[Thủ thuật] Đặt mặc định video trên YouTube là 1080p/4K để xem rõ hơn 480p
/39 người
Nam Air
3 tháng trướcBình luận: 147Lượt xem: 18.977
chắc nên vì công đồng, thế giới và chung tay san sẻ đường truyền, bỏ cái bài hướng dẫn này đi.
không nên cổ súy cho việc tiếp tay làm nghẽn mạch, cướp tài nguyên của người khác.
Nên san sẻ và chịu khó một tí.
Thứ văn hóa tham lam mọi rợ và khốn nạn !
Thật ra mắt xem 720p là ok so với nhu cầu rồi, còn ai khó tính hơn mới chọn 1080p
Cái này chỉ áp dụng trên desktop thôi mà mod, đt thì nó tự động nếu set 1080p thủ công thì sau khi reload lại app vẫn sẽ về auto như ban đầu
Vì lý do chính đáng người ta mới hạ độ phân giải xuống thì Mod lại hạ ý thức của mình xuống để chia sẻ bài này. Nghĩ mà ló chán @Nam Air
Đừng, những người WFH cần băng thông để làm việc
YouTube vanced k quan tâm, kéo max hết 😃
Khi cài trình duyệt Chrome hay bất kỳ trình duyệt nào dựa trên nhân Chromium thì Tôi luôn cài ích mở rộng này. Có chặn quảng cáo trên Youtube và cho chọn mặc định chất lượng video và còn nhiều hơn nữa

Enhancer for YouTube™️
Do Maxime RF cung cấp

https://chrome.google.com/webstore/detail/enhancer-for-youtube/ponfpcnoihfmfllpaingbgckeeldkhle?utm_source=chrome-app-launcher-info-dialog
cài hoài không được ạ
Toàn chém,thoát ra vào lại vẫn là 480
mặc dù biết rùi nhưng cũng cám ơn bác, dù sao e nghĩ mình cũng nên hưởng ứng xíu, để 720p thôi 😂
Mình vẫn xem mặc định 1080p hay 4k bình thường mà
vậy mà cũng đưa lên trang chủ nữa hả bạn ? Cái này có từ lâu rồi chứ có phải mới đâu.
mình toàn chơi 1080 hết cho sướng, tội gì
Thuê bao rồi mà
Thuê bao rồi mà
Thuê bao rồi mà
mạng mình xem 720 là hạnh phúc roi
Tình hình mạng mẽo đang thế này mà thớt xui mọi người vậy là có phần phản động đấy nhé
Post rất có ích. Thủ thuật này mà ko nói thì 99% người dùng biết thừa lại quên, thật may mắn cho 1% còn lại
Mình khi xem giải game, chương trình giải trí các thứ thì để 720p, còn nghe nhạc là auto 144p 😁
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019