Thử mở khoá iPhone khi đeo khẩu trang: ngon lành nhưng dùng Apple Watch nhanh hơn

cuhiep
28/1/2022 2:17Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuối cùng apple cũng hiện thực hóa giấc mơ của triệu người dùng iphone, trong đó có mình. 😃
VũKotex
TÍCH CỰC
2 năm
@lequockhanh1987 Giấc mơ? Một giấc mơ quá tầm thường thì mãi mãi chẳng thể nào làm được việc lớn gì cả. Mở khoá khi đeo khẩu trang là 1 GIẤC MƠ 😃)))))
In4 khẩu trang sếp ơi
Hay
Thôi cứ đợi lên chính thức rồi thử 😁
Nixy
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mở khóa đỡ quê hơn khi đeo khẩu trang + ko có apple watch.
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
2 năm
vậy là touch id khả năng cao là sẽ k tái xuất giang hồ
ark_ff9
CAO CẤP
2 năm
@Jinnie KTL Face ID nhanh, tiện và bảo mật hơn cảm biến vân tay nhiều. Cảm biến vân tay lúc mình đang ngủ có đứa lấy cái ngón tay mình dí nhẹ vào cảm biến thế là xong, mở được điện thoại của mình luôn. Quá nguy hiểm.
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
2 năm
@ark_ff9 Nếu có cả 2 thì vẫn ok haha
hanajory
ĐẠI BÀNG
2 năm
thua con S8 từ quét võng mạc tới vân tay 😂😂😂
Miếng dán cọp tìm trên khắc tên khồn thấy bác Hiệp ới
Moá đang xài 11pm, mốt kg hỗ trợ luôn
olalautc
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ip X không có ~
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
2 năm
cái mở khoá bằng aw mình đang dùng thấy nó hao pin hơn hẵn, cả ip lẫn aw
Apple đem con bỏ chợ sớm quá nhỉ. Hỗ trợ lâu dài mà tính năng có ích thì lại ip 12,13 mới dùng đc. Ngày càng tởm.
tminhdn
TÍCH CỰC
2 năm
làm sao mà nhanh hơn dc. phải chạy ra tiệm mua về rồi cài đặt xong è cổ ra trả nợ mấy tháng mới có được cái đồng hồ để mở khoá :3 tôi thà đeo khẩu trang để mở còn hơn :v
Re0
CAO CẤP
2 năm
dt đời thấp thì watch vậy , 🙁
ngon quá, mong 15.4
Yêu quá
Cassiel43
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đúng là admin tinhte có khác.
Đi đầu phong trào giới thiệu các tính năng của Apple luôn nha.
Và cũng đi đầu viết bài xong đéo thèm kiểm tra chính tả luôn nha.
Biết là admin và mod tinhte cố tình viết sai chính tả, viết tiêu đề và câu cú lủng củng, trình bày bài viết kiểu ngu học cho anh em tinhte vào chửi dể kiếm view, nên mình mạnh dạn chửi đầu tiên cho anh em vào reply và giới thiệu cho các anh em khác vào ké, cũng là cách giúp các admin và mod tinhte kiếm thêm (sếp hiep thì khỏi bàn, nhưng các sếp viết bài xàm lờ khác cũng có thêm chút cháo đút vào mồm).
Puhhh máy đắt mà k cho nổi cái cảm biến vân tay vào viền được. Rõ chán.
ark_ff9
CAO CẤP
2 năm
Face ID nhanh, tiện và bảo mật hơn cảm biến vân tay nhiều. Cảm biến vân tay lúc mình đang ngủ có đứa lấy cái ngón tay mình dí nhẹ vào cảm biến thế là xong, mở được điện thoại của mình luôn. Quá nguy hiểm.
Chính xác
QUOC HAO 111
ĐẠI BÀNG
2 năm
Uả dị, bây giờ iphone mới có tính năng nhận dạng khuôn mặt đeo khẩu trang hả trời. Tội mấy bạn sài Iphone quá. Dịch cũng sắp hết rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019