đã làm đúng hướng dẫn với bài thứ 3 (2 bài đầu em up trực tiếp từ máy) mà hình vẫn bị nhỏ tí
oh yeah, em làm được rồi, cám ơn mọi người đã ghé xem
Uhm đâu có đâu.Bài thứ 3 của Bác vẫn có dạng gửi bài có files đính kèm kìa.Bác lấy một trang web cho phép lưu hình trực tuyến.Copy Link dán lên bài Post.Tự khắc nó sẽ hiển thị dưới dạng hình xem trực tiếp trong bài Post mà.Thông dụng là photobucket.com.Nó hơi chậm nhưng dễ làm.Bạn vào dăng ký một acc đơn giản thôi.Bên diễn đàn bình ảnh mà để hình dạng file đính kèm mọi người khó mà nhận xét ảnh lắm.Click vô hình ngồi chờ nó hiện ra còn gì cảm xúc nữa....😁
bác vào www.slide.com đăng ký nick và up ảnh lên, tốc độ khá nhanh, quản lý rất dễ dàng và có sẵn công cụ nhúng vào forum và Blog.
jimmydao
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thích tấm số 2,3,8.
mấy tấm khác, em thấy nhòa quá.
chưa rõ chủ đề.
nhìn ảnh bác lại nhớ sa pa quá. bác nên resize hình nhỏ hơn chút nữa để load nhanh, xem dễ.
em thích tấm số 1
Về phong cảnh thì Canon em chạy mất dép . Nikon lên ác thật . Hãy đợi đấy . D300 coming soon ...........
tấm số 2 đẹp quá.. nhìn được toàn cảnh .. mùa này khó kiếm lúc nào sâp đẹp trời thế lắm ... y m 6 .. 7 8 màu sắc ko tươi lắm ... chụp ruộng bậc thang thì bác nên kêu tài xế dừng lại giữa đèo cách tx sapa khoảng 30km .. có nhiều ruộng bậc thang đẹp lắm
cám ơn các bác, hôm chụp ruộng bậc thang bị nhiều mây mù quá nên màu kém tươi.
Trên đường đi Cầu Mây có cô bé xinh xinh là
9.

10. Chợ Sa Pa
để hình size lớn quá nên đợi hơi bị lâu 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019