Thử nghiệm camera Blackberry key 2

Mindc901
26/8/2018 13:18Phản hồi: 11
Thử nghiệm camera Blackberry key 2
Hôm nay có chuyến tình nguyện ở cơ quan mình chụp test camera của blackberry key 2. Sử dụng chế độ chụp manual, set iso dao động từ 100 đến 300, ngoài ra các chế độ còn lại là tự động. Có 1 số nhận xét như sau (chụp trong điều kiện nắng gắt);
- Tốc độ chụp nhanh, bắt nét tốt
- màu sắc camera thiên về ánh đỏ, xanh; làm mình nhớ lại con DLSR cũ, khá hài lòng.
- chất lượng ảnh tốt, không thua gì các máy hịn bây giờ
Kết luận: Theo ý kiến cá nhân của mình thì camera tốt, rất ổn để sử dụng. Hôm nay cũng có dịp ngồi so với camera của note 9, mỗi người sẽ thích ở 1 khía cạnh khác nhau. Ngoài ra, 1 thành công khác của ảnh cũng còn do tay máy nữa. Chúc ae cuối tuần vui vẻ.
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mindc901
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình up lại ảnh đầu tiên
Mình toàn chơi auto. Cá nhân mình đánh giá thì cam của Key 2 cũng khá thường. Phải chụp trong điều kiện thuận lợi thì còn được chứ anh sáng phức tạp hay yếu là lấy nét chậm, chất lượng ảnh không ổn tý nào, vỡ, bệt.
Mindc901
ĐẠI BÀNG
6 năm
@navy.seal uh nếu để chế độ auto thì mình đồng ý, không hiểu vì sao BB thiết lập chế độ auto tệ vậy
Chụp ban ngày với ánh sáng ngoài trời nom cũng tạm ổn, nhiều AE nói chụp trong điều kiện thiếu sáng thì tệ lắm, nhiều khi chụp xong ko muốn xem lại ảnh 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 Gặp bác trùm blackberry thì sao ai qua mặt được nhỉ? :D
@aquarius Chịu thôi, A đâu biết chụp bằng điện thoại, camera trên BB chủ yếu để check in trong các buổi chụp choẹt, offline! Phần lớn là để quay clip chơi thôi, A ko khoái chụp bằng điện thoại :D
@crazysexycool1981 Bác đang chụp bănfg máy ảnh nào thế ?
@aquarius A xài 5D3 cùng Fix85 & 24-70, nói chung toàn len cùi đời 1 :p

Nam Sen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em hỏi ngu tý chứ làm sao để em chụp ảnh xoá phông trên key 2. Em chụp rồi loay hoay mãi mà ko biết vào đâu để chọn chế độ, Em ít khi chụp ảnh bằng smartphone nên ko rành lắm mấy cái này. Mong các bác chỉ giáo.
Trân trọng cám ơn các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019