[Thủ thuật] In tài liệu trên BlackBerry Z10

luka
19/5/2013 5:19Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

d7293
CAO CẤP
11 năm
Chưa có BB10 nên chưa dám vọc vạch gì. 😔
Còn bác nào kêu giá Q10 đắt thì mình không biết giải thích thế nào. Nhưng nó đang bán rất chạy tại Vương Quốc Anh.
Góp ý xây dựng rất ok và cám ơn...ghét thì đuợc gì bạn, vớ vẩn..
anh ta k vào nhằm phòng đâu, mà ăn nhằm cái gì đó. K có tiền mua thì nói đại đi, rách việc.
FatCat
ĐẠI BÀNG
11 năm
kể mà nhặt được 1 cục tiền to mình cũng thích z10, mơ ước từ lâu lắm rồi, nhưng với mức lương hiện tại chỉ đành ngắm em nó từ xa ...
dhnang
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy còn gỡ bỏ thì ntn ?
y chang cái máy in ở cty😆)))
anh em bb khỏi dùng app mà in trực tiếp đc rồi nhé
Cái này áp dụng cho tất cả máy dùng dropbox. Trên android cũng chiến ngon 😁
luka
TÍCH CỰC
11 năm
@khanhnd0709h Chuẩn bạn ạ, riêng BB OS 4,5,6,7 thì phải cài filescount bản full mới sử dụng đc tính năng này😃
PhucKK
ĐẠI BÀNG
11 năm
@zimihieu Cái bác viết coment trên đúng là uống nhầm thuốc rồi. Nhưng dù sao bác ấy cũng cần phải biết rằng giá của BB khác với các hàng khác đó là nó không được làm từ Tàu khựa.
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
Mới chia tay với em nó để mua S4.
cuong.nwf
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Stuart Tiếc em nó hay sao mà vào comment vậy bác 😃
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
@cuong.nwf Trải nghiệm quá đủ sau 3 tháng sử dụng, chuyển sang S4 chờ đợi iphone 6.
aciadgnuh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Stuart trải nghiệm thì 3 tháng là thừa rồi bác.nhưng chắc bác chả dùng được mấy phần của em nó nhờ^^
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
@aciadgnuh 70% cho 1 tình iu, like mạnh cho việc búng chữ và soạn văn bản tuyệt vời của em nó.
Trải nghiệm từa lừa mới lên đến 3 tháng, còn sơ xài ư, 3 ngày là quá đủ.
Cái này sử dụng in từ đt android được không vậy các bác??
luka
TÍCH CỰC
11 năm
@gracepham93 Được bạn ạ
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
Bài viết hay, cám ơn luka...
anninh12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tính năng rất tiện lợi cho những người hay di chuyển ngoài đường. Bạn nào chưa có tài khoản thì dùng link này đăng ký dùm mình nha, cả mình và bạn đều có thêm 500MB, cảm ơn!!
db.tt/CTKhIEfM
@anninh12
Bạn ơi, xác suất để bạn được 500MB từ Dropbox nếu ai đó đăng nhập bằng link của bạn thấp lắm, nếu bạn thấy Dropbox thật sự cần thì bạn cứ tạo vài cái email rồi đăng ký từ link này, mình thấy vậy còn nhanh hơn nhiều so với việc phải chờ người khác. ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019