Thủ thuật: Cuộn mọi thứ nhanh hơn trên iOS
Duy Luân
12 ngày trướcBình luận: 115Lượt xem: 14.525
115 Bình luận
Haptic touch 😁
@#JK Mua vsmart dùng ngon bạn ơi.
@denmilu khỏi khoe bạn ơi, mình cũng đang có 1 con đây, từ đầu đến giờ thấy bạn cứ nhắc đến vsmart nghe mắc mệt.
@#JK Ngon 😁
Chạm vào đồng hồ để cuộn lên đầu nữa
@nguyenhoangtu1991 Haha thank bác chỉ hay quá mới biết 😁
mình nhớ cái này có từ hồi ios 5 hay 6 rồi mà. Chạm vào đầu trang để cuộn lên
nhớ hồi cấp 3 đang còn dùng cái ipod touch 4 đã có rồi
@Crissevillss Chuẩn. Có lâu lắm rồi
@chickeyone Chạm vào phía trên là dc r, ngay dưới cụm face id vẫn dc
Biết cái này tương đối lâu lâu 😃 rồi 😃))
thiệt là giờ mới biết, thanks mod @Duy Luân
@tliema5 mình cũng mới biết haha
@Duy Luân Ủa trượt thanh này ở safari hay chỗ nào vậy Luân?
@Edward Đỗ Bất kì app nào có thanh scroll là đều dùng được bạn, như app tinhte. Facebook, safari
Nói chung ios nhiều cái hay và tiện, nhất là chế độ tìm kiếm mà mình hay dùng nhất, từ màn hình cứ kéo xuống là có bàn phím gõ luôn. /
@denmilu Mình dùng máy phụ là xiaomi, cũng cài samsung internet thấy khá ổn mà
@kehuydietngo Chrome đi bạn ơi. Hoặc firefox là ngon nhất. Firefox nó chặn hết các quảng cáo trên web nữa
@denmilu Samsung nó có cài thêm đc add-on như trên máy tính, chặn quảng cáo ngon mà. Có dark-mode với mấy tính năng hay hay nên thành ra mình dùng quen mất r. Dùng chrome thiếu tính năng, còn firefox trước có dùng qua nhưng k thấy gì hơn nên xóa, Uc browser thì mở tab mới nhìn rối mắt ...
@kehuydietngo Giờ thử firefox lại đi bạn. Đảm bảo ngon
Bài này ra trang chủ?
@thaonhu1503 Có quả táo là trang chủ hết
@Tân Đoàn Official Hồi đầu thấy mod Duy luan dễ thương, nhiệt tình, dần dần mới thấy ngoài 2 cái đó ra thì mod này chả có gì nữa hết, toàn đăng mấy cái gì gì ấy, đã thế toàn pin ra trang chủ
@thaonhu1503 Làm lâu rồi nên được ưu tiên ấy
Tuy tip nhỏ nhưng rất hữu ích , thank ad Luân Múp
Thấy ít dùng quá nên thôi 😔(
Tks mod. Bh em mới biết. Thấy cuộn ngon nghẻ hơn nhiều.
Quen dùng điện thoại 1 tay rồi nên bấm giữ vùng này rất khó xài. Thôi cứ lướt ngón cái đủ rồi
vãi, cái này mà ko biết sao, android cũng dùng cách này chứ cách nào
@vtb center android có từ hồi nào vậy ? đang dùng android 10 với chrome mà mò hoài ko thấy ??? bạn đến từ tương lai với android 999 à
@Ioecmc Thằng đó seed sam sung đó. Android chưa có tính năng đó thôi. Chỉ có sam sung cùi của nó mới có 😆 bác phải mua sam sung cùi mới có, chứ dùng android ko có đâu, vì android ko thèm làm mấy cái nhảm như thằng sam sung
@denmilu Chỉ có thằng sàm mới đi copy tính năng của người khác chứ mấy hãng khác họ không có mất liêm sỉ như vậy
@Ioecmc uh, trong khi android nó ko có tính năng đó, chỉ có máy sàm lởm mới có. mà người dùng sàm thì lại cài chrome về dùng mới căng 😆
kaka, hay đấy nhở, nhưng trượt tay là đượ cần gì cái cuộn này nhỉ
Không cần thiết
hđh nào cũng có mà
Này có lâu lắm rồi mà anh. Bản Beta lúc chưa chính thức cũng có
Ipad méo làm dc nhé
Bh mới biết. Thử thì ok. Thanks mod.M ấn vào màn hình 2s là chụp màn hình. Mò đc cái mới. Hay.
Mình nhớ này có từ hồi iOS 13.0 lận 😆

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019